Hạng B2
7/8/12
424
164
43
dạo này thế giới mấy bà vedette toàn là siêu vòng 3 còn gì. Cớ sao em CRV mông to nõn nà lại bị đối xử như vậy :v
mấy cái mv bây h, mở lên là ass vào thẳng mịt, xu hướng thế giới :)) mông e ấy vậy mỹ ưng lắm, vn cũng nh ng ưng rồi đấy, thấy nhong nhỏng ngoài dg.

Hạng B2
21/7/11
340
105
43
Em là em thích bác rồi nhé. Mông như vậy vừa Booty vừa tiện dụng đúng không bác. =))
Em là kết bác rồi nhá, xài từ ngữ hợp ý anh em ở đây không khà khà. Mông em này mọi người chê xệ nhưng em thấy đầy đà và hấp dẫn. Mông to muốn nhét gì cũng được khà khà

Hạng B2
21/7/11
340
105
43
Cái mông huyền thoại thì chủ yếu là vấn đề cảm quan thôi bác ạ, người chê kẻ yêu thì mình cũng chả biết đâu mà lần. Tuy cái mông không được lắm nhưng mà kết cấu nội thất bên trong đẹp và tiện dụng là được rồi bác nhỉ! :D
Em thấy cứ tiện dụng là triển khai thế trận rước em ấy về thôi. thời buổi thực dụng thì đây là lựa chọn thích hợp rồi. Nhiều bác thích mẫu đẹp nhưng lúc chạy thì không giúp ích cho lắm, được cái nhiều option hơn thôi. CR-V thế này là em thấy ưng

Hạng B2
27/11/10
390
93
28
Em là kết bác rồi nhá, xài từ ngữ hợp ý anh em ở đây không khà khà. Mông em này mọi người chê xệ nhưng em thấy đầy đà và hấp dẫn. Mông to muốn nhét gì cũng được khà khà
mông bự, ngực căng như CRV mới yêu bác nhỉ?

Hạng B2
27/11/10
390
93
28
CR-V chưa thấy ai chê vấn đề gì gay gắt ngoài cái mông huyền thoại. Nếu yêu cái mông thì xem như không còn khuyết điểm
thấy nhiều bác chê cái mông em ấy mà thấy thương ghê, thử hỏi mấy bác có thích vợ 3 vòng chuẩn không? Mông em ấy đẫy đà để ẩn chứa nhiều thứ bên trong đấy. Một vẻ đẹp rất nội dung :D

• Like
Reactions: taki8990
Hạng B2
17/3/13
141
24
18
SG
Em đang đi Escape, đọc bài các bác làm em cũng muốn đào tẩu luôn.

Bác @nissanvinh cho em cái tối mật thư với nào. Em sắp xếp thời gian ngắm nghía và thử xe luôn.