Hạng C
24/5/11
527
204
43
BR-VT
Em cũng thấy như bác vậy ạ. Nếu mà lỡ trót yêu hay có cảm tình gì với CRV thì khó mà bỏ được em nó lắm. Hàng bền đẹp, chất lượng Nhật nữa chớ! :D
Em nào chả là Nhật hả bác :)) Tính mình khó yêu nhưng cũng khó bỏ, lỡ thích em CRV rồi nên trước h vẫn trung thành với nó :)

Hạng B2
21/7/11
340
105
43
Em nào chả là Nhật hả bác :)) Tính mình khó yêu nhưng cũng khó bỏ, lỡ thích em CRV rồi nên trước h vẫn trung thành với nó :)
Xài hàng Nhật được cái cực kì đảm bảo, bác Hòn Đá là ví dụ kinh điển, xe máy trước giờ toàn nói xe Honda chứ đâu ai nói là xe máy đâu các bác, là đủ biết thương hiệu bác Hòn Đá cứng thế nào rồi. Em CR-V được cái chạy đã mà còn đảm bảo bền nữa chứ hehe

Hạng D
20/3/13
1.155
1.637
113
CR-V chưa thấy ai chê vấn đề gì gay gắt ngoài cái mông huyền thoại. Nếu yêu cái mông thì xem như không còn khuyết điểm

Hạng C
27/11/10
533
145
43

Thì em có nói là mấy em kia không Nhật đâu bác. Em chỉ nói là Honda nó mang chất lượng Nhật nên bền bỉ thôi mà, bác là bác cứ khó tính lắm cơ! =))

Em cũng như bác, chỉ thích xài hàng Honda thôi nên nhà toàn là Honda từ 2 bánh đến 4 bánh bác ạ! :D

Hạng C
27/11/10
533
145
43
CR-V chưa thấy ai chê vấn đề gì gay gắt ngoài cái mông huyền thoại. Nếu yêu cái mông thì xem như không còn khuyết điểm

Cái mông huyền thoại thì chủ yếu là vấn đề cảm quan thôi bác ạ, người chê kẻ yêu thì mình cũng chả biết đâu mà lần. Tuy cái mông không được lắm nhưng mà kết cấu nội thất bên trong đẹp và tiện dụng là được rồi bác nhỉ! :D

• Like
Reactions: Appledad
Hạng C
24/5/11
527
204
43
BR-VT
dạo này thế giới mấy bà vedette toàn là siêu vòng 3 còn gì. Cớ sao em CRV mông to nõn nà lại bị đối xử như vậy :v

• Like
Reactions: nissanvinh