Hạng B2
27/11/10
390
93
28
thời buổi xăng tăng, có mê econ mode cũng là bình thường, nhiều xe vẫn chưa trang bị hệ thống này, có Honda đi trước đón đầu nên thấy nhiều người mua xe bác ấy cũng là vậy
chuẩn bác, mua em xe 1 mà nuôi tới 3 4, giá xăng thay đổi như thay bồ nhí, nên cứ tôi yêu Việt nam cho chắc

Hạng C
24/5/11
527
204
43
BR-VT
Vâng nhờ nó mà cái đồng hồ nhỏ chỉ 6,7l/100km thoi ạ
Mình cũng thấy Econ là tiện ích rất hay của City, chỉ là thấy bác cuồng em nó quá nên hỏi thế thôi.
Mấy bác chạy thi Fuel Challenge vừa rồi cũng nhờ vào Econ nhiều lắm

Hạng C
27/11/10
533
145
43
em đọc hai vòng, mà chả hiểu bác muốn nói cái gì.

Mấy chuyện khó quá thì mình đừng quan tâm nữa bác ạ. Qua một thời gian thì em thấy người dùng CRV chủ yếu là thích tính thực dụng của nó thôi, mấy cái râu ria thì cũng đừng nhĩ nhiều làm gì.

• Like
Reactions: taki8990
Hạng C
10/7/11
565
118
43
chuẩn bác, mua em xe 1 mà nuôi tới 3 4, giá xăng thay đổi như thay bồ nhí, nên cứ tôi yêu Việt nam cho chắc

Bác có nhiều tiền như dạng thay xăng như thay bồ nhí thì còn lăn tăn gì giá xăng nữa. =)) Nuôi xe không chỉ có tiền xăng thôi mà còn tiền bảo dưỡng, hao mòn, sân bãi... Nên nói chung là ít được khoản nào thì hay khoản đó. :D

Hạng B2
21/7/11
340
105
43
Mấy chuyện khó quá thì mình đừng quan tâm nữa bác ạ. Qua một thời gian thì em thấy người dùng CRV chủ yếu là thích tính thực dụng của nó thôi, mấy cái râu ria thì cũng đừng nhĩ nhiều làm gì.
Mục đích của chiếc xe vốn dĩ ban đầu là vận chuyển, chờ người để rút ngắn, tiết kiệm thời gian thôi. mình có tiền, thời đại thay đổi thì có thể đòi hỏi những tiện ích khác trên xe, nhưng không vì thế mà quên cái mục đích chính của cái xe, CRV đáp ứng được khoản đó là quá ok rồi

• Like
Reactions: m.m
Hạng B2
2/7/11
380
120
43
E xin phép nói cái này. K có ý nói gì hàn HONDA đâu nhé nên đừng ném đá e. Nhiều bác ghé e nói mua full option CR-V mà lúc nhìn màn hình DVD theo xe thì thật sự nếu k muốn nói là thất vọng. Vì các bác có chơi xe thì phải hiểu cái này. Theo xe có nghĩa là đúng của xe. DVD theo xe có nghĩa là DVD đó k được có vết hàng hay vết tích mặt dưỡng nhưng nhìn vào là 100% biết dùng mặt dưỡng. Vậy thì cho e hỏi full option là full chỗ nào. Nếu như nói như v là đúng. V là đồ theo xe. Vậy cho e hỏi này là gì. E đăng 2 loại. Bác nào cần tư vấn loại nào thì ola e. 093.393.3539View attachment 285359 View attachment 285361

Cái màn hình chắc chắn không phải là của Honda đâu bác. Tuần trước nhà em mới đc ông anh lái chiếc CRV mới chở đi chơi, e còn soi, sờ mó hết xe mới, thấy cái màn hình bác gửi không giống. Bác có nhầm lẫn gì không ạ, hay là cái này không phải hàng rin rồi? Hãng lớn, người ta không tiếc cái option nhỏ như bác nói mà làm giảm giá trị chiếc xe đâu.

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: taki8990
Hạng B2
21/7/11
340
105
43
Cái màn hình chắc chắn không phải là của Honda đâu bác. Tuần trước nhà em mới đc ông anh lái chiếc CRV mới chở đi chơi, e còn soi, sờ mó hết xe mới, thấy cái màn hình bác gửi không giống. Bác có nhầm lẫn gì không ạ, hay là cái này không phải hàng rin rồi? Hãng lớn, người ta không tiếc cái option nhỏ như bác nói mà làm giảm giá trị chiếc xe đâu.
Honda có uy tín của nó mà, tính của bác ấy là đã không làm thì thôi chứ làm rồi thì làm ra ngô ra khoai, hồi trước làm việc với người Nhật, tính của họ là thế, em like mạnh khoản này.

Hạng B2
27/11/10
390
93
28

nhìn kỹ không giống hàng rin lắm, bác này bán phụ kiện nên chắc nói hơ lố, bác @Ilovemoto căng thế. Hòn thì uy tín ai cũng biết

Hạng B1
22/6/15
59
116
33
50
Bác ghé bên em kiểm tra, nếu như bác nói kỹ thuật bên em sẽ lột bỏ và dán lại cho bác cái mới, Phim mỹ bên em dán có 2 loại Suntek và 3M.3M bác rất dể nhận biết có chữ 3M trên phim và phiếu bảo hành, bác có thể tra trên trang web 3M chính hãng.

Mình mua cũng được khuyến mại dán kính, tùy chọn 3M tiêu chuẩn và 3M cao cấp, mình chọn 3M cao cấp. Về nhà em để ý thấy kính lái được tặng Vkool luôn. Like mạnh!

m.m
Hạng D
18/12/12
1.587
604
113
Vâng nhờ nó mà cái đồng hồ nhỏ chỉ 6,7l/100km thoi ạ
xe bác 2.4 hả.

xe em 2.4 trục Biên Hòa Quận 5 e đi toàn báo 10.8L/100km là seo nhỉ. đắng lồng....

xe em đi mới đc 2000km. qua mốc 15000 nó có đc như bác ko nhỉ