Hạng B2
18/7/11
108
127
33
www.otosaigon.com
xe bác 2.4 hả.

xe em 2.4 trục Biên Hòa Quận 5 e đi toàn báo 10.8L/100km là seo nhỉ. đắng lồng....

xe em đi mới đc 2000km. qua mốc 15000 nó có đc như bác ko nhỉ
xe em 2.4
em set khi bắt đầu vào cao tốc mà bác
nếu chỉ đi cao tốc thì số của em là chuẩn, còn đi hỗn hợp như bác thì như vậy là ổn rồi, xe em cũng được gần 5,000

Tập Lái
16/6/12
4
2
3
Cái màn hình chắc chắn không phải là của Honda đâu bác. Tuần trước nhà em mới đc ông anh lái chiếc CRV mới chở đi chơi, e còn soi, sờ mó hết xe mới, thấy cái màn hình bác gửi không giống. Bác có nhầm lẫn gì không ạ, hay là cái này không phải hàng rin rồi? Hãng lớn, người ta không tiếc cái option nhỏ như bác nói mà làm giảm giá trị chiếc xe đâu.
cái màn hình đó không phải của honda thì phải , em mới mua một con touring ( em ở mĩ ) ,và khi em hỏi ông sale thì người ta nói là dòng CRV không có DVD , màn hinh dưới ( navigation system) chỉ có chức năng map và audio và honda link. Màn hình của bác ở trên theo em thấy là hàng phụ kiện không chính hãng chạy android .

Hạng B2
21/7/11
340
105
43
cái màn hình đó không phải của honda thì phải , em mới mua một con touring ( em ở mĩ ) ,và khi em hỏi ông sale thì người ta nói là dòng CRV không có DVD , màn hinh dưới ( navigation system) chỉ có chức năng map và audio và honda link. Màn hình của bác ở trên theo em thấy là hàng phụ kiện không chính hãng chạy android .
Vầng, hàng Honda nếu không có thì thôi, còn nếu có thì em thấy đều đảm bảo được sự chất lượng, dù gì mang thương hiệu Nhật thì ko thể làm lơ tơ mơ ở đây được

Hạng B2
27/11/10
390
93
28
Cái DVD kia đúng là độ đấy ạ, chứ không phải của Hòn. Thương hiệu lớn ai lại xài hàng dỏm như bác sale kia nói

m.m
Hạng D
18/12/12
1.587
604
113
bóng lóng. Sao tiện thể bác không chộp luôn cái đầu mới với 2 quả bi. Lúa gạo ra sao vậy ạ?
sơn mui 3 củ. bi gầm 4 củ. hehe. mai e chụp.