Tập Lái
20/10/07
22
11
3
HCM
Chiều rãnh ghé qua PT lấy quà tặng, sẵn bảo dưỡng định kỳ luôn, rất hài lòng. Nhân viên kỷ thuật rất nhiệt tình (Tuân), vui vẽ, nước uống ok. Quà tặng nhận ngay mau lẹ. Dịch vụ Honda nói chung và PT nói riêng good !
à bác Nissanvinh:
Bác có nhắc khi ghé Cty alô Bác để test Sygic, nhưng thấy đang xài Googlemaps trên ipad cũng ok nên thôi !
thanks Bác !, chúc PT ngày càng phát triển !
Những lý do nên chọn CR-V 2015

E xin phép nói cái này. K có ý nói gì hàn HONDA đâu nhé nên đừng ném đá e. Nhiều bác ghé e nói mua full option CR-V mà lúc nhìn màn hình DVD theo xe thì thật sự nếu k muốn nói là thất vọng. Vì các bác có chơi xe thì phải hiểu cái này. Theo xe có nghĩa là đúng của xe. DVD theo xe có nghĩa là DVD đó k được có vết hàng hay vết tích mặt dưỡng nhưng nhìn vào là 100% biết dùng mặt dưỡng. Vậy thì cho e hỏi full option là full chỗ nào. Nếu như nói như v là đúng. V là đồ theo xe. Vậy cho e hỏi này là gì. E đăng 2 loại. Bác nào cần tư vấn loại nào thì ola e. 093.393.3539

Tập Lái
18/5/15
9
9
3
35
Có bác nào rành rọt về vụ này vào giải thích cho các bác tỏ với

Hạng B2
21/7/11
340
105
43
Bác mê Econ mode đến thế cơ đấy
thời buổi xăng tăng, có mê econ mode cũng là bình thường, nhiều xe vẫn chưa trang bị hệ thống này, có Honda đi trước đón đầu nên thấy nhiều người mua xe bác ấy cũng là vậy