OSOM
13/6/05
983
1
0
hanoi
RE: Những ý tưởng thiết kế Logo của SFC

Em đề nghi anh em SFC dừng lại việc ném đá bác HoaMai! chúng ta nên chứng tỏ thành ý! nếu bác ấy vui vẻ chúng ta chào mừng, còn không bác ấy tự hiểu, hôm nay bác ấy vừa gửi thư cho em và rất thiện chí! em đề nghị bác HM nên nhìn nhận lại mình chút,và khi post bài lên phải cẩn trọng trong câu chữ tránh sự hiểu nhầm ko đáng có! :D em không ôm chân Hàn Quốc nào đâu nhé, nhưng em vẫn phải chạy xe Hàn vì nó phù hợp với em, em hứa, đến lúc nào VN mình có 1 hãng xe riêng thì em sẽ đăng ký mua ngay để ủng hộ hàng VN. :D:D:D

Hạng B2
1/5/08
151
0
16
56

Trích đoạn: Meo Luoi

Em thấy thay chữ SFC bằng số thứ tự, và chữ " We're the champion" bằng chữ "www.otosaigon.com" thì hay hơn !
Em cũng ủng hộ ý kiến của Bác mèo lười:D:D:D

Hạng B2
26/6/08
345
7
18
Q.2 - TP.HCM

Cái hình xe oto bên trong thay bằng những nét chì sáp thì các Bác thấy sao hử..?

Tập Lái
8/8/08
20
0
0
Visit Site

bac cu thu phuong an do di roi post len cho anh em coi thu, neu dep hon thi dung`.

Hạng C
29/6/07
597
0
0
53
Hà Nội

Em thấy logo này ổn rùi. Đúng là thay "We're the champion" bằng "www.otosaigon.com" và đảo thứ tự. Vừa là để tôn trọng OS, vừa là để dễ nhìn. Bây giờ quan trọng là quyết và làm thôi. Đây là logo thứ 4 hay 5 gì đó rùi và cũng đã đến 6 tháng rùi ta chưa làm xong.

Một cái logo xịn người ta bỏ cả triệu thằng Mỹ và có cả quyển sách để bình. ae ta dùng để nhận nhau là chính nên em nghĩ cái logo cây nhà lá vườn này là đỉnh rùi. EM XIN VOTE LUÔN!!! Các bác làm mẫu rùi thu xiền làm luôn đi nhé!!!!!

HÔM TRƯỚC EM CÓ CHÚ SFC ĐI NGƯỢC CHIỀU CHỚP CHỚP XIN ĐƯỜNG LẠI TƯỞNG ANH EM HỌ HÀNG NÊN CŨNG LAO RA CHỚP CHỚP BỊ NÓ CHỬI CHO, NGƯỢNG QUÁ. GIÁ NHƯ CÓ LOGO RÙI, EM KHÔNG BỊ CHỬI OAN HU HU.

Hạng C
29/6/07
597
0
0
53
Hà Nội

Oái. 2am rùi mà bác big vẫn lao động nghệ thuật à. Bái phục bác!!!! và cũng cảm ơn lòng nhiệt tình của bác với hội.

Xe em màu đen, dán cái này nổi ghê he he.

Mà bác xem có thay được "We're the champion" không?

Chi hội phó SFC

Trích đoạn: truongptcl

Em thấy logo này ổn rùi. Đúng là thay "We're the champion" bằng "www.otosaigon.com" và đảo thứ tự. Vừa là để tôn trọng OS, vừa là để dễ nhìn. Bây giờ quan trọng là quyết và làm thôi. Đây là logo thứ 4 hay 5 gì đó rùi và cũng đã đến 6 tháng rùi ta chưa làm xong.

Một cái logo xịn người ta bỏ cả triệu thằng Mỹ và có cả quyển sách để bình. ae ta dùng để nhận nhau là chính nên em nghĩ cái logo cây nhà lá vườn này là đỉnh rùi. EM XIN VOTE LUÔN!!! Các bác làm mẫu rùi thu xiền làm luôn đi nhé!!!!!

HÔM TRƯỚC EM CÓ CHÚ SFC ĐI NGƯỢC CHIỀU CHỚP CHỚP XIN ĐƯỜNG LẠI TƯỞNG ANH EM HỌ HÀNG NÊN CŨNG LAO RA CHỚP CHỚP BỊ NÓ CHỬI CHO, NGƯỢNG QUÁ. GIÁ NHƯ CÓ LOGO RÙI, EM KHÔNG BỊ CHỬI OAN HU HU.

EM UNG HO Y KIEN NAY , VOTE CHO BAC TRUONGPTCL MOT PHAT

Hạng B2
24/7/08
148
0
16
SFC

Trích đoạn: truongptcl

EM đồng ý với ý kiến của bác Truongptcl:D

Hạng C
22/5/07
683
2
0

Logo của bác mb rất đẹp, em thấy đẹp nhất từ trước đến giờ. Logo này có màu xanh phù hợp với màu đặc trưng của Hyundai. Em có ý kiến là chúng ta không nên đánh số thứ tự thành viên vì làm mấy trăm bản khác nhau sẽ rất bất tiện khi in ấn mà nên đánh dấu sao (phía trên là SFC phía bắc, phía dưới là SFC phía nam)