Tập Lái
9/3/15
9
1
3
33
Ford Pick up về VN đến 8 phiên bản. Nissan về chỉ 3 nhưng giá cũng cạnh tranh. Màu đẹp, nội thất ngon với nhiều công nghệ tiên tiến. Nhìn chung là cũng đáng cân nhắc hơn Ford nhiều
Chuẩn con này offroad thì ngon, cải tiến thiết kế nhưng vẫn giữ dáng hầm hố là ưng rồi

Tập Lái
17/3/15
7
0
1
41
Ford Pick up về VN đến 8 phiên bản. Nissan về chỉ 3 nhưng giá cũng cạnh tranh. Màu đẹp, nội thất ngon với nhiều công nghệ tiên tiến. Nhìn chung là cũng đáng cân nhắc hơn Ford nhiều
Con này đối đầu với FR đây, hiên tại hiệu năng của NAVARA trên cả Ford Ranger ( Navara 2.5 cho công suất 188Hp , còn Fodr 3.2 / 2014 cho ra thông số tương tự), Nissan ra mắt con này khối người phải phân vân.

Hạng D
6/11/07
2.412
6.626
113
Không, bán tải bây giờ như xe con bác ơi, chỉ bị cái niên hạn 25 năm thôi, chạy mấy năm chờ luật biểu tình thông qua anh em pick up đi biểu tình đòi bỏ niên hạn là xong :D

Đã có đại lý nào cho test xe chưa nhỉ? em đăng ký chạy thử bản SL và VL.

Nissan MT có bản VL cho test drive đó bác
Sáng nay e mới thử , cảm giác ngồi trước và sau cao hơn phiên bản cũ
AT đạp cũng phê lắm , nghe e kĩ thuật bảo hộp số 7 cấp lấy từ phiên bản Infiniti QX ( k biết có bị chém hem )
Đặt cọc bi giờ tháng 4-5 mới giao xe , bản VL màu trắng

Tập Lái
11/2/15
28
1
3
33
AT đạp cũng phê lắm , nghe e kĩ thuật bảo hộp số 7 cấp lấy từ phiên bản Infiniti QX ( k biết có bị chém hem )

bác thử hỗ trợ đề pa ngang dốc với đổ đèo có thấy hiệu quả rõ so với phiên bản trước không? Bác đăng kí thử xe kiểu gì em cũng đang thích con này nên muốn test

Tập Lái
9/3/15
5
0
1
34

Nội thất có gì đặc sắc hơn không bác ơiiii

Tập Lái
17/3/15
7
0
1
41
bác thử hỗ trợ đề pa ngang dốc với đổ đèo có thấy hiệu quả rõ so với phiên bản trước không? Bác đăng kí thử xe kiểu gì em cũng đang thích con này nên muốn test
Lập team đi test rồi về rì viu cho anh em đi các bác