Tập Lái
6/7/07
20
0
1
Chào các bác,em đang đi Niva gần 1 năm nay, em rất thích nhưng xe không còn nguyên bản ( đã thay tay lái TOY) máy móc Ok. Em sắp gả bán để tìm 1 em gin hơn để chơi.Rất mong các bác chỉ giáo thêm

Hạng D
23/8/08
3.165
1.849
113
45
gobu nói:
Chào các bác,em đang đi Niva gần 1 năm nay, em rất thích nhưng xe không còn nguyên bản ( đã thay tay lái TOY) máy móc Ok. Em sắp gả bán để tìm 1 em gin hơn để chơi.Rất mong các bác chỉ giáo thêm

bác cho em ít giá cùng với hình, ok là em múc liền [email protected]

Last edited by a moderator:
Hạng D
7/5/09
1.078
6
38
chinhdalat nói:
ở đâu ra niva 10 triệu hả mấy bác?

Bác lên BMT Niva đầy mà giá cũng bèo lắm, mấy em này toàn đi rẫy cà phê. Nếu ở SG thì bác lên Bình Long em thấy có mấy chiếc mà hình như thay máy rồi, chạy êm ru hà.

Hạng D
23/10/04
2.240
2.022
113
DINHCHUA nói:
chinhdalat nói:
ở đâu ra niva 10 triệu hả mấy bác?

Bác lên BMT Niva đầy mà giá cũng bèo lắm, mấy em này toàn đi rẫy cà phê. Nếu ở SG thì bác lên Bình Long em thấy có mấy chiếc mà hình như thay máy rồi, chạy êm ru hà.

Cách đây mấy hôm, em mò lên Đồng Xoài kiếm xe vì có bác chỉ trên này còn nhiều UAZ và Nia nhưng cũng chẳng kiếm được chiếc nào, UAZ cũng không mà Niva cũng không nốt. Có 2 chiếc Jeep hét giá 120chai cho chiếc phục chế rồi, oải!

Hạng B1
23/11/07
88
0
6
có 1 thằng nằm ăn vạ ở trạm đăng kiểm VT, Bác co thích thì em hỏi giúp, còn đăng kiểm thì em chịu! xe em đang bị díng 4 cái mâm nên phái lên đó hoài!

Tập Lái
7/6/08
39
0
0
Bác show thêm hình về em nó cho em ngắm thèm với!
Con này máy zin hay đã thay máy, còn đủ 2 cầu không?
tình hình ăn uống bệnh tật em nó thế nào?
Chia sẽ với nhe