Hạng F
2/4/07
6.179
406
83

Hè...xe này thay máy Mẹc rồi.( Đặt hàng chính hãng). Mà cho dù vẫn xài máy Niva, đấu giá nó cũng không dưới 100k$. Các bác dám ...

Hạng D
20/6/08
1.921
408
83
43
Mr.Thiet nói:

Hè...xe này thay máy Mẹc rồi.( Đặt hàng chính hãng). Mà cho dù vẫn xài máy Niva, đấu giá nó cũng không dưới 100k$. Các bác dám ...
Dạ, máy Opel bác ạ. Đồ chơi bên ngoài thì cũng chỉ có vỏ BFGoodrich, tời, cản, ống thở thôi chứ kiểu dáng chả khác gì xe bọn em vẫn đi. Con này bán 100K$ thì chả ai thèm mua cho dù có gắn mác Putin vì ổng mua là để quảng cáo cho hãng xe trong nước thôi chứ ổng có đi mấy đâu => ko có giá trị sưu tầm.
Cho bọn em $10K thì đảm bảo em độ đẹp y như ổng mà vẫn dư tiền đi nhậu khao xe.

Hạng B2
19/4/10
150
0
0
e đang độ 1 chú niva.e mua 16 củ.hihi máy toy .mấy ô thợ nói chú này bán sắt vụn cg đc 12 củ.máy bán đc 16 củ.hihi

Tập Lái
11/3/11
16
0
0
www.otosaigon.com
em cần tìm cửa gió điều hòa như thế này. Có bác nào giúp em với. Em xin hậu tạ
NIVA LIÊN XÔ, SƯU TẬP HÌNH NGUYÊN BẢN & ĐỘ CHƠI

Và đây là vợ em mới cưới.

Last edited by a moderator:
Hạng D
20/6/08
1.921
408
83
43
truongrauhp nói:
em cần tìm cửa gió điều hòa như thế này. Có bác nào giúp em với. Em xin hậu tạ

Và đây là vợ em mới cưới. 
Táp lô này thì bác cứ ra hàng đồ tháo xe đường 70 với chợ Trời mà kiếm thôi. Bác hỏi lại ông mutit xem táp lô đó chế từ xe nào ra rồi đi hỏi đúng đồ xe đó.

Hạng D
20/6/08
1.921
408
83
43
truong195 nói:
Ở Quận 8, gần UBND có một chổ làm thịt xe, bác đến thử.
Bác này hình như ở Hải Phòng thì phải bác ơi. Bác tư vấn thế thì ...khó cho bác ấy quá
.

Tập Lái
11/3/11
16
0
0
www.otosaigon.com
Em ở Hp mà các Bác. Đấy là táp lô của Honda accord đời < 90. Em hỏi ở đường 70 và chợ giời rồi nhưng không có. Chợ Sắt quê em chỉ toàn đồ xe công thôi, chế vào nhìn không đẹp tí nào cả :(

Hạng D
20/6/08
1.921
408
83
43
truongrauhp nói:
Em ở Hp mà các Bác. Đấy là táp lô của Honda accord đời < 90. Em hỏi ở đường 70 và chợ giời rồi nhưng không có. Chợ Sắt quê em chỉ toàn đồ xe công thôi, chế vào nhìn không đẹp tí nào cả :(
Theo em tốt nhất là bác kiếm luôn 1 cái táp lô Niva nguyên bản mà phục chế lại cho em nó bác ạ. Táp lô lai thì các đồng hồ khó mà chạy đúng được lắm, đặc biệt là counter meter và đồng hồ báo nhiệt độ