dpn confirmed
Hạng D
25/1/08
1.320
1.560
113
otosaigon.com
HP chơi khó quá " phạt 1 trái lựu đạn" má ơi HP đầu tuần bị giam trong phòng máy lạnh cuối tuần thoát ra là quắn liền...kkk
Ngày mai có nhiều thành viên mới tham gia vui quá tiếc là em không thể off cafe với các Bác được, vì phải chở Mẹ hiền đi ăn cưới .

Hạng C
18/1/15
702
536
93
48
Xe số 09 và xe số 18 trang 1 thớt này là hai Bác đó (gọi tắt là Cty mập ốm). Theo tin từ ông chú Viettel thì sáng này đã có em New Sò đã được Cty này tư vứn làm 1 ông Sub rất vĩ đại.
Đại loại là nó như zầy:
View attachment 203950
Cái này chắc chơi nhạc sống ngoài trời lun hả bác ?

Hạng C
29/7/12
710
363
63
11
Ho Chi Minh
Trước giờ chúng ta cùng chung một mái nhà..mỗi người có niềm đam mê riêng, nhưng chung nhất là niềm đam mê xe cộ. Nhân dịp năm hết tết đến, Chi Hội Kiafc có tổ chức tiệc tất niên thân mật. Thân mời đại diện hay cả Hội Sò cùng tham gia, cho quen tay biết mặt nhau. Thân mời các bác.
https://www.otosaigon.com/threads/tat-nien-kiafc-tien-nam-cu-2014-chao-nam-moi-2015.8642813/

• Like
Reactions: dpn and winbap
Hạng C
Trước giờ chúng ta cùng chung một mái nhà..mỗi người có niềm đam mê riêng, nhưng chung nhất là niềm đam mê xe cộ. Nhân dịp năm hết tết đến, Chi Hội Kiafc có tổ chức tiệc tất niên thân mật. Thân mời đại diện hay cả Hội Sò cùng tham gia, cho quen tay biết mặt nhau. Thân mời các bác.
https://www.otosaigon.com/threads/tat-nien-kiafc-tien-nam-cu-2014-chao-nam-moi-2015.8642813/

Cảm ơn Hội trưởng KiaFC, đúng là chúng ta ít giao lưu quá, dù cùng chung mái nhà KiaFC.

Mà lần Tất niên này của KiaFC cũng trùng với lịch Tất niên của mấy anh em SòFC, như bác Diep51A - đại diện cho ae Sò đã báo bên thread Tất niên KiaFC.

Sau Tết, chắc phiền bác Xedichuyen chủ động sắp xếp một dịp off-phê/ off-chai hoặc đi lễ đầu xuân để các tiểu chi hội Carens, Forte, Sorento... qua lại thường xuyên với nhau hơn nhé.

Hạng D
16/10/11
1.739
9.738
113
Theo thánh chỉ của HT Diệp, 9g, CN này ngày 25/1 ae nhà Sò và những ae không chạy Sò mà có 'cảm tình' với ae Sò thì vui lòng ra op cafe ở Rose:
  • để giao lưu chia sẽ kinh nghiệm...
  • bóng bàn cho dịp tất niên của ae Sò T6 ngày 6/2...
  • khi đến ae chạy thẳng vào sau bên trong Rose nơi ae Sò hay op cf nhá...
  • ae nào đã có áo hội Sò vui lòng mặc màu cam dùm em...
  • Chú ý: đối với thành viên cũ nhà Sò, ae nào không tham gia op mà không báo trước thì em phạt 1 trái lựu đạn nhá...
Tiếc là em đi nha trang có việc tối nay mới về hy vọng các bác bóng bàn vui.
cho em hỏi bác hội chảng từ đây đến tết còn cái ộp nào rose ko cho e ra mắt. Sắp tết cuzng hơi bận nên e fai sắp xếp tranh thủ.

• Like
Reactions: Kenxipo120 and dpn
Hạng C
29/7/12
710
363
63
11
Ho Chi Minh
Cảm ơn Hội trưởng KiaFC, đúng là chúng ta ít giao lưu quá, dù cùng chung mái nhà KiaFC.

Mà lần Tất niên này của KiaFC cũng trùng với lịch Tất niên của mấy anh em SòFC, như bác Diep51A - đại diện cho ae Sò đã báo bên thread Tất niên KiaFC.

Sau Tết, chắc phiền bác Xedichuyen chủ động sắp xếp một dịp off-phê/ off-chai hoặc đi lễ đầu xuân để các tiểu chi hội Carens, Forte, Sorento... qua lại thường xuyên với nhau hơn nhé.
Sao này có ọp ẹp giề..em sẽ cho các bác hay, nếu được các bác thu xếp tham gia chung cho vui. Tháng 3 này có chuyến off lớn hàng năm hành hương vía Chùa Bà Châu Đốc, nếu được em thân mời các bác tham gia.