Hạng C
18/1/15
702
536
93
48
Sao này có ọp ẹp giề..em sẽ cho các bác hay, nếu được các bác thu xếp tham gia chung cho vui. Tháng 3 này có chuyến off lớn hàng năm hành hương vía Chùa Bà Châu Đốc, nếu được em thân mời các bác tham gia.
8/3 hả bác ?

Hạng C
18/1/15
702
536
93
48
Sao này có ọp ẹp giề..em sẽ cho các bác hay, nếu được các bác thu xếp tham gia chung cho vui. Tháng 3 này có chuyến off lớn hàng năm hành hương vía Chùa Bà Châu Đốc, nếu được em thân mời các bác tham gia.
8/3 hả bác ?!

Hạng C
18/1/15
702
536
93
48
E có ý kiến như zi : mấy bác chủ tịch nghiên cú mỗi năm lờm cái logo của hội mình để AE dán đằng trước and đằng sau, nhiu AE hk có điều kiện gặp nhau thường xuyên nếu coá gặp nhau trên đường thì còn pit mà chào nhau, hỗ trợ nhau. Mỗi năm AE cũng có động lực thu xếp TG đến giao lu ít nhất 1lan ( lấy logo ). Logo mình làm sao cho đẹp, dán phía trong kính (khỏi sợ bị lột) mỗi năm thay mới 1lan. Thành viên mới coá ý kiến nếu hk hay các bác bỏ qua...:3dtanghoa::3dtangqua:

Hạng B1
6/10/10
58
42
18
Dạ khi có chương trình cụ thể em sẽ nhắn cho các bác hay..thu xếp mấy ngày cuối tuần các bác ạ. Năm ngoái ngay ngày 8/3 luôn, tổ chức 8/3 ở tại Châu Đốc ấm cúng, cảm động lắm các bác..nên cuối năm nay ae có thành viên nhí...ào ào..hiiii
Lai tang dan so hihi

Hạng D
31/3/11
1.668
882
113
Em đã cập nhật lại đanh sách thành viên ở trang 1 rồi nhen,bác nào qua 1 năm mà ko gặp gỡ hoặc còm men chém gió với hội em xoá tên nha,thông cảm dùm em vì ae ở đay ăn chơi rất nhiệt tình chứ ko phải ai muốn vào thì vào,ai muốn ra thì ra ah,Thanks

Hạng D
29/12/12
1.407
1.197
113
HCM
Tất Niên Hội Sò 2015 (Năm thứ 2)
Sau khi đã thống nhất ý kiến của hầu hết ae Sò và những người bạn thân thiết, em thay mặt HT Diệp đăng đàn Tất niên 2015 của ae như sau:
  • Thời gian: 18.30, Thứ 6, ngày 6/2/2015
  • Địa điểm: 27 Thăng Long, P4, Q. Tân Bình (gần vòng xoay lăng cha cả).
  • Nhà Tài trợ: Chương trình tất niên 2015 được tài trợ bởi hoàng thân Campuchia (chia đều cho người tham gia) nên ae cứ việc ăn nhậu thoái mái...em dự ae cứ đem theo 1 trái lựu đạn polyme thì cứ việc ăn nhậu bét nhè...còn 2 trái lựu đạn nước thì vui lòng để ở nhà cho bx dùng nhóa...
  • Ngoài ra HT Diệp sẽ giảm giá 10% trên thức ăn cho ae nhà Sò...thay mặt ae cũng cám ơn HT nhá...
Ae nào gặp khó khăn về địa điểm hay đường đi thì vui lòng gọi gặp trực tiếp Tổng Đài Viên hội Sò đó là HT Diệp theo số: 0908 159 818

Theo như tin nhận được từ ông chú Viettel thì thành viên tham gia đã là 18 ae rồi nên HT vui lòng xếp khoảng 20-22 chỗ để cho những ae nào đăng ký vào giờ chót...

Địa điểm tất niên 2015...
NƠI TỤ TẬP ĂN CHƠI VÀ ĐÓN CHÀO THÀNH VIÊN MỚI CỦA AE SORENTO !

Cũng theo tin từ ông chú Viettel, HT sẽ tuyển em DJ này để chơi nhạc hôm Tất Niên cho ae...kkk

Còn đây là những thành viên đã tham gia Tất Niên 2014 (năm đầu tiên) tại Phúc An Khang...

Em dự đoán năm nay sẽ đông vui gấp đôi năm ngoái nên ae cứ thoái mái tham gia nhá...mại zô mại zô...

Chỉnh sửa cuối: