Hạng D
8/7/08
1.008
759
113
TP.HCM
Chào các bác, chính xác là em chạy con Cam đấy ạ.
Em biết thế nào lên đây thì cũng bị các bác hội đồng thôi, em đã sẵn rổ rá để nhận gạch của hội bác rồi. nhưng chỉ muốn góp ý để mọi người khắc phục nếu sai.
Có một vài bác nói văn hóa này văn hóa nọ em cũng chả trách vì em biết em chạy như thế nào và biết có nên góp ý với các bác hay không.
Đoạn em chạy lane trong cùng là đoạn Cai Lậy, vì ngay ngã 4 đèn xanh đèn đỏ đông xe nên CSGT cho đi vào cầu cũ, đoạn bác nào ghi hình em là đoạn em vừa cầu cũ xin ra lại và bị 16 chổ không cho nhập lane.
Thân

Chi Hội Phó MFC
22/7/08
9.595
3.094
113
0908888191
www.amthanhxehoi.com
Thân
ohhhh :3dngacnhien:

Đoạn em chạy lane trong cùng là đoạn Cai Lậy, vì ngay ngã 4 đèn xanh đèn đỏ đông xe nên CSGT cho đi vào cầu cũ, đoạn bác nào ghi hình em là đoạn em vừa cầu cũ xin ra lại và bị 16 chổ không cho nhập lane.
Thân
bên hội MFC hay nói "mọi giải thích đều phải ra phường"

Kết: Ông bà xưa có nói: Nên xem lại mình trước khi nói người khác, nếu ko thì mình sẽ tệ hơn họ.
Luận: Và ông bà xưa lại nói tiếp : Uống lưỡi 7 lần trước khi nói.....riêng em thì em đã nhai lưỡi em 7 lần luôn rồi em mới nói các câu trên :3dcuoi:
Thân

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
8/7/08
1.008
759
113
TP.HCM
Xe Camry thần thánh bị Sò Lông Hàn Quốc đè nên bác ấy ức chế mà,
Hê hê, bác lại đi sai chủ đề và hiểu lầm ý của em rồi, tính háo thắng luôn tồn tại trong mỗi người theo cấp độ trong từng giai đoạn tuổi, nếu cách đây 10 năm thì đừng hòng có chiếc nào vượt được em, nhưng giờ khác xưa rồi.
Còn về vấn đề xe thần thánh hay Hàn Quốc cũng không nên bàn luận trên đây vì cái đó thuộc về suy nghĩ và sở thích của mỗi người. Em đã từng đi qua một số dòng xe Nhật và Hàn và có một ít kiến thức nhỏ về nó.
Thân

Hạng D
31/3/11
1.668
882
113
Em biết thế nào lên đây thì cũng bị các bác hội đồng thôi, em đã sẵn rổ rá để nhận gạch của hội bác rồi. nhưng chỉ muốn góp ý để mọi người khắc phục nếu sai.
Có một vài bác nói văn hóa này văn hóa nọ em cũng chả trách vì em biết em chạy như thế nào và biết có nên góp ý với các bác hay không.
Thân
Nói qua nói lại trên đây cũng chả có gì hay ho,thôi thì em mời bác chủ nhật này 9g sáng ra cafe Rose đường 3/2 em chia sẻ với bác thế nào là chạy theo đoàn nhé! Thân
p/s số phone của ae Sò nằm trang 1,bác có thể liên lạc với bất kì ai nhé

Hạng B2
24/10/11
394
246
43
56
Thân

Bác nên biết rằng những nguời trả lời (ngoại trừ Vũ) comment/dạy đời về văn hóa gt của bác, họ đều là những thành viên trong chuyến đi nên họ biết là phải nói gì cho bác nhận biết và hiểu rõ hơn. Đó không thể gọi là hội đồng cùng ném đá nhé bác.
Lần sau, bác nên luôn suy nghĩ thật kỹ truơc khi comment về việc gì nha. Nếu mình không hay hơn nguời khác thì nên SHUT UP để không lòi cái không đúng, chưa tốt cho nguời khác biết nhé.

Hạng D
8/7/08
1.008
759
113
TP.HCM
Nói qua nói lại trên đây cũng chả có gì hay ho,thôi thì em mời bác chủ nhật này 9g sáng ra cafe Rose đường 3/2 em chia sẻ với bác thế nào là chạy theo đoàn nhé! Thân
p/s số phone của ae Sò nằm trang 1,bác có thể liên lạc với bất kì ai nhé
Vâng đúng rồi bác, nói qua nói lại chỉ tốn thời gian và còn gây mất đoàn kế nội bộ diễn đàn. Cái nào hay thì học, cái nào không lọt tai kể như không nghe không thấy.
Nếu em có lời lẽ nào không đúng hay xúc phạm thì cho em xin lỗi với tinh thần cầu tiến và học hỏi và mong các bác chỉ giáo thêm.
Cám ơn bác đã có nhã ý mời em off cafe cùng hội, nhưng em xin vắng vì còn vướng bận vợ con, gia đình nên không thể tham gia được, hi vọng một thời gian nữa sẽ có thời gian nhiều hơn để tham gia cùng hội.
Thân

Hạng C
15/11/11
809
925
93
Vâng đúng rồi bác, nói qua nói lại chỉ tốn thời gian và còn gây mất đoàn kế nội bộ diễn đàn. Cái nào hay thì học, cái nào không lọt tai kể như không nghe không thấy.
Nếu em có lời lẽ nào không đúng hay xúc phạm thì cho em xin lỗi với tinh thần cầu tiến và học hỏi và mong các bác chỉ giáo thêm.
Cám ơn bác đã có nhã ý mời em off cafe cùng hội, nhưng em xin vắng vì còn vướng bận vợ con, gia đình nên không thể tham gia được, hi vọng một thời gian nữa sẽ có thời gian nhiều hơn để tham gia cùng hội.
Thân
Bác đừng có nghe lời mà ra gặp nhé, bị oánh hội đồng không lết về được đâu, mấy bác trên này cafe chỉ là mồi thôi, đến 12g là ra quán giải quyết bằng bia, nếu tửu lượng bác cao thì nên ra còn không thì chỉ có lết về hoặc a e trong hội sò đưa về dùm. :)

Hạng D
8/7/08
1.008
759
113
TP.HCM
Bác nên biết rằng những nguời trả lời (ngoại trừ Vũ) comment/dạy đời về văn hóa gt của bác, họ đều là những thành viên trong chuyến đi nên họ biết là phải nói gì cho bác nhận biết và hiểu rõ hơn. Đó không thể gọi là hội đồng cùng ném đá nhé bác.
Lần sau, bác nên luôn suy nghĩ thật kỹ truơc khi comment về việc gì nha. Nếu mình không hay hơn nguời khác thì nên SHUT UP để không lòi cái không đúng, chưa tốt cho nguời khác biết nhé.
Vâng cám ơn các bác đã "dạy đời" em, em xin rút kinh nghiệm
"nên SHUT UP" => nói chung cũng là một lời khuyên.
Có lẽ về tuổi đời và kinh nghiệm thì em còn thua bác nhiều nên nhận được những lời khuyên của bác âu cũng đúng. Và xin thưa rằng em cũng quá nữa đời người rồi nhưng cũng chả dám "dạy đời" ai bao giờ cả và cũng không bao giờ " Sớt úp" ai mà chỉ góp ý để anh em cùng tiến thôi vì ai mà chả có cái sai cái đúng mà chưa chắc là mình đúng hơn người khác mà đi "Dạy đời".
Nếu em có gì không đúng thì mong bác bỏ qua nhé
Thân