Tập Lái
21/12/12
49
114
33
Nói như bác thì lần sau em sẽ thực hiện như dân gian thường nói : "Tránh voi chả xấu mặt nào"
Các bác đừng biện minh rằng đi theo đoàn thì muốn chạy sao thì chạy bất chấp luật giao thông, huống chi đoàn của bác cũng không phải dạng ưu tiên gì. Nếu các bac sợ bị tách đoàn thì có thể chạy chậm lại để đợi đoàn, chứ không phải chạy nhanh vượt ẩu để rồi ghìm xe khác lại. Trong khi đó em đã vượt hầu như các bác chỉ còn mỗi 3 chiếc dẫn đầu là không thể nào qua được vì cái kiểu chạy xe như thế và các bác phía sau cách các bác chắc cũng tầm 1km.
Bác là chi hội phó mà còn nói như thế thì hỏi dưới sao không loạn.
Vài lời góp ý cùng các bác để hình ảnh các bác luôn đẹp trong mắt mọi người.
Chân thành
Theo em nghĩ bác cũng nên học lại văn hóa nhường đường đi nhé, nếu mình chạy trên đường mà gặp tình huống trên (xe chạy trước mình bị Containe cản đường ) thì mình cũng sẳng lòng giảm tốc độ để cho xe kia chuyển làn thôi.

Hạng D
1/7/13
1.576
1.363
113
Biên Hòa
Vui chơi không quên nhiệm vụ, đúng dịp 8/3 AE nhà Sò mỗi người 1 nụ hôn tươi thắm cùng với 1 cánh hồng gửi tặng người phụ nữ của mình.
Hội phó Cua_gạch (anh í đã cười rồi đây)
NƠI TỤ TẬP ĂN CHƠI VÀ ĐÓN CHÀO THÀNH VIÊN MỚI CỦA AE SORENTO !
Hội chảng Diệp51A, chỉ có tiến công

Bác Hải tứ (dùng thân hình lao qua hết cỡ)

Bác Hiển đằm thắm, người Anh cả của hội Sò

Bác David từ tốn (tối đó thì không biết thế nào)
Bác Quyết rất quyết liệt

Pad cũng không chịu kém

GM lặng lẽ tấn công

Gia đình "nhỏ" của Chelsea

Sơn nhà ta rất lãng mạn, chắc tính kiếm thêm bé Hồ Nam

Và Hậu, người đã giúp AE mang hoa đến

Và đây là những chàng trai ấy

P/S: Vì 1 số lý do, một số Bác không có hình tặng hoa, em xin lượng thứ ạ

Hạng D
29/12/12
1.407
1.197
113
HCM
Chào các bác hội SÒ, em xin có vài dòng chia sẽ.
Hôm qua ngày 08/03/2015, vừa qua An Hữu - Tiền Giang thì em gặp hội So của các bác, thầm vui trong bụng vì có ae trong diễn đàn cùng chung cung đường, nhưng đi một lúc lại thấy thất vọng tràn trề các bác ạ.
Đường hôm qua chiều về SG rất đông xe, nhưng các bác tách lane, vượt mặt( thậm chí chạy lane xe thô sơ để vượt), xong lại ép các xe khác để đồng đội các bác vượt lên. Nói thật em chạy xe cũng không phải chậm, nhưng không tài nào vượt qua được hội của các bác, khi vượt qua gần hết thì lại bị 2-3 xe ép để cho các bác vượt qua lại nên cảm thấy ức chế trong cái vòng lẩn quẩn như thế, đến khi hội các bác tấp vào lò kẹo dừa thì cảm giác mới hết ức chế.
Một vài dòng chia sẽ và góp ý với các bác rút kinh nghiệm để hội mình luôn vững mạnh và đẹp trong mắt mọi người
P/S: e đính kèm ảnh chứng tỏ e kh nói ngoa nhé. Bác số 11 chạy lane trong cùng dành cho xe thô sơ để vượt, bác 07 thì đang ghìm em lại để bác 18 nhập lane 2.

em cho rằng vì bác bị xe số 7 đè nên bác bác bực mình lên đây là linh tinh, bác cũng đâu phải là xe ưu tiên gì đâu mà yêu cầu xe khác phải chạy theo ý bác. Bác chạy giỏi thì bác cứ vượt thoải mái như đã vượt qua các xe khác...
Riêng em thì đánh giá rất cao văn hóa giao thông của xe số 7 vì đã yêu cầu ae Sò chạy chậm sát lề phải để nhường cho xe cấp cứu theo clip bên dưới...
đây là tấm hình mà em nép vào nhường cho xe cấp cứu như các ae Sò khác nè...

Hạng D
29/12/12
1.407
1.197
113
HCM
quay lại cuộc vui thôi...ae tốp đầu đang đợi ae bị kẹt lại tốp sau..xa xa bên phại hình như có 1 anh đang tưới cây...

ăn trưa lẩu mắm ở Sóc Trăng...
nhậu tối và đàn ca tài tử...đánh giá rất cao sự nhiệt tình của Hải Tứ...