Hạng D
2/6/09
1.164
139
63
TPHCM
wusnat nói:
Tốt nhất là những dạng CM kiểu này thì đừng bao giở trao đổi làm gì cho tốn giấy mực!
S.O.S nói:
Họ đã cố ý không hiểu về chúng ta rồi thì có giải thích thế nào cũng không hiểu đâu.
Chính xác!

Hạng F
8/4/09
5.641
416
83
51
đâu nhỉ?
Đạp phải thứ này tha vào nhà làm giề, kiếm ngay vòi nước rửa cho nó trôi về đúng nơi nó cần đến, bực tức chi cho nó hao tổn tinh thần!

xetrau1973 nói:
Đạp phải thứ này tha vào nhà làm giề, kiếm ngay vòi nước rửa cho nó trôi về đúng nơi nó cần đến, bực tức chi cho nó hao tổn tinh thần!
Em đồng ý với bác. cái giọng điệu xuyên tạc, chỉ trích người khác, phá nát sự đoàn kết nội bộ của anh em, đâm chọt của quyen408 này rất nhiều trên diễn đàn này. Các Bác có thời gian xem hết các thớt, các chủ đề trên diễn đàn thì sẽ thấy thằng này luôn luôn có giọng điệu như vậy.
Còn chúng ta, tinh thần S.O.S thì há chi vì vài cái CM bẩn của nó mà lay động, quan trọng là chúng ta hiểu chúng ta làm gì, biết làm gì và cần làm gì. vì thế nên mình mới đăng ký gia nhập S.O.S và hãnh diện là 1 oser.

Hạng B2
16/1/12
406
0
0
39
Theo e thì những dạng cm kiểu ông quyen này mà vào nhà thì bác tư giải quyết trong 1 nốt nhac cho nhanh khỏi phải lăn tăn.chứ nhiều khi mình nóng quá rồi lại sập bẫy của mấy loại này thì ko đáng nè.Vì mình ko cần nói gì nhiều vì người có đầu óc biết suy nghĩ và có tâm sẽ hiểu được cv của S.O.S thôi.

Last edited by a moderator:
Chi Hội Trưởng S.O.S
8/1/11
21.506
163.787
113
12
tp HCM
trenduonggiobui.wordpress.com
batteryplus nói:
Bác Chánh thầm lặng giữa cái nắng 3h chiều...
NÓNG S.O.S! O.Ser đi chơi Lễ và sự cố trên đường thiên lý
Chánh ơi giỏi lắm cái tình của bạn! Cố lên! Cám ơn Chánh nha!
(đọc tin từ chiều nhưng iphon hok thấy hình, giờ mới còm men cảm ơn chiến hữu!)

Chi Hội Trưởng S.O.S
8/1/11
21.506
163.787
113
12
tp HCM
trenduonggiobui.wordpress.com
Chúng ta - những S.O.Sers công khai số đt thoại ĐI KHÔNG ĐỔI HỌ NGỒI CHẲNG THAY TÊN "cây ngay không sợ chết đứng". Việc chúng ta làm vì bạn bè, vì cộng đồng vì XH văn minh có bạn bè chia sẻ cảm thông dồng tình hỗ trợ và có cả kẻ thù hờn căm tức tối. Hãy ưỡn ngực lên ngước mặt nhìn đời không hối hận, hãy ném vào kẻ xấu cái nheo mắt và nụ cười mỉm khinh bỉ ! Các chiến hữu chả việc gì phải xoắn nhá!

@ Bình:cứ để cho kẻ địch xuất đầu lộ diện cho cộng đồng nhận ra mặt thật của chúng chứ mần chi phải bem phải xóa? (trước đây mình cũng có lúc tưởng chúng là "lề trái", nay đã hiểu rõ ĐỊCH - TA rạch ròi)

Hạng D
5/7/11
1.546
11
38
Ha Sonata nói:
Chúng ta - những S.O.Sers công khai số đt thoại ĐI KHÔNG ĐỔI HỌ NGỒI CHẲNG THAY TÊN "cây ngay không sợ chết đứng". Việc chúng ta làm vì bạn bè, vì cộng đồng vì XH văn minh có bạn bè chia sẻ cảm thông dồng tình hỗ trợ và có cả kẻ thù hờn căm tức tối. Hãy ưỡn ngực lên ngước mặt nhìn đời không hối hận, hãy ném vào kẻ xấu cái nheo mắt và nụ cười mỉm khinh bỉ ! Các chiến hữu chả việc gì phải xoắn nhá!

@ Bình:cứ để cho kẻ địch xuất đầu lộ diện cho cộng đồng nhận ra mặt thật của chúng chứ mần chi phải bem phải xóa? (trước đây mình cũng có lúc tưởng chúng là "lề trái", nay đã hiểu rõ ĐỊCH - TA rạch ròi)
Bác Tư nói chí phải
, chúng ta đến với nhau bằng tấm lòng chân thật thì không có gì phải e ngại miệng đời.