Hạng B2
3/2/12
273
18
18
12
Họ đã cố ý không hiểu về chúng ta rồi thì có giải thích thế nào cũng không hiểu đâu.

Hạng F
8/12/09
6.044
1.066
113
66
Sài Gòn
Tốt nhất là những dạng CM kiểu này thì đừng bao giở trao đổi làm gì cho tốn giấy mực!
S.O.S nói:
Họ đã cố ý không hiểu về chúng ta rồi thì có giải thích thế nào cũng không hiểu đâu.

Hạng D
30/1/07
2.587
145
63
nha trang
Nếu bác quyen 408 nói vậy chắc hồi giờ bác chỉ chạy xe cọc cạch thôi vậy ! Chuyện xe tai nạn hư sữa vài chục triệu là bình thường anh em s.o.s hướng dẫn vào ga ra sữa chữa tầm bậy chẳng lẻ chủ xe họ ngu đến nổi ko biết gì . Em đề nghị bác chủ xe commem đính chính thông tin này gấp , bởi em biết gara mà bác tuấn đưa vào là gara tốt ở nha trang

Last edited by a moderator:
Hạng D
30/1/07
2.587
145
63
nha trang
Nếu bác có thể đang ngủ với vợ con 4h sáng có người ko quen biết gọi đt nhờ bác chạy mấy chục cây số vào giúp đỡ , sau khi xong việc mới về đưa gia đình đi chơi lễ . Nếu bác đã từng làm được như vậy thì hãy nói còn ko thì thôi .

Hạng D
30/1/07
2.587
145
63
nha trang
Nếu bác quyen 408 nói vậy chắc hồi giờ bác chỉ chạy xe cọc cạch thôi vậy ! Chuyện xe tai nạn hư sữa vài chục triệu là bình thường anh em s.o.s hướng dẫn vào ga ra sữa chữa tầm bậy chẳng lẻ chủ xe họ ngu đến nổi ko biết gì . Em đề nghị bác chủ xe commem đính chính thông tin này gấp , bởi em biết gara mà bác tuấn đưa vào là gara tốt ở nha trang

Hạng D
30/1/07
2.587
145
63
nha trang
Tại em bấm hoài mà mạng cứ báo lỗi hông ngờ lát nữa nó nhảy lên 3 bài luôn , chứ bình thường chỉ bấm 2 bài liên tục nó đã báo lỗi rồi bác wusnat ơi

Hạng D
SOS không lạm bàn chuyện với những người chưa hiểu rõ về SOS.
Chúng ta đến với nhau trên tinh thần tự nguyện, tương trợ và cầu thị.
Tuy nhiên, những phản biện là cần thiết để chúng ta cẩn trọng hơn.
Đừng bận tâm nha anh em.

Hạng D
1/8/12
1.712
380
83
Cụ thể bản chiết tính s/c ra sao thì không thể nói chém hay không chém.Đề nghị post bản chiết tính lên cho anh em tham khảo.