Hạng D
9/2/18
3.629
5.486
113
42
Bà Rịa Vũng Tàu
Khổ mong đừng thêm người vào bán tải nữa.
Đã quá nhiều sự nguy hiểm từ nó rồi.
Yaris Cross đúng quá, nên mua.
10 năm trước cũng chính là cái Yaris lúc đó là hatchback bán chạy nhất VN.
Mấy chị nữ toàn lấy Yaris và Kia Morning hồi đó.
2 ông mốt phết.
Tư véo chị nữ nhỏ con đi con bán tải thì quá lạc đề nhưng quãng đường chị ta đi thì sedan oải lắm! Ít ra thì gầm cao chút như XForce chẳng hạn, còn bán tải bị ác cảm cũng do con người thôi bạn.

• Haha
Reactions: Perenco
Hạng F
3/10/15
10.829
13.343
113
đồng tình luôn anh ạ, ninja mà ngồi bán tải thì :oops:
mà sao không thấy anh nào gợi ý con Swift ta o_O
Ninja mà ngồi bán tải thì nó hóa thành samurai đâm chém loạn xạ luôn chứ sao nữa.
Swift Suzuki tốt, mà những đứa mới mua xe là luôn nghĩ đến chuyện bán lại.
Nên Suzuki chỉ thua có vậy thôi.
Tư véo chị nữ nhỏ con đi con bán tải thì quá lạc đề nhưng quãng đường chị ta đi thì sedan oải lắm! Ít ra thì gầm cao chút như XForce chẳng hạn, còn bán tải bị ác cảm cũng do con người thôi bạn.
Gầm cao X Force cũng ổn.
Bán tải bị ác cảm là do nó chứ không do con người đâu bác.
Giờ em hay bác lên xe bán tải cũng hoá điên thôi.
Chính vì cái xe nó trâu bò nên nó làm người ta đi xe đó trở thành hung dữ.
Chị chủ thớt nhỏ xinh nhưng ngồi lên bán tải bảo đảm hoá hổ!
Mà chắc chắn chị ấy sẽ không bao giờ lấy bán tải đâu.
Vì tất cả những thằng mới mua xe đều sẽ nhảy lên la làng nếu biết mình mua 1 con xe có niên hạn sử dụng 25 năm!

• Like
Reactions: PMH82
Hạng F
29/10/16
12.143
25.168
113
Pháp
Trã lời cho chủ thới, hỏi .....chồng, bồ, người yêu của bạn ... là ra ngay, hay gia đình bạn, từ cha mẹ, cô chú, ngưòoi thân

Không lẽ những người đó không đủ khả năng để cho bạn lời khuyên ? thay vì lấy số đông đại trà của CNL ? bạn chủ thớt tin CNL hơn người gia đình à

Nói chung là luà gà ..cho có tụ để quậy diển đàn mà thôi

• Like
Hạng B2
20/4/20
234
322
63
Trã lời cho chủ thới, hỏi .....chồng, bồ, người yêu của bạn ... là ra ngay, hay gia đình bạn, từ cha mẹ, cô chú, ngưòoi thân

Không lẽ những người đó không đủ khả năng để cho bạn lời khuyên ? thay vì lấy số đông đại trà của CNL ? bạn chủ thớt tin CNL hơn người gia đình à

Nói chung là luà gà ..cho có tụ để quậy diển đàn mà thôi
Gia đình một phần với lại chắc gì gia đình đã am hiểu về xe bằng trên dd hả anh!!!?

• Like
Hạng D
9/7/12
2.312
6.395
113
Đi làm hàng ngày từ BT qua Thủ Đức, thì kiếm chiếc nào cao tý, để còn lội nước được chút chút

Hạng D
24/4/17
2.013
1.644
138
34
Kiến gầm cao seltos, sonet, creta mà đi E ơi
Tp hay ngập, đi xa gầm cao sướng hơn gầm thấp nhiều lắm

Hạng F
29/10/16
12.143
25.168
113
Pháp
Gia đình một phần với lại chắc gì gia đình đã am hiểu về xe bằng trên dd hả anh!!!?
Vậy là gia đình, bạn bè, người thân của chủ thớt chưa có ai có xe cả ....:):):):)