Hạng B1
15/5/19
86
38
18
44
chu choa, ta nói có hơi gái một cái là mấy anh bình lựng nhanh kinh thật :))) dính bã hết rồi :D

chừng nào có bằng chứng thì tư vấn tiếp nhé, còn không thì anh nào ra cái đề bài này thì nên chọn cung khác đi, mắc gì chọn cái cung đường đi qua Công viên nước Bình Thạnh để còn dí con sedan vào :D

quay lại chủ đề thì em mạnh dạn tư vấn mua hẳn con BMW 750Li hoặc Mẹc S-Class S300 S500 đời 2011 giá vừa đúng 6 xị "chị" nhé, ra đường xe khác nhìn thấy tự né, nào đường ngập khỏi cần gọi xe thớt, xe thớt tự xếp hàng để hầu hạ
e ở Moonlight Boulevard nên đi Võ văn kiệt ra Mai chí Thọ đi làm nên ko qua Bình thạnh bác ơi

Hạng B1
15/5/19
86
38
18
44
Em mua 1 năm rồi, khi đó em mua honda city 2024 bản Rs, giá niêm yết 609 tr, giá mua là 581 tr. tặng 50 tr tiền phụ kiện hãng. Chi phí lăn bánh: mua xe (581 tr), bảo trì đường bộ (1,6tr), bảo hiểm dân sự (480k), gắn biển (300k), đổ xăng đi lại (500k), phí đăng kiểm(100k), phí nộp thuế trước bộ hộ (200k), thuế trước bạ 10% nữa, bảo hiểm thân vỏ (7tr). Tổng khoảng 622- 625 tr.
Nếu bác lấy xe honda city, có gói khuyến mãi hãng, muốn dán kính cách nhiệt phải hỏi rõ loại nào. Chứ bình thường họ dán cho mình loại đểu, phải bóc ra dán lại.
cảm ơn bác nhiều lắm

Hạng B1
15/5/19
86
38
18
44
Trã lời cho chủ thới, hỏi .....chồng, bồ, người yêu của bạn ... là ra ngay, hay gia đình bạn, từ cha mẹ, cô chú, ngưòoi thân

Không lẽ những người đó không đủ khả năng để cho bạn lời khuyên ? thay vì lấy số đông đại trà của CNL ? bạn chủ thớt tin CNL hơn người gia đình à

Nói chung là luà gà ..cho có tụ để quậy diển đàn mà thôi

dc người thân và đồng nghiệp tư vấn mới ra dc 2 xe trong tầm ngắm là City với accent mới của Huyndai đó bác

mà CNL là j vậy bác????

• Like
Reactions: Osin
Hạng F
29/10/16
12.143
25.168
113
Pháp
dc người thân và đồng nghiệp tư vấn mới ra dc 2 xe trong tầm ngắm là City với accent mới của Huyndai đó bác

mà CNL là j vậy bác????
ôi em là gà mà còn biết (C)huyện (N)goài (L)ề :):):)
Xe hiệu, đời , loại là một chuyện, nhưng trang bị động cơ, hộp số nào là chuyện khác , tùy thuộc nhu cầu xử dụng (GPS, Bluetooth, cam, radar, thắng khẩn cấp, départ ngang dốc ....)

Hạng B1
15/5/19
86
38
18
44
ôi em là gà mà còn biết (C)huyện (N)goài (L)ề :):):)
Xe hiệu, đời , loại là một chuyện, nhưng trang bị động cơ, hộp số nào là chuyện khác , tùy thuộc nhu cầu xử dụng (GPS, Bluetooth, cam, radar, thắng khẩn cấp, départ ngang dốc ....)
e ko rành kỹ thuật đâu nên mấy cái bác nói nó sao sao

Hạng B1
15/5/19
86
38
18
44
mà e là nữ nhỏ người mới nhờ tư vấn sedan , các bác lại tư vấn suv với bán tải leo lên cái xe đã thở mệt rồi ngồi vô rồi ko thấy e đâu

có cách nào gom trả lời nhiều bình luận 1 lúc dc ko ạ?

Hạng F
29/10/16
12.143
25.168
113
Pháp
e ko rành kỹ thuật đâu nên mấy cái bác nói nó sao sao
Tức là nhu cầu của bạn, thí dụ tránh cầm ĐT khi lái xe, xữ dụng GPS chỉ dẩn đường, thắng khẩn cấp chủ động để tránh ....lầm chân ga ....kiếng chiếu hậu đổi màu sậm khi có đèn pha từ phía sau, gạt nước, đèn tự động .... kính chiếu hậu ngoài, gập khi để R (để thấy lề đường) .... nói chung nhiều thứ lắm
mà e là nữ nhỏ người mới nhờ tư vấn sedan , các bác lại tư vấn suv với bán tải leo lên cái xe đã thở mệt rồi ngồi vô rồi ko thấy e đâu

Đây là thí dụ, bạn cứ click vào trã lời kiểu gom lại là được thôi.

Hạng D
29/3/16
2.076
2.777
113
47

VN thì cứ mua gầm cao, lái mới thì lại càng nên mua gầm cao vì dễ quan sát. Những chiếc cuv như xforce quá hợp lý rồi bạn, không to quá so với city đâu mà đa dụng hơn nhiều. Đi nhiều rồi sẽ thấy sedan rất bất tiện. Bạn có thể đăng ký lái thử trải nghiệm để thấy rõ sự khác biệt

• Like
Reactions: Luciferlam
Hạng B2
22/8/08
383
5.558
93
Xe mà đi làm thì nên chọn gầm cao, đừng chọn city với accent làm gì để khi chiều về mưa nước vào.
Ai đã từng bị nước vào mới thấy cảnh.