Status
Không mở trả lời sau này.
O.S.P.D
29/8/05
4.115
424
83
51
Arizona
Re:Đội Bóng OFC (OS Football Club) sinh hoạt và trao đổi

Chuthonsgf nói:
Hay là để anh rủ bên đội bóng bên Phổ Quang được không??

anh biết nói là THÔI,

anh em chơi vậy đủ òi.

A khách quan mà nói, nếu đội này đá KThuật thì không thể thắng đội mình, còn đá rát thì xin cho e dự bị. Không phải là nhát chân nhưng lối đá của các huynh đấy mình thấy không ổn.

Hạng B2
20/5/09
152
0
0

Em thấy mấy anh bàn luận sôi nổi và khí thế quá, thiếu vị trí nào cho em tham gia với…….heheeh……..nói thế thôi chứ em chỉ cổ vũ và mang theo nước chanh muối đường đá cho các anh tăng lực thôi.
Bác petrol về nhanh lên……….1 mình chú Thòn đá chân sắt không nổi đâu
Còn vụ chăm sóc Bác Tin tin để em lo được không?????........hiihhi

Hạng C
23/4/08
549
0
0
42
www.otosaigon.com

Chuthonsgf nói:
Chuthonsgf nói:
Hay là để anh rủ bên đội bóng bên Phổ Quang được không??

Đá giao hữu ngày thứ 6 với đội Phổ Quang được hem Vũ nhỏ?

bác ui ! kiếm đội nào đá hay hay chút để còn học hỏi để còn cố gắng chứ ....chán lém !

Hạng C
23/4/08
549
0
0
42
www.otosaigon.com

Chuthonsgf nói:
Đội hình mình thiếu vắng 3 trụ cột quan trọng: là Vũ Cao (hộ công, giữ bóng tốt, có khả năng sút xa khá tốt)...................Thích SV (tiền vệ cánh phải).........Định SV (tiền vệ cánh phải có tốc độ, có khả năng đột phá, tạo bất ngờ).

bác hú lại 3 cậu này đi ...chứ không có mấy bác này thì anh em mệt lém !

Hạng D
23/9/06
2.949
491
83
41

Báo cáo e đang ở Gia Lai và ngày mai sẽ làm việc với đội bóng HAGL và học viện bóng đá để xúc tiến chuyển nhượng cầu thủ cho OSFC . Sáng mốt e qua Laos xem giò mấy cầu thủ trẻ bên đó xem thế nào !

Hạng C
23/4/08
549
0
0
42
www.otosaigon.com

khoa nói:
Báo cáo e đang ở Gia Lai và ngày mai sẽ làm việc với đội bóng HAGL và học viện bóng đá để xúc tiến chuyển nhượng cầu thủ cho OSFC . Sáng mốt e qua Laos xem giò mấy cầu thủ trẻ bên đó xem thế nào !

bác khoa cẩn thận không CLB HAGL bắt bác lại để đào tạo tài năng trẻ cho bóng đá già mai sau thì chết ....khục ...khục ...bác nhớ mua quà cho anh em nhớ !chúc bác đi vui vẻ

Hạng C
23/4/08
549
0
0
42
www.otosaigon.com

SUBO nói:
Chào các anh!!!
Em là fan hâm mộ của CLB OFC, em thường xuyên theo dõi các anh giao lưu trên forum và sân bóng nhưng k hông có cơ hội được giao lưu trực tiếp cùng các anh ( bác vua đen đủi đá tiện vệ công, bác undertaker đá tiền vệ trụ, bác Hp67 đá tiền đạo cấm, bác Sup.com đá hậu vệ,………em cũng biết nhiều các bác nhỉ?)
Bật mí cho các Bác biết em là fan nữ đó nha…..
hờ hờ ....FAN nữ thì đội bóng OS đang thiếu lém bác ui ! bác mà nên sân đảm bảo anh em đội bóng mừng dơi nước mắt .....hu ..hu.. hu...mừng quá ....

Hạng C
23/4/08
549
0
0
42
www.otosaigon.com

VÂNG CHO EM XIN !
các bác Ui ! cho em hỏi ? những bức hình trước đây của đội bóng khi tham gia giao hữu ở sân phú thọ , sân quân khu 7 , và vô địch giải sabico vừa rồi . bác nào còn giữ thì cho em xin lại nhé ! em định mở 1 bài post giới thiệu về đội bóng của anh em ta ....mong được các bác giúp đỡ .....
p/s: gửi cho em theo địa chỉ mail bên dưới hoặc là gọi cho em theo số điện thoại 0912445513 em sẽ mang USB đi copy về cũng được .
+++++>>>>> bác TƯ ĐỊA << nếu bác còn lưu ảnh thì cho em xin nhé !

Hạng C
14/5/08
773
0
0
53

vua_den_dui nói:
Chuthonsgf nói:
Đội hình mình thiếu vắng 3 trụ cột quan trọng: là Vũ Cao (hộ công, giữ bóng tốt, có khả năng sút xa khá tốt)...................Thích SV (tiền vệ cánh phải).........Định SV (tiền vệ cánh phải có tốc độ, có khả năng đột phá, tạo bất ngờ).

bác hú lại 3 cậu này đi ...chứ không có mấy bác này thì anh em mệt lém !

Bóng đá là môn tập thể..............đồng ý là vắng 3 vị trí chủ lực thì đội mình hơi yếu tí................nhưng trong bóng đá mình không nên bị lệ thuộc vào 1 ai đó quá xuất sắc hoặc đội bóng ko có ngôi sao thì ko thể đá..............ngay cả ở cấp độ đội tuyển quốc gia cũng vậy .......................Văn Quyến, hay Quốc Vượng, Ronaldinho, hay Totti,...........nếu không có mặt, đội tuyển vẫn thi đấu tốt.............(vì các ngôi sao thường là những chú ngựa chứng)............chẳng lẽ mỗi lần các ngôi sao dở chứng thì xem như đội tuyển nước đó không đá đấm gì được..........bóng đá là môn tập thể không lệ thuộc bất kỳ 1 ai đó...........nếu quá lệ thuộc sẽ làm ảnh hưởng đến tinh thần thi đấu của 1 đội bóng.............các Bác ko thấy Calisto đã từng thẳng tay loại khỏi danh sách những chú ngựa chứng hay sao??? .......trường hợp của VŨ Cao , Thích có lý do là bận đi đám cưới ở xa, ở dưới quê, nên không tham gia được.

Hạng D
31/8/06
1.581
47
48
40
Q5.Tp.HCM
otosaigon.com

Chuthonsgf nói:
Porsche_Cayenne nói:
Bên hội mình có nhu cầu tuyển thêm thành viên không ạ ? mà hội mình có buổi nào đá thường xuyên không ạ ? nếu được thì cho em giao lưu ké với ạ. Em và công ty hay đá sân Kì Hoà, đá sân mini 6 người ạ.

Dạo này bên tụi em đông quá.............nên chưa có nhu cầu chiêu mộ thêm..........tạm thời Bác cứ đá bên hội của Bác............nếu khi nào có nhu cầu thì anh em mình hẹn nhau đá giao hữu sân 7 người nhé........hiii

Dạ, em cảm ơn các bác nhiều ạ, tiếc quá em không còn cơ hội vào hội chúng ta rồi, chắc là hội mình đông vui lắm nhỉ , hic . Vậy xin hẹn 1 dịp chúng ta sẽ giao lưu nhé, hội em là HAGL.

Status
Không mở trả lời sau này.