Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng C
14/5/08
773
0
0
53
Re:Đội Bóng OFC (OS Football Club) sinh hoạt và trao đổi

trungnghia nói:
Sáng Chủ Nhật 2/8 đá lúc 8 giờ hả các bác? Sân Golf Phú Nhuận đúng không ạ?

Vâng..............8h bóng lăn..............7h30 có mặt trên sân là vửa....

Chi Hội Phó MFC
22/7/08
9.673
3.101
113
0908888191
www.amthanhxehoi.com

chủ nhật này em chiến 2 kèo trên sân PN luôn..8h OFC..và 11h la otofc :d
Đề nghị bác nào đi thì thứ 3 và 6 confirm với chuthong nhé...ko chấp nhận tình trạng đăng kí mà ko đi nhé các bác. Hình phạt có thể là trục xuất ra khỏi đội :)))))

Hạng C
14/5/08
773
0
0
53

Tạm thời Chuthon nhận kèo này và Chuthon có quyền quyết định danh sách và đội hình ra sân thi đấu nhé các Bác..............đã đăng ký mà không đi thì FIFA phạt càng nặng hơn đấy...........có thể treo giày 1 tháng đấy.

Hạng B1
15/4/09
59
0
6

hiihi treo giò vĩnh viễn luôn heheh nếu đăng ký mà không tham gia.

Hạng C
23/4/08
549
0
0
42
www.otosaigon.com

Chuthonsgf nói:
Tạm thời Chuthon nhận kèo này và Chuthon có quyền quyết định danh sách và đội hình ra sân thi đấu nhé các Bác..............đã đăng ký mà không đi thì FIFA phạt càng nặng hơn đấy...........có thể treo giày 1 tháng đấy.

bắt được quả tang bác thọ vừa đá bóng vừa thổi còi nhé !Hôm tới giao lưu không biết có bác nào chụp mấy tấm hình để em cho vào phòng truyền thống nhỉ ?

Hạng B1
15/4/09
59
0
6

vua_den_dui nói:
Chuthonsgf nói:

bắt được quả tang bác thọ vừa đá bóng vừa thổi còi nhé !Hôm tới giao lưu không biết có bác nào chụp mấy tấm hình để em cho vào phòng truyền thống nhỉ ?

Huấn luyện viên kiêm cầu thủ nữa chứ... Bác Chutho nhieu job ghê hehhee

Sup confirmed
Hạng D
15/4/08
3.940
34
48
Sài Thành

Có sân bóng mới đây, cỏ còn thơm mùi Italy luôn :)

Tí nữa chạy xuống update cái sân thật cho AE luôn.
Sân này thứ 7 1/8 sẽ khai trương, nhỏ hơn sân AE mình đang đá, chắc phù hợp 4 hay 5 đá thôi.

Hạng C
14/5/08
773
0
0
53

Danh sách đội bóng cho trận giao hữu ngày 2-8 đã đăng ký như sau:

1/ Đặng Khoa Vũ
2/ Đặng Khoa Triết
3/ Bùi Huy Hoàng
4/ Đinh Bá Huấn
5/ Chu Văn Đức Tuấn
6/ Võ Đại Long
7/ Thái Salem
8/ Mocgian
9/ Tùng SV
10/ A Lâm sgf
11/ A Vinh
12/ Trung Nghia
13/ Chuthonsgf
14/ Hồ Tân Định
15/ Phạm Duy Luân
16/.......................??

Hạng C
14/5/08
773
0
0
53

Đội hình ra sân Hiệp 1:

--------------------------------Triết-------------------Mocgian---------------------------

----Sup.com---------------Vua Đen----------------Vũ nhỏ-------------------Thái----

----Long SV---------------Tùng SV---------------A Lâm SGF---------------A Vinh---

--------------------------------------------Huấn-------------------------------------------

Hạng C
14/5/08
773
0
0
53

Đội hình ra sân hiệp 2:

----------------------------Chuthonsgf-----------------Huấn---------------------------

---Long SV----------------Vua Đen-------------------Vũ nhỏ-------------Tùng Sv---

---Sup.com-------------------Thái---------------------A Lâm----------------A Vinh---

--------------------------------------------A Triết------------------------------------------

Trong hiệp 1 & hiệp 2.............vị trí nào mệt thì giơ tay thay người........đừng cố ở lại đá sẽ làm cho đội hình yếu đi nhé.......còn 1 số anh em dự bị ở ngoài chờ để được đá nữa đấy.

Last edited by a moderator:
Status
Không mở trả lời sau này.