Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng C
14/5/08
773
0
0
53
Re:Đội Bóng OFC (OS Football Club) sinh hoạt và trao đổi

vua_den_dui nói:
SUBO nói:
Chuthonsgf nói:
_Over nói:
[SUP][SUB]Troi! em Long SV ne, hoi câu nay la đáng bị
nhe,hihi....
[/SUB][/SUP]

Em mới đáng bị như thế đấy........................heeee...............ít post bài quá mà..........em có tên trong danh sách chiến đấu mừ.............hiii

Chú Thòn dạo này khí thế nhỉ, có tinh thần thể thao ghê, kiểu này phải dẫn chú Thòn đi xăm : con nghêu “ gấp thui……….hihihihi

khục khục .....bác thọ đừng phụ lòng tốt của SUBO nhé ! cứ đè bác ấy ra mà xăm bác subo ạ!

Vua Đen xuối bậy không nà.................xâm con nghêu..............sức đâu mà đá với đấm chứ...............để dành sức còn đầu quân bên đội anh Lm_LS đá nữa chứ.....hiiii......

Hạng C
14/5/08
773
0
0
53

Vua đen@: Đá giao hữu càng đông càng vui................anh cũng muốn thế, nhưng khổ nổi đông quá............người được đá.........người không được đá.................mà sợ nhất là phải gọi tên người nào đó ra, để cho người khác vào đá...............thế là anh bị cằn nhằn..............khổ cái có nhiều Bác không tự giác..........nếu mệt không chạy nổi thì tự giác giơ tay ra................để cho anh em ngồi dự bị được đá nữa chứ...........và quan trọng nhất là đá vui là chính.............nhưng nhiều khi anh em lại máu thắng thua rồi lại gây gổ nhau..........đổ thừa nhau..............là do thay người lung tung................Vua đen hiểu ý anh nói rồi chứ............đông thì vui ..............nhưng có khi lại ko vui......... vậy đấy.......hiiii

Hạng D
20/11/08
1.145
74
48

Có làm Cap moi hiểu nồi lòng của chuthong nà :D

LMLS

Hạng C
23/4/08
549
0
0
42
www.otosaigon.com

Chuthonsgf nói:
Vua đen@: Đá giao hữu càng đông càng vui................anh cũng muốn thế, nhưng khổ nổi đông quá............người được đá.........người không được đá.................mà sợ nhất là phải gọi tên người nào đó ra, để cho người khác vào đá...............thế là anh bị cằn nhằn..............khổ cái có nhiều Bác không tự giác..........nếu mệt không chạy nổi thì tự giác giơ tay ra................để cho anh em ngồi dự bị được đá nữa chứ...........và quan trọng nhất là đá vui là chính.............nhưng nhiều khi anh em lại máu thắng thua rồi lại gây gổ nhau..........đổ thừa nhau..............là do thay người lung tung................Vua đen hiểu ý anh nói rồi chứ............đông thì vui ..............nhưng có khi lại ko vui......... vậy đấy.......hiiii
ặc ặc ...bác thọ đẹp trai ui !đá sân to đùng xuốt 90 phút nên càng đông người thì anh em càng có người để thay ra ,vào đỡ mệt . sân chơi của này lớp OFC đâu có đi học thường xuyên,thậm trí là bỏ học xuốt ấy chứ . Em chỉ lo cho các bác mệt không có người thay thôi chứ em thì em đâu có sợ. sức em, em biết 90 phút của trận đấu em chạy có 10 phút là hết PIN rồi ...hố... hố....lúc đó bác mà không vào nhai lốt 80 phút thì bác chết đòn với em .

Last edited by a moderator:
Tập Lái
14/2/09
44
0
0

Có con nào đẹp hơn không ví dụ như con Giun chăn hạn, em thấy Chuthong@ săm con Giun là hợp lý nhất đó.....hihi:D

Tập Lái
14/2/09
44
0
0

Em nghỉ chắc không được đá 90 phút đâu, khoản 70 phút là anh em mình mệt nghỉ rùi

Hạng C
23/4/08
549
0
0
42
www.otosaigon.com

_Over nói:
Có con nào đẹp hơn không ví dụ như con Giun chăn hạn, em thấy Chuthong@ săm con Giun là hợp lý nhất đó.....hihi:D

há há ...cứ thọc léc bác ấy nhé cu long . hôm nào đến sân tui méc bác ấy đốn chân cậu cho đỡ buồn

Hạng C
14/5/08
773
0
0
53

CR7 bây giờ thành CR9............chưa bắt nhịp cùng với CLB Real.......giao hữu toàn là hòa với những đội bóng bé.........hôm qua Real có trận thắng đầu tiên giao hữu với Quito với tỉ số 4-2

Last edited by a moderator:
Chi Hội Phó MFC
22/7/08
9.673
3.101
113
0908888191
www.amthanhxehoi.com

mấy ku này chưa đá đấm gì hết đã tiết lộ điểm yếu và đội hình hết rối. Thế thì bác LMLS chuẩn bị đấu pháp nhé. Đội em trung hình 2 tháng /1 trận sân lớn nên lúc đá hơi bị ồn ào và náo nhiệt (trên sân và trên forum)...bác thông cảm nhé :))

Hạng C
14/5/08
773
0
0
53

Undertaker. nói:
mấy ku này chưa đá đấm gì hết đã tiết lộ điểm yếu và đội hình hết rối. Thế thì bác LMLS chuẩn bị đấu pháp nhé. Đội em trung hình 2 tháng /1 trận sân lớn nên lúc đá hơi bị ồn ào và náo nhiệt (trên sân và trên forum)...bác thông cảm nhé :))

Đội mình có điểm gì mạnh đâu mà sợ lộ điểm yếu hả ku............he...he...he.............có bàn tán rôm rả vậy mới vui............chứ For rùm mà cứ im re như mấy chú sinh viên............ít post bài quá thì cũng chán.......phải hem.......ai cũng vào đọc ko.........ko chịu vào bàn tán cho vui nhà vui cửa.........hiiiii

Status
Không mở trả lời sau này.