Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
14/2/09
44
0
0
Re:Đội Bóng OFC (OS Football Club) sinh hoạt và trao đổi

Olala chiều nay lại được ra sân nữa rùi, mong la tối nay trời sẻ không mưa để anh em ta có buổi tập dợt cho trân giao hữu ngày 2/8

Tập Lái
14/2/09
44
0
0

Chuthong@: Lực lượng tình nguyện viên cho trận giao hữu ngày 2/8 được nhiêu người đănng kí rừi hở anh?

Hạng C
14/5/08
773
0
0
53

_Over nói:
Chuthong@: Lực lượng tình nguyện viên cho trận giao hữu ngày 2/8 được nhiêu người đănng kí rừi hở anh?

Anh có thông báo trên Forum nhiều lần rồi.....................sẽ ưu tiên cho các thành viên nhiệt tình đăng ký sớm...............sẽ khóa sổ khi đủ quân số là 15 hay 16 người...............những người đăng ký sớm sẽ có suất đá chính trong đội hình...........đó là nội qui.................phải tuân thủ luật chơi.........cho dù có đá hay như Công Vinh thì cũng phải ngồi ghế dự bị..........he..he..he..........(em là ai vậy ??)

Tập Lái
14/2/09
44
0
0

[sup][sub]Troi! em Long SV ne, hoi câu nay la đáng bị
nhe,hihi....
[/sub][/sup]

Hạng C
14/5/08
773
0
0
53

_Over nói:
[SUP][SUB]Troi! em Long SV ne, hoi câu nay la đáng bị
nhe,hihi....
[/SUB][/SUP]

Em mới đáng bị như thế đấy........................heeee...............ít post bài quá mà..........em có tên trong danh sách chiến đấu mừ.............hiii

Hạng B2
20/5/09
152
0
0

Chiều nay mưa lớn quá, không đến sân gặp các anh được rồi, hẹn sáng chủ nhật nhé…
Bác vua đen đủi chuẩn bị dẫn chú Thòn đi café đi nhé…….heheeh
Chúc các anh tối nay thắng lớn

Hạng B2
20/5/09
152
0
0

Chuthonsgf nói:
_Over nói:
[SUP][SUB]Troi! em Long SV ne, hoi câu nay la đáng bị
nhe,hihi....
[/SUB][/SUP]

Em mới đáng bị như thế đấy........................heeee...............ít post bài quá mà..........em có tên trong danh sách chiến đấu mừ.............hiii

Chú Thòn dạo này khí thế nhỉ, có tinh thần thể thao ghê, kiểu này phải dẫn chú Thòn đi xăm : con nghêu “ gấp thui……….hihihihi

Hạng C
23/4/08
549
0
0
42
www.otosaigon.com

Chuthonsgf nói:
_Over nói:

Anh có thông báo trên Forum nhiều lần rồi.....................sẽ ưu tiên cho các thành viên nhiệt tình đăng ký sớm...............sẽ khóa sổ khi đủ quân số là 15 hay 16 người...............những người đăng ký sớm sẽ có suất đá chính trong đội hình...........đó là nội qui.................phải tuân thủ luật chơi.........cho dù có đá hay như Công Vinh thì cũng phải ngồi ghế dự bị..........he..he..he..........(em là ai vậy ??)

bác thọ ui ! lớp OFC mở của 24/24 ( 7 ngày / tuần ) mà sao bác đóng cửa sớm thế . anh em tham gia càng đông càng vui mà . nhất là trận giao hữu thế này thì lại càng cần người . theo em nghĩ thì để anh em tham gia trận giao hữu này thoải mái chứ đừng giới hạn bác ạ !

Hạng C
23/4/08
549
0
0
42
www.otosaigon.com

SUBO nói:
Chiều nay mưa lớn quá, không đến sân gặp các anh được rồi, hẹn sáng chủ nhật nhé…
Bác vua đen đủi chuẩn bị dẫn chú Thòn đi café đi nhé…….heheeh
Chúc các anh tối nay thắng lớn
hề hề ...bác thọ với bác Vũ ( Ô-KÌA ) chơi cá với nhau là bác thuộc giới tính nào mờ . em chỉ làm trọng tài đứng ở giữa giám sát và kiểm tra thôi . bác yên tâm đi em mát tay lắm ....

Hạng C
23/4/08
549
0
0
42
www.otosaigon.com

SUBO nói:
Chuthonsgf nói:
_Over nói:
[sup][sub]Troi! em Long SV ne, hoi câu nay la đáng bị
nhe,hihi....
[/sub][/sup]

Chú Thòn dạo này khí thế nhỉ, có tinh thần thể thao ghê, kiểu này phải dẫn chú Thòn đi xăm : con nghêu “ gấp thui……….hihihihi

khục khục .....bác thọ đừng phụ lòng tốt của SUBO nhé ! cứ đè bác ấy ra mà xăm bác subo ạ!

Status
Không mở trả lời sau này.