Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng C
14/5/08
773
0
0
53
Re:Đội Bóng OFC (OS Football Club) sinh hoạt và trao đổi

Vua đen cắn móng tay nhiều thế.............để dành móng tay còn gải ngứa nữa chứ...........he..he...he......

Hạng C
23/4/08
549
0
0
42
www.otosaigon.com

Chuthonsgf nói:
Vua đen cắn móng tay nhiều thế.............để dành móng tay còn gải ngứa nữa chứ...........he..he...he......

em đang đợi xem bác định tháo và gỡ thế nào ? trong lúc đợi cắn móng tay chơi

Hạng B2
17/2/09
107
0
16

rất tiếc là em ko thể cùng các bác tham chiến ngày 2/8 được,hẹn các bác dịp khác.chúc đội bóng của chúng ta chiến thắng.

Hạng C
23/4/08
549
0
0
42
www.otosaigon.com

dotkich nói:
rất tiếc là em ko thể cùng các bác tham chiến ngày 2/8 được,hẹn các bác dịp khác.chúc đội bóng của chúng ta chiến thắng.

huấn hả ?

Tập Lái
14/2/09
44
0
0

dotkich nói:

Đi đám cưới thì nhậu vừa thôi nha hai em ( VŨ SV, THÍCH SV)

Hạng C
14/5/08
773
0
0
53

Thông báo thứ 6 này anh em mình sẽ đá giao hữu với bên đội Anh Vinh.........nhớ giữ chân cẳng cho ngày Chủ Nhật nhé......

Hạng C
14/5/08
773
0
0
53

THÔNG BÁO[/b]
V/v Tổ chức giải bóng đá truyền thống lần IV năm 2009

Nhằm tổ chức các hoạt động chào mừng ngày Cách Mạng Tháng Tám, Quốc Khánh 02/09; kỷ niệm 27 năm thành lập Công ty, Chào mừng chi hội các chi Đoàn cơ sở TNCS HCM Công ty; tạo mối giao lưu quan hệ giữa các đơn vị trong và ngoài hệ thống Công ty.

Ban tổ chức giải bóng đá truyền thống lần IV năm 2009 xin thông báo đến các đồng chí thủ trưởng đơn vị và cán bộ nhân viên trong hệ thống Công ty về việc tổ chức giải bóng đá như sau:

Đối tượng tham gia: Cán bộ nhân viên trong hệ thống Công ty, các đội khách mời.
Thới gian: bắt đấu từ ngày 15/08/2009, kết thúc vào ngày 19/09/2009.
Địa điểm: CLB bóng đá Kỳ Hòa – 824/28Q Sư Vạn Hạnh (nối dài) P.12 Q.10.
*Thể lệ tham gia – đăng ký cầu thủ - cơ cấu giải thưởng: qui định tại điều lệ giải bóng đá truyền thống lần IV năm 2009 đính kèm.[/b]
*Mỗi đơn vị trong hệ thống Công ty có thể đăng ký tối đa là 02 đội; riêng các đội khách mời chỉ đăng ký tham gia 01 đội.
*Trong trường hợp các đơn vị trong hệ thống Công ty không đủ số lượng cầu thủ để lập thành đội bóng thì có thể liên quân với đơn vị khác trong hệ thống để thành lập đội bóng.
*Thời gian đăng ký tham gia: Kể từ ngày 27/7/2009 đến ngày 04/08/2009.
[OL][/OL]
Rất mong toàn thể cán bộ nhân viên trong hệ thống Công ty nhiệt tình tham gia để giải đấu thành công tốt đẹp.

Trân trọng. Phó Tổng Giám Đốc / Trưởng Ban Tổ Chức

Last edited by a moderator:
Hạng C
23/4/08
549
0
0
42
www.otosaigon.com

@ bác thọ ~!
Mỗi đơn vị trong hệ thống Công ty Cổ phần Savico có thể đăng ký tối đa là 02 đội; riêng các đội khách mời chỉ đăng ký tham gia 01 đội. <<<<< thế OFC có thể đăng kí được không , bác thọ ui ??? <<<

Hạng B1
15/4/09
59
0
6

thứ 6 có giao hữu hả, ráng lên tham gia tập chung với anh em thui.

Hạng C
23/4/08
549
0
0
42
www.otosaigon.com

Chuthonsgf nói:
Thông báo thứ 6 này anh em mình sẽ đá giao hữu với bên đội Anh Vinh.........nhớ giữ chân cẳng cho ngày Chủ Nhật nhé......

thế này nhé ! thứ 6 bọn em đá hết sức còn chủ nhật thì đến lượt bác đá hết sức ...chia ra như thế cho công bằng ....há..há .há ...

Status
Không mở trả lời sau này.