Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
20/5/09
152
0
0
Re:Đội Bóng OFC (OS Football Club) sinh hoạt và trao đổi

vua_den_dui nói:
SUBO nói:
vua_den_dui nói:
SUBO nói:
Bác Súp cứ yên tâm đi, mấy bác ấy nói thế chứ chẳng dám đâu bác ạ…..hê hê
Ngày 2/8 sẽ rõ…………,lúc đấy đừng vì sắc đẹp của em mà không tập trung đá rồi đá thua lại đổ tội cho em nhé………. :)

bác SUBO !đâu rùi ? hôm nay đội bóng mong bác quá ......
Huhu………..bác vua đen,em muốn đến cổ vũ đội bóng lém nhưng mà khi lên đến nơi, người ta dán thông báo rằng : “ không cho nữ giới vào sân bóng” ( sợ làm rối đội hình)……..
Nghe tin bác vua đen bị chấn thương, bây giờ thế nào?? Đã khá hơn nhiều chưa??
he..he..bác thấy ngoài sân ghi như thế hả bác.hôm qua đội đi đá , bao nhiêu bác trên sân cứ đợi bác lên sân mới vào thay đồ để thi đấu .anh em buôn ghê . nghe nói bác SUBO xinh gái lắm ....làm ai cũng tiếc ...

Hiiihi….hôm trước em nghe mấy bác nói là muốn “ khám” người ta mà………nghe sợ quá chừng
Hôm nào có dịp cho em tham gia làm vổ động viên nhiệt tình cho đội nhé

Hạng C
14/5/08
773
0
0
53

_Over nói:
Phải nói là CN vừa rồi đá sướng thật, giờ vẩn đi chưa nổi. Chuthong: Tuần nay mình có giao hữu với Cảng không jay pác?

Đi chưa nổi mà đòi đá giao hữu sân lớn nữa à.........hiiii.......chắc CN này hoãn lại rồi.....vì mấy ổng bận đá ở Vũng Tàu..........CN tới nữa mới đá....

Tập Lái
17/3/09
12
0
0
39

Chuthonsgf nói:
_Over nói:
Phải nói là CN vừa rồi đá sướng thật, giờ vẩn đi chưa nổi. Chuthong: Tuần nay mình có giao hữu với Cảng không jay pác?

Đi chưa nổi mà đòi đá giao hữu sân lớn nữa à.........hiiii.......chắc CN này hoãn lại rồi.....vì mấy ổng bận đá ở Vũng Tàu..........CN tới nữa mới đá....
H EM THÍCH DÁ SÂN LƠN RỒI ,EM ĐÁ 1 HÔM VỀ NGỦ LI BÌ 2 HÔM SƯỚNG THẬT BÁC XEM BŨA NÀO DÁ NỮA NHÉ DÊ EM VỀ RỄ NGỦ HJHJ

Tập Lái
14/2/09
44
0
0

SUBO nói:
vua_den_dui nói:
SUBO nói:
vua_den_dui nói:
SUBO nói:
Ngày 2/8 sẽ rõ…………,lúc đấy đừng vì sắc đẹp của em mà không tập trung đá rồi đá thua lại đổ tội cho em nhé………. :)

Huhu………..bác vua đen,em muốn đến cổ vũ đội bóng lém nhưng mà khi lên đến nơi, người ta dán thông báo rằng : “ không cho nữ giới vào sân bóng” ( sợ làm rối đội hình)……..
he..he..bác thấy ngoài sân ghi như thế hả bác.hôm qua đội đi đá , bao nhiêu bác trên sân cứ đợi bác lên sân mới vào thay đồ để thi đấu .anh em buôn ghê . nghe nói bác SUBO xinh gái lắm ....làm ai cũng tiếc ...

Hiiihi….hôm trước em nghe mấy bác nói là muốn “ khám” người ta mà………nghe sợ quá chừng
Máy bác cứ đòi khám phá như thế này thì làm sao SUBO dám lên sân cơ chứ, nếu là em em còn chạy mất dép huống chi là...

Hạng C
14/5/08
773
0
0
53

_Over nói:
SUBO nói:
vua_den_dui nói:
SUBO nói:
vua_den_dui nói:
SUBO nói:

Máy bác cứ đòi khám phá như thế này thì làm sao SUBO dám lên sân cơ chứ, nếu là em em còn chạy mất dép huống chi là...

Này này...................mấy Bác khám thôi chứ đừng có phá nhé...............Bác nào phá thì Chuthon loại khỏi đội hình thi đấu đó...........

Hạng B2
20/5/09
152
0
0

Các bác cứ hăm doạ như thế em nào dám lên sân, kiểu này chắc không dám làm cổ động viên của đội bóng đâu......huuhuh

Sup confirmed
Hạng D
15/4/08
3.940
34
48
Sài Thành

@ Chuthong: sân Phú Nhuận hôm nọ mình vừa đá giờ đó giá bao nhiêu vậy em ? Anh tính cáp vài độ đá tiếp vì thấy AE có vẻ "khoái" rùi :)

Hạng C
23/4/08
549
0
0
42
www.otosaigon.com

Undertaker. nói:
đề nghị trật tự nhé...các bác tập trung chuyên môn nhé :d, ngoài chuyên môn em phụ trách rồi

bác vũ ui ! em nhớ bác 1 chút việc được không ? bác gọi điện cho bác tư địa xin cho em những bức hình của đội bóng nhé ...em gọi cho bác ấy mấy lần rồi nhưng bác ấy chỉ bảo ừ thôi mà chưa thấy gửi . bác giúp em cái bác ui

Hạng C
14/5/08
773
0
0
53

vua_den_dui nói:
Undertaker. nói:
đề nghị trật tự nhé...các bác tập trung chuyên môn nhé :d, ngoài chuyên môn em phụ trách rồi

bác vũ ui ! em nhớ bác 1 chút việc được không ? bác gọi điện cho bác tư địa xin cho em những bức hình của đội bóng nhé ...em gọi cho bác ấy mấy lần rồi nhưng bác ấy chỉ bảo ừ thôi mà chưa thấy gửi . bác giúp em cái bác ui

Bác Sup bắt đầu ghiền đá sân lớn rồi anh em ơi..............he..he.........chắc sân nhỏ Bác đá không phê hay sao nhỉ??................Giá sân lớn Phú Nhuận 1 triệu 3 có nước uống luôn........còn mấy sân khác khoảng 600 nghìn............ví dụ như sân Phú Thọ.... ...hoặc sân quân đội khoảng 900 ngìn.........sân Phú Nhuận đạt yêu cầu nên các đội A1, A2 cũng thường hay đá ở đây lắm.

Status
Không mở trả lời sau này.