Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
17/3/09
12
0
0
39
Re:Đội Bóng OFC (OS Football Club) sinh hoạt và trao đổi

Hồi sáng trời đẹp, đá chung cánh với Huấn bây giờ đi hết nổi.Trời ơi !!! Huấn mới có vợ mà chạy như một chú ngựa hoang vậy đó. Có bài thuốc nào hay chia se anh em nha.
éc hôm nay ẹm về cũng nằm liệt chiếu luôn đây.2 chân em h mới fe em chạy dược tí thì pác LMLS với pác thủ môn xơi 2 chân em nát bấy.

Hạng C
23/4/08
549
0
0
42
www.otosaigon.com

LuuManh_LichSu nói:
Hình như trận này thiếu Tùng Sinh viên à ???

LMLS

TÙNG HÔM NAY KHÔNG ĐÁ ....THẤY BÁO CÓ TRONG ĐỘI HÌNH NHƯNG LẠI KHÔNG THẤY BÁC Ạ!BÊN BÁC NHIỀU CẦU THỦ NHÌN TO CON QUÁ .

O.S.P.D
29/8/05
4.115
424
83
51
Arizona

Chúc mừng anh em đã có trận giao hữu thành công, đội hình được bổ xung những chổ yếu nên có khá hơn phải không các bác,.....

Hạng C
23/4/08
549
0
0
42
www.otosaigon.com

petrol nói:
Chúc mừng anh em đã có trận giao hữu thành công, đội hình được bổ xung những chổ yếu nên có khá hơn phải không các bác,.....

hề hề ....tình hình là rất khả quan bác ạ!

Hạng D
23/9/06
2.949
491
83
41

Hehe các bác khi đá giao hữu hay thỉ đấu nên magn bảo vệ ống chân cho an toàn nhé , lúc trước đá giải thấy mấy trường hợp ghê lắm , bị chùi banh bể cả bảo vệ ống chân , gãy chân lòi xương luôn !

Hạng C
23/4/08
549
0
0
42
www.otosaigon.com

khoa nói:
Hehe các bác khi đá giao hữu hay thỉ đấu nên magn bảo vệ ống chân cho an toàn nhé , lúc trước đá giải thấy mấy trường hợp ghê lắm , bị chùi banh bể cả bảo vệ ống chân , gãy chân lòi xương luôn !
há há ...bác khoa lấy vợ chưa ? chân cẳng dạo này thế nào rồi ?

Hạng B2
20/5/09
152
0
0

vua_den_dui nói:
SUBO nói:
Bác Súp cứ yên tâm đi, mấy bác ấy nói thế chứ chẳng dám đâu bác ạ…..hê hê
Ngày 2/8 sẽ rõ…………,lúc đấy đừng vì sắc đẹp của em mà không tập trung đá rồi đá thua lại đổ tội cho em nhé………. :)

bác SUBO !đâu rùi ? hôm nay đội bóng mong bác quá ......
Huhu………..bác vua đen,em muốn đến cổ vũ đội bóng lém nhưng mà khi lên đến nơi, người ta dán thông báo rằng : “ không cho nữ giới vào sân bóng” ( sợ làm rối đội hình)……..
Nghe tin bác vua đen bị chấn thương, bây giờ thế nào?? Đã khá hơn nhiều chưa??

Hạng B2
20/5/09
152
0
0

Chúc mừng trận đấu thắng lợi, hy vọng một ngày gần đây sẽ được tận mắt xem các anh biểu diễn trên sân, cứ nghe kể lại mà ghiền quá ah………

Hạng C
23/4/08
549
0
0
42
www.otosaigon.com

SUBO nói:
vua_den_dui nói:
SUBO nói:
Bác Súp cứ yên tâm đi, mấy bác ấy nói thế chứ chẳng dám đâu bác ạ…..hê hê
Ngày 2/8 sẽ rõ…………,lúc đấy đừng vì sắc đẹp của em mà không tập trung đá rồi đá thua lại đổ tội cho em nhé………. :)

bác SUBO !đâu rùi ? hôm nay đội bóng mong bác quá ......
Huhu………..bác vua đen,em muốn đến cổ vũ đội bóng lém nhưng mà khi lên đến nơi, người ta dán thông báo rằng : “ không cho nữ giới vào sân bóng” ( sợ làm rối đội hình)……..
Nghe tin bác vua đen bị chấn thương, bây giờ thế nào?? Đã khá hơn nhiều chưa??
he..he..bác thấy ngoài sân ghi như thế hả bác.hôm qua đội đi đá , bao nhiêu bác trên sân cứ đợi bác lên sân mới vào thay đồ để thi đấu .anh em buôn ghê . nghe nói bác SUBO xinh gái lắm ....làm ai cũng tiếc ...

Tập Lái
14/2/09
44
0
0

Phải nói là CN vừa rồi đá sướng thật, giờ vẩn đi chưa nổi. Chuthong: Tuần nay mình có giao hữu với Cảng không jay pác?

Status
Không mở trả lời sau này.