Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng C
23/4/08
549
0
0
42
www.otosaigon.com
Re:Đội Bóng OFC (OS Football Club) sinh hoạt và trao đổi

SUp.com nói:
Nhìn cái chân vuaden lúc bị thương y như nhồi thêm trái chuối xanh vào ống quyển, kinh :oops:
Về nhà đỡ chưa vuaden ?
Chân Sup giờ cũng ê ê, cả 2 chân. Bên trái thì như bị tì vết rồi, lần nào đá cũng đau. Sáng nay lại thêm đầu gối trái . . . ôi sao xui thế không biết.
Nhưng dầu sao ngày mai vẫn lên sân, không chiến được thì đứng la hét thôi ;)

bớt sưng rồi anh ui ! sang nay em nhìn chân em ,em còn không nhận ra .hix hix ...vẫn còn khá đau

O.S.P.D
29/8/05
4.115
424
83
51
Arizona

Vua den nên mua cặp bảo vệ ống chân mang vào đi, để có sự cố đáng tiếc thì không hay với lại mình đá phong trào mà, e cứ sợ không quen nên không thèm mang. A lúc đầu dùng Bao có quen đâu, giờ không dùng BAO thấy thiếu thiếu đó, đá không tự tin nhé

Hạng D
20/11/08
1.145
74
48

Ec...các pác đá hay quá , pác Huán gì đó thoát banh qua trung vê nghê sĩ nè :)

LMLS

Hạng C
14/5/08
773
0
0
53

Các Bác đá giao hữu hôm thứ 7 thế lào mà lại để chấn thương hàng loạt thế nhỉ ??.........cũng may trận giao hữu sáng Chủ Nhật vẫn có mặt đá tiếp..............không thì Chuthon lại thiếu quân đá rồi.........
....

Hạng C
14/5/08
773
0
0
53

Bác Mocgian ơi: Bác mãi mê tham gia tấn công mà quên cả mắt kính...............Vua đen lượm được đưa Chuthon giữ ở đây...............khi nào cần lấy thì Alo cho Chuthon nhé................ tối không thấy đường mần ăn thì khổ thân đấy.......
...........Hôm qua CLB Tp.HCM thắng Gạch 2-0..........nhưng bị dính 2 cái thẻ đỏ.........trận sau mà gặp HAGL.......thì tiêu rồi................thằng trọng tài bắt ép quá.............Chắc CLB HAGL cho tiền cha trọng tài này rồi............TP.HCM mất 02 trụ cột quan trọng...

Hạng C
23/4/08
549
0
0
42
www.otosaigon.com

LuuManh_LichSu nói:
Ec...các pác đá hay quá , pác Huán gì đó thoát banh qua trung vê nghê sĩ nè :)

LMLS

hề hề ...HUẤN là thủ môn bên OFC .lâu lâu mới lên đá tiền đạo . anh bạn này sướng quá lên chạy ầm ầm đấy bác . hôm nay bên bác đá cũng khá tốt,có ý đồ lên bóng . hậu vệ bên em bắt liệt vị không tốt phải đua với tiền đạo bên bác bở hơi tai . nhìn chung là trận đấu giao hữu của đội bác và OFC chúng em đã rất thành công . hôm nay em bị chấn thương nên không tham chiến ở khu vực giữa sân ,nếu có dịp gặp lại và tình hình sức khoẻ cho phép thì sẽ cố gắng hơn nữa . cảm ơn đội bên bác .
p/s: lúc về Huấn bảo ..ui trời bác LMLS kèm em như kèm KEm ....hề..hề....

Last edited by a moderator:
Hạng C
23/4/08
549
0
0
42
www.otosaigon.com

petrol nói:
Vua den nên mua cặp bảo vệ ống chân mang vào đi, để có sự cố đáng tiếc thì không hay với lại mình đá phong trào mà, e cứ sợ không quen nên không thèm mang. A lúc đầu dùng Bao có quen đâu, giờ không dùng BAO thấy thiếu thiếu đó, đá không tự tin nhé

hôm nay em dùng cái te của định .chứ không cái ống quyển của em nát bét rồi....hu..hu....kể ra thì cũng không vướng lắm bác ạ. có lẽ đọt tới phải thủ 1 cái cho chắc ăn

Hạng C
23/4/08
549
0
0
42
www.otosaigon.com

SUBO nói:
Bác Súp cứ yên tâm đi, mấy bác ấy nói thế chứ chẳng dám đâu bác ạ…..hê hê
Ngày 2/8 sẽ rõ…………,lúc đấy đừng vì sắc đẹp của em mà không tập trung đá rồi đá thua lại đổ tội cho em nhé………. :)

bác SUBO !đâu rùi ? hôm nay đội bóng mong bác quá ......

Hạng D
20/11/08
1.145
74
48

Hình như trận này thiếu Tùng Sinh viên à ???

LMLS

Tập Lái
19/2/09
29
0
0

Hồi sáng trời đẹp, đá chung cánh với Huấn bây giờ đi hết nổi.Trời ơi !!! Huấn mới có vợ mà chạy như một chú ngựa hoang vậy đó. Có bài thuốc nào hay chia se anh em nha.

Status
Không mở trả lời sau này.