Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
20/5/09
152
0
0
Re:Đội Bóng OFC (OS Football Club) sinh hoạt và trao đổi

Chúc các bác giành thắng lợi trong ngày ra quân nhé, SUBO sẽ đến để cổ vũ cho các bác đấy……ihihi nhân tiện cũng chụp hình lại một vài hình ảnh đẹp của các bác khi thi đấu chứ……….

Hạng C
14/5/08
773
0
0
53

Vủ nhỏ đi tập huấn bên Singgapo về chưa nhỉ???....thứ 7 này đá rồi đấy......đừng có đem H1N1 về là lây cả đội đấy nhé.....he..he............dzọt........

Tập Lái
19/2/09
29
0
0

Ý kiến riêng em sắp sếp đội hình mấy bác tham khảo (tiền đạo không thể có thể hình khiêm tốn được) ĐỘI HÌNH 2-3-1

---------------------------VŨ LỚN,TIỆP, HUẤN-----------------------------

LONG,THỌ,THÍCH----VŨ NHỎ,VUADEN,VŨ LỚN----ĐỊNH, CƯỜNG KS, THÍCH,PHONG

-------------------THÁI,LÂM,QUÝ---------------------CƯỜNG KS,ĐỊNH,QUÝ------------

------------------------------------HUẤN, VŨ LỚN---------------------------------------

Tập Lái
19/2/09
29
0
0

------------------VŨCAO,TIỆP,HUẤN,THỌ---------------------

----VUA ĐEN,LONG,LONG,PHONG-------------------VŨ NHỎ,THÍCH,PHONG,CƯỜNG KS,ĐỊNH-----

----------LONG,QUÝ,PHONG,THỌ---------------------ĐỊNH,CƯỜNG KS,THỌ,PHONG-------------

-----------------------------THÁI,LÂM---------------------------------------------

------------------------------HUẤN,VŨ CAO--------------------------------

Hạng C
23/4/08
549
0
0
42
www.otosaigon.com

+ vị trí thủ môn : huấn , VŨ cao ,( hoàng )
+ hậu vệ : thái ( định , a lâm ) -------Quý ( long )
+ tiền vệ : Vũ (hoàng , a phong )-----a cường ks ( thích,a thọ )
+ tiền đạo : Vũ cao , tiệp , hoàng sales
---------------------------------------------------------------------------------------
Đội hình cố định :
+ vị trí thủ môn : HUẤN
+hậu vệ : THÁI -------------Long
+tiền vệ : Định-----cường KS-----
+tiền đạo: ----------Vũ cao---------
p/s: Đội hình thay thế theo từng vị trí tùy vào diễn biến trên sân , vì giải này sau khi bị thay ra rồi sẽ không được quay lại đá . vì vậy việc thay người hết sức cẩn thận và những cầu thủ dự bị bên ngoài hết sức tập trung để có thể hoàn thành tốt vị trí của mình .vì tính ổn định của đội bóng chỉ có những vị trí thực sự xuống sức sẽ bị thay ra .vì vậy có thể không phải ai cũng có thể vào sân trong 1 trận đấu . mong là các bác thể hiện tính chuyên nghiệp ( hi hi ...)

Last edited by a moderator:
Chi Hội Phó MFC
22/7/08
9.673
3.101
113
0908888191
www.amthanhxehoi.com

báo cáo bác Thọ là em đã về hôm qua...qua đó tập chống đẩy và an cháo ếch nên đang rất sung sức :d, đã sẵng sàng ra chặc chém từng thèn 1 rồi

Hạng C
14/5/08
773
0
0
53

Các anh em đã đưa ra ý kiến của mình rất tốt. Nhưng danh sách đội hình ra sân chính thức ngày mai , trước giờ đá khoảng 1 tiếng. Chuthon sẽ quyết định và nộp cho Ban tổ chức......đội hình ra sân Chuthon sẽ tham khảo và tiếp thu ý kiến của từng người.................và việc thay người các Bác phải tập làm quen.........để mỗi khi gọi tên thay ra thì lại giận dỗi............không có tính chuyên nghiệp là ko nên.........ảnh hưởng đến tinh thần thi đấu của đội.....
.....mục tiêu chung của anh em ta là cố gắng dành trọn 3 điểm trước Toyota Đông Sài Gòn trong trận đầu ra quân, nhằm tạo sự hương phần và niềm tin của các Fan cổ động viên 61A Cao Thắng, đang kỳ vọng vào anh em ta, nhất là các Fan nữ rất mong được gặp thủ môn đẹp dzai giống Hàn Quốc, chụp goal xuất sắc.....Đinh Bá Huấn..............
.........

Hạng C
14/5/08
773
0
0
53

Bình luận sơ về lối đá..............thực tế anh em ta đã chơi bóng với nhau hơn 1 năm ................nhưng Chuthon cảm thấy anh em mình vẫn chưa có được sự kết dính, ăn ý trong lối đá..........cũng ko trách ai được.........vì mỗi lần ra sân mỗi tối thứ 3............anh em cứ tự vào cho đủ thành 1 đội để đá........nên sự xáo trộn đó, dẫn đến lối đá anh em ta không được phối nhuẩn nhuyễn hoặc ăn rơ với nhau..........đá hơn 1 năm mà vẫn chưa định hình được 1 đội hình ăn ý..........đó là điểm giở của anh em ta..... nên mỗi khi đá giao hữu gặp 1 đội đá rơ, ăn ý với nhau............ là anh em ta bị loạn choạng...........bị cuốn theo lối đá của đối phương....vài lời góp ý cùng tập thể.

Hạng B1
15/4/09
59
0
6

ủa ngày mai anh em chiến đấu rùi, thế tối nay anh em có lên sân không?. Tối nay không thấy ai nhắc chắc cancel rùi hả.

Hạng C
14/5/08
773
0
0
53

Undertaker. nói:
báo cáo bác Thọ là em đã về hôm qua...qua đó tập chống đẩy và an cháo ếch nên đang rất sung sức :d, đã sẵng sàng ra chặc chém từng thèn 1 rồi

Giải đấu còn dài......mà Chú đòi chặt với chém kiểu này thì nguy to rồi..........:mad:....:mad:.....đá bóng chứ đâu phải đánh nhau........nhớ rút kinh nghiệm năm ngoái nhé....cố gắng kiềm chế.......chứ không thôi bị loại sớm đấy......

Status
Không mở trả lời sau này.