Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B1
15/4/09
59
0
6
Re:Đội Bóng OFC (OS Football Club) sinh hoạt và trao đổi

ua kết quả thi đấu sáng nay của anh em thế nào rồi nhỉ?. Tối thứ 6 bận việc đột xuất không lên tập cùng anh em được.
Đang chờ tin chiến thắng của anh em đây.

Hạng C
23/4/08
549
0
0
42
www.otosaigon.com

bác @ móc gan :đội thắng 3-1 ( vũ cao 1 bàn , bác cường ks 2 bàn ) ......lớp học hôm nay đã rất cố gắng . anh em mệt nhưng kết quả làm anh em vui ....bác thọ cứ hỏi bác đâu để gửi lại bác cái kính đấy !

Hạng C
23/4/08
549
0
0
42
www.otosaigon.com

lúc lấy xe ra về em và quý ngồi lại nhìn xem 2 đội đợt tới đá với mình ....
nhận thấy :
đội Lidovit cầu thủ nhỏ con : nhưng kĩ thuật cũng tốt ....cầu thủ mặc số áo 17 có cái chân trái khá ổn ( giống như long đội mình ) .còn đội đá cùng Lidovit có thể hình khá tốt tuy nhiên kĩ thuật không được tốt cho lắm .....hiệp 1 + 15 phút hiệp 2 , hai đội này không có tỉ số vì hàng tiền đạo không có chân sút tốt ......
@ mộc kiến gia : đây là đội khá mạnh đợt này các bác nhé ....cầm bóng tốt ...45 phút đã ghi được vào lưới đối phương 7 bàn thắng .....
@ Diginet : đội này có thể hình khá tốt ....đá dùng sức nhiều , mạnh trong tranh chấp tay đôi ....cầu thủ rất khỏe . thắng 2-0

Tập Lái
19/2/09
29
0
0

Hôm nay anh em mình thắng,nhưng nhìn lại thì đá không ăn rơ nhau chút náo.Em xin ý kiến hiệp 1 nên đưa vũ cao về đá giữa,anh vũ nhỏ đá tiền đạo phía trên.
Thứ nhất vũ cao đè người tốt,hậu vệ tự tin chuyền bóng từ sân nhà lên chứ không như hôm nay toàn là đá bóng dài.
Thứ hai Long,Định,vũ đá quen với nhau nên đá nhịp nhàng hơn.
Khi thay người cần giữ ít nhất 1 trong 3 người Long,Vua đen, Định để đảm bảo hàng thủ.

Hạng C
23/4/08
549
0
0
42
www.otosaigon.com

hôm qua em thấy thế này !
1- đội mình không dám cầm bóng vì có tâm lý sợ thua .mặc dù đội mình có kĩ thuật và khả năng cầm bóng tốt .....
2- tuyến giữa có cảm giác vẫn thiếu thiếu cái gì đó ,mặc dù có LONG,Vũ ,Định nhưng đá vất vả quá ...nhiều lúc em chạy lên bên cạnh các bác, em gọi để các bác chuyền banh ngược về cho em nhưng không thấy nhả về ..
3- trận sau :
đội hình dự kiến ...
+ thủ môn : Huấn
+ hậu vệ : thái , quý
+ tiền vệ : Long , Vũ cao , Vũ
+ tiền đạo : hoàng
p/s: em cắm bên trên sẽ cố gắng bật lại cho vũ cao sút ,hoặc gậy sức ép lên hàng hậu vệ ngày khi họ bắt đầu cầm bóng ....
-------------------------------------------------------
đội hình bên trên cố gắng phá sức cầu thủ đội bạn nhằm hiệp 2 bác cường ks và các cầu thủ khác bên mình có thể vào sau có thể lực tốt hơn dứt điểm trận đấu .....

Last edited by a moderator:
Hạng B2
20/5/09
152
0
0

Chuthonsgf nói:
vua_den_dui nói:
khà khà 3-1 thắng nhưng mà mệt quá bác thọ ....bác làm việc với ban tổ chức kiếm cái time buổi chiều tầm 3 hoăc 4 giờ chứ 2 giờ đá hông nổi ...

Đang đấu tranh với BTC kiếm giờ đẹp cho mấy Bác đây.....vừa rồi A Trưởng đội trưởng bên PQ không đá chỉ đứng ngoài chỉ đạo bị ngất xỉu....cũng may có Bác sỹ kịp thời cấp cứu, hô hấp nên đã tỉnh lại...........chắc bị tụt quyết áp............Ông này mà cho nằm kèo dưới có ngày ổng đứng tim quá........Chuthon đã luyện ngoại hạng Anh nhiều nên nằm kèo dưới vẫn tỉnh bơ......he..he.....
Chú Thòn đừng nói quá chứ làm đội bạn sợ đấy, chú Thòn khỏa là nhờ xương sườn nhiều hơn thịt đấy......hiihihi ( đùa tí nhé chú Thòn)

Hạng B2
20/5/09
152
0
0

vua_den_dui nói:
SUBO nói:
Chúc các bác giành thắng lợi trong ngày ra quân nhé, SUBO sẽ đến để cổ vũ cho các bác đấy……ihihi nhân tiện cũng chụp hình lại một vài hình ảnh đẹp của các bác khi thi đấu chứ……….

hôm nay có bác SUBO và mấy chị bên công ty sai ford qua cổ vũ làm anh em đội bóng vui lém . cảm ơn các bác .....
p/s: bác SUBO ở ngoài nói chuyện vui thật .bác có cái chiều cao ( như người mẫu ) làm mấy anh trong đội bóng cứ ngẩn ngơ ....một lần nữa cảm ơn bác đã đến cổ vũ tinh thần cho anh em đội bóng ....mong có thể gặp lại bác ở những trận đấu tới ...
Cám ơn bác vua đen đã có lời khen SUBO nhé, có sự góp mặt của SUBO mà làm các bác vui là ok rùi, vậy thì em mới có thể đến thăm đội bóng dài dài được chứ............

Hạng B2
20/5/09
152
0
0

Những trận đấu tới luông mong đội tuyển mình cô gắng nhiều hơn nhé, không vì thắng trận đầu tiên mà chủ quan nhé......." biết mình biết ta, trăm trận trăm thắng" đấy........
Lần sau em sẽ chuẩn bị chu đáo cho các bác hơn, từ nước uống đến khăn lạnh, lần vừa rồi thật xin lỗi các thành viên trong đội nhé vì chưa được chu đáo lém...............

Chúc các bác tiếp tục giành thắng lợi ở những trận đấu tới

Hạng B2
20/5/09
152
0
0

Chú Thòn ráng cố gắng đấu tranh lấy time đẹp cho anh em nhé, để mọi người đỡ mệt, chứ dạo này thời tiết nắng nóng quá, đá vậy hao sức lém làm sao còn sức vào chung kết lấy cúp dđược .....heheh
Đây là nhiệm vụ cao cả của Chú Thòn đấy

Tập Lái
19/2/09
29
0
0

Lần sau chị SUBO nhớ đem theo kem chống nắng cho đội bóng là được rùi hahaha.Trời nắng gắt như thế này làm làn da Vua đen sạm mất

Status
Không mở trả lời sau này.