Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng C
14/5/08
773
0
0
53
Re:Đội Bóng OFC (OS Football Club) sinh hoạt và trao đổi

mocgian nói:
ủa ngày mai anh em chiến đấu rùi, thế tối nay anh em có lên sân không?. Tối nay không thấy ai nhắc chắc cancel rùi hả.

tối nay vẫn đá bình thờng........để còn đem mắt kính gửi trả cho Bác nữa chứ.....he..he.....lần này ko quên nữa đâu....he..he...

Hạng B1
15/4/09
59
0
6

Ok Thanks Bác, vậy tối gặp lại anh em nhé.

Chi Hội Phó MFC
22/7/08
9.673
3.101
113
0908888191
www.amthanhxehoi.com

Chuthonsgf nói:
Undertaker. nói:
báo cáo bác Thọ là em đã về hôm qua...qua đó tập chống đẩy và an cháo ếch nên đang rất sung sức :d, đã sẵng sàng ra chặc chém từng thèn 1 rồi

Giải đấu còn dài......mà Chú đòi chặt với chém kiểu này thì nguy to rồi..........:mad:....:mad:.....đá bóng chứ đâu phải đánh nhau........nhớ rút kinh nghiệm năm ngoái nhé....cố gắng kiềm chế.......chứ không thôi bị loại sớm đấy......

năm ngoái em đứng cho tui nó đánh, bác thọ nói thế thì năm nay em cũng đứng cho tui nó đánh em tiếp

Chi Hội Phó MFC
22/7/08
9.673
3.101
113
0908888191
www.amthanhxehoi.com

@all: tối mai em có 1 kèo đá giao hữu sân số 1 lúc 19h nữa, bác nào có nhã ý thì xin mời lên tham giá cho vui nhé. Tiền sân và nước mía em đài thọ

Hạng C
14/5/08
773
0
0
53

Đội Toyota Đông SG không thể xem thường được...........toàn là thợ đồng thợ máy........sức khỏe có thừa........vì vậy các anh em nên đá kỷ thuật 1 tí......giữ bóng chắc.......truyền chính xác...........1 chạm..........dù có khỏe đến mấy cũng phải đuối..............hạn chế tranh chấp bóng tay đôi........vì đối phương càng lướt rất tốt..........muốn vậy phải chuyền cho đồng đội ngay..... ...không giữ bóng lâu.........vì đối phương ập vào là dễ bị chấn thương.

Đội hình ra sân ngày mai Chthon dự tính như sau: anh em vào cho ý kiến.

------------------------------------------ -Vũ Cao----------------------------------------

---Long SV-------------------------------Vũ nhỏ----------------------------Định SV---

--------------------------Thái--------------------------------Quý-------------------------

---------------------------------------------Huấn------------------------------------------

>>> bộ 3: Long, Định , Vũ Cao thường ăn rơ với nhau, nên sẽ cho đá trước

>>> Nếu xảy ra tình huống xấu........đối phương đá trên cơ.........lúc đó Chuthon sẽ thay Cường vào thế vị trí Long cánh trái...>>>>>Vua đen sẽ vào thế Định cánh phải...hoặc là Thích cánh phải.......Chuthon sẽ thế Thái đá cặp với Quý...........hoặc nếu bế tắc trong khâu ghi bàn........có thể mạo hiểm 1 tí .....đẩy Huấn lên đá tiền đạo....Vũ cao xuống chụp thay.

>>> mọi đường bóng ở tuyến dưới nhớ là phải nhồi liên tục lên cho Vũ cao,....vì Vũ cao có khả năng che bóng tốt......làm bức tường cho tuyến 2 băng lên dứt điểm........và Vũ cao dứt điểm cũng tốt.

Hạng C
14/5/08
773
0
0
53

Chúc mừng đội bóng đã hoàn thành xuất sắt mục tiêu hạ nóc ao đối thủ Toyota Đông Sài Gòn trong trận đầu ra quân với chiến thắng 3-1 đem về 3 điểm đầu tiên, đó là món quà mà đội bóng SGF muốn gửi tặng đến các Fan cổ động viên cuồng nhiệt nhất trong ngày khai mạc......

Hạng D
23/9/06
2.949
491
83
41

Chúc mừng đội bóng , nghe nói Toyota Đông Sài Gòn là đội mạnh nhất giải

Hạng C
23/4/08
549
0
0
42
www.otosaigon.com

khà khà 3-1 thắng nhưng mà mệt quá bác thọ ....bác làm việc với ban tổ chức kiếm cái time buổi chiều tầm 3 hoăc 4 giờ chứ 2 giờ đá hông nổi ...

Hạng C
14/5/08
773
0
0
53

vua_den_dui nói:
khà khà 3-1 thắng nhưng mà mệt quá bác thọ ....bác làm việc với ban tổ chức kiếm cái time buổi chiều tầm 3 hoăc 4 giờ chứ 2 giờ đá hông nổi ...

Đang đấu tranh với BTC kiếm giờ đẹp cho mấy Bác đây.....vừa rồi A Trưởng đội trưởng bên PQ không đá chỉ đứng ngoài chỉ đạo bị ngất xỉu....cũng may có Bác sỹ kịp thời cấp cứu, hô hấp nên đã tỉnh lại...........chắc bị tụt quyết áp............Ông này mà cho nằm kèo dưới có ngày ổng đứng tim quá........Chuthon đã luyện ngoại hạng Anh nhiều nên nằm kèo dưới vẫn tỉnh bơ......he..he.....

Hạng C
23/4/08
549
0
0
42
www.otosaigon.com

SUBO nói:
Chúc các bác giành thắng lợi trong ngày ra quân nhé, SUBO sẽ đến để cổ vũ cho các bác đấy……ihihi nhân tiện cũng chụp hình lại một vài hình ảnh đẹp của các bác khi thi đấu chứ……….

hôm nay có bác SUBO và mấy chị bên công ty sai ford qua cổ vũ làm anh em đội bóng vui lém . cảm ơn các bác .....
p/s: bác SUBO ở ngoài nói chuyện vui thật .bác có cái chiều cao ( như người mẫu ) làm mấy anh trong đội bóng cứ ngẩn ngơ ....một lần nữa cảm ơn bác đã đến cổ vũ tinh thần cho anh em đội bóng ....mong có thể gặp lại bác ở những trận đấu tới ...

Status
Không mở trả lời sau này.