Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng C
14/5/08
773
0
0
53
Re:Đội Bóng OFC (OS Football Club) sinh hoạt và trao đổi

Thông Báo
Ngày mai thứ 7 vào lúc 2 giờ. SGF PQ sẽ đá trước..............anh em mình lên sân 2 h để cổ động cho đội PQ và khởi động luôn......Đội mình sẽ đá 3h chiều.....

Hạng C
14/5/08
773
0
0
53

Đội hình ngày mai thi đấu như sau:

----------------------------------------- Cường KS----------------------------------------

---Vua đen-------------------------------A lâm----------------------------Chuthon---

--------------------------Thái---------------------------------Quý------------------------

--------------------------------------------Vũ Cao-----------------------------------------

Hiệp 2: Vũ cao lên thế A Lâm......các Bác Petrol và Hp67 ở ngoài xem tình hình thế nào thì thay người.....tùy cơ ứng biến

Chi Hội Phó MFC
22/7/08
9.671
3.101
113
0908888191
www.amthanhxehoi.com

bác Xănggggggggggg....tính đến 21h30 ngày 21/8/09 là hết phiếu thứ 6 rùi, phiếu thứ 3 còn 1 phiếu nữa thôi nhé bác...gôm thóc thôi

Hạng C
23/4/08
549
0
0
42
www.otosaigon.com

bác thọ @ em nghĩ là để mai lên sân mình quyết định đội hình .với lại rất cần đội hình đá quen nhau để có lực ngay từ đâu .mục tiêu là không để thua

Hạng C
14/5/08
773
0
0
53

Hôm qua đá xong Chuthon bị dính dấu giày dinh của Bác Triết ngay ống quyển chân trái và bị lật cổ chân phải khi tranh chấp bóng với Tùng sv, xui quá.

Hạng B1
5/8/06
99
12
18
45

Chuthonsgf nói:
Hôm qua đá xong Chuthon bị dính dấu giày dinh của Bác Triết ngay ống quyển chân trái và bị lật cổ chân phải khi tranh chấp bóng với Tùng sv, xui quá.

Sorry Bac! để em giới thiệu cho chai thuốc xoa hiệu quả lém

Tập Lái
13/2/09
21
0
0

kết quả thế nào rồi mấy bac . e o nhà mà cái chân nó cứ sao sao đó. chút mấy bac bảo vệ thành công chưc vô dịch nha

Hạng C
23/4/08
549
0
0
42
www.otosaigon.com

Kết quả lượt trận thứ 2 :ĐỘi BÓNG ĐÃ CHIẾN THẮNG 1-0 .tổng 2 lượt trận là 6 điểm , hiệu số bàn thắng là 4-1 ( dương 3 bàn ) >>> đội bóng đã có 6 điểm và 99% là đứng đầu bẳng A .
p/s: ở trận đấu này trước tiên em xin cảm ơn bác PETROL,bác phước đã rất rất nhiệt tình theo đội bóng .ĐỘi bóng thật may khi có các bác . bên cạnh đó thì em xin gửi lời cảm ơn đến các bác SUBO và các anh em trong đội bóng OS đã lên động viên anh em .chiến thắng hôm nay là chiến thắng đầy khó khăn .anh, em đã đá hết sức có thể rất may là với 1 pha xuống bóng quen thuộc hậu vệ cánh LONG đã làm quá tốt công việc gây đột biến của mình bằng 1 pha sút bóng quá tốt .....1 lần nữa chúc mừng đội bóng đã chiến thắng ....một chiến thắng 6 điểm ....

Last edited by a moderator:
O.S.P.D
29/8/05
4.115
424
83
51
Arizona

Vì thấy bóng nhồi ở cánh trái nhiều mà không ai ra chân như Long được nên đẩy Long vào trám vị trí này là hơp lý, và L đã xuất sắc dứt điểm quyết đóan.
Trời mưa được 1 chút lại nắng rất gắt các bác nhỉ

Thứ 3 ai có thóc đem thóc, ai có lúa đem lúa theo nha

Học Phí, 400 và 240 nhé

Hiện nay mới có SUP và Petrol đóng thóc rồi hehehe ngiêm chỉnh chưa

Hạng C
23/4/08
549
0
0
42
www.otosaigon.com

PHÂN TÍCH TRẬN ĐẤU :
+thủ môn ( thích ) hôm này đã có trận đá rất hay .
+ hậu vệ : quý -- thái : là 2 cầu thủ đạt phong độ tốt nhất hôm nay . cách đá thông mình , mạnh mẽ đã làm đội bạn không có bất kì cơ hội thực sự nguy hiêm cho khung thành của Thủ môn THÍCH .
+ tiền vệ : vua_den đá 1 trận theo bản thân đánh giá là quá kém .không cầm đưọc bóng và thực sự không hiểu người đá cặp ở hàng tiền vệ là bác LÂM. vì lần đầu tiên đá cặp cùng bác ấy
+ a LÂM : có kinh nghiệm nhưng cầm bóng quá lâu và thường để mất bóng làm cho hàng thủ và vua_den không dám tham gia tấn công .
+ a cường Ks : ở trận này bác thọ bố chí đá trước đó là sự phí phạm .theo em thì lên để bác ấy đá hiệp 2 khi mà cầu thủ đội bạn đã xuống sức thì bác ấy sẽ có nhiều cơ hội sút bóng hơn là phải đua sức ngay từ đầu trận thế này .
+ vũ cao . không có người đá cặp thực sự hiểu ý .và có phần đuối khi tranh chấp với hậu vệ đội bạn hôm nay .
TRong khi đó đội bạn tập trung vào phòng thủ phản công và thường vào bóng khá nhanh .>>> hiệp 1 kết thúc trong sự bế tắc .
HIỆP II:
Vào thay bác LÂM là định :từ lúc này đội bóng cầm bóng có chủ địch hơn và có 1 vài cơ hội mặc dù không đưọc tốt .
Vào thay Vua_den là LOng : lúc này đội bóng đã có sự ổn định và những đường bóng lên tốt bên cánh của long , VŨ cao và Định đá hiểu nhau lên tạo được khá nhiều tình huống ghi bàn .và ở 1 tình huống quen thuộc LONg đã có cơ hội sút bóng như những gì anh ấy vẫn làm khi đá tập ..1-0 ...lúc này đội bóng đã có được bàn thắng và có 1 vài sự thay đổi khác nhằm gậy khó khăn cho đội bạn . a Phong vào thay ĐỊNh cầm bóng và chuyền bóng tốt ,TIỆP thay Vũ cao bác tiệp cần phải tập khống chế bóng tốt hơn nữa nhé ,a thọ thay VŨ cao đã có vài màn dượt đuổi cầu thủ đội bạn hấp dẫn ...
TỔNG KẾT chiến thắng 1-0 đầy khó khăn .

Last edited by a moderator:
Status
Không mở trả lời sau này.