Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng C
23/4/08
549
0
0
42
www.otosaigon.com
Re:Đội Bóng OFC (OS Football Club) sinh hoạt và trao đổi

petrol nói:
Vì thấy bóng nhồi ở cánh trái nhiều mà không ai ra chân như Long được nên đẩy Long vào trám vị trí này là hơp lý, và L đã xuất sắc dứt điểm quyết đóan.
Trời mưa được 1 chút lại nắng rất gắt các bác nhỉ

Thứ 3 ai có thóc đem thóc, ai có lúa đem lúa theo nha

Học Phí, 400 và 240 nhé

Hiện nay mới có SUP và Petrol đóng thóc rồi hehehe ngiêm chỉnh chưa

cảm ơn bác petrol , bác phước và bác triết ... các bác luôn có mặt để động viên tinh thần anh em , bác petrol thì chuyên lo hậu cần cho anh em quá chu đáo ...đội bóng thật may khi có các bác ....1 lần nữa cho em gửi lời cảm ơn đến các bác ...
p/s:nhận tiện cho em gửi lời cảm ơn đến các bác trong đội bóng và bác SUBO cùng các bác bên sai gon Ford đã lên động viên tinh thần cho anh em ...cảm ơn các bác !

Last edited by a moderator:
Hạng B2
20/5/09
152
0
0

Chiều nay đội hình của mình đá hơi rời rạt các bác nhỉ, nhưng cũng có được 1 bàn đẹp mắt
Bác petrol làm hậu cần cho đội bóng kỹ quá nhỉ vậy thì làm sao an hem không đ1 thắng cho được
@Chú Thòn : SUBO đề nghị trận sau xem lại vị trí của bác Tiệp nhé……..thấy ớn quá

Hạng B2
20/5/09
152
0
0

PRO^XIMANG nói:
CÁC PACS OI THỨ 7 NÀY EM PHẢI THI CẢ NGÁY RỒI CHẮC HOK THAM CHIẾN ĐƯƠC TRẬN ĐẤ TỚI RỒI BUỒN QUÁ HJXHJX..

Chiều nay không có bác buồn thật đấy, trận sau cố gắng sắp xếp tham gia cho có anh có em nhé

Hạng B2
20/5/09
152
0
0

vua_den_dui nói:
bác thọ @ em nghĩ là để mai lên sân mình quyết định đội hình .với lại rất cần đội hình đá quen nhau để có lực ngay từ đâu .mục tiêu là không để thua

Bác Vua có đi nhậu không mà chiều nay lên sân đá mệt sớm thế………???Đừng để thể lực xuống chứ, nguy hiểm đấy

Hạng B1
5/8/06
99
12
18
45

Em xin chúc mừng đội ta chiến thắng. Sory chiều nay không thể lên cổ động cho các Bác. Xem tường thuật lại trận đấu trên kênh VTCV3 em xin rút 1 kinh nghiệm: trận cầu này cầu thủ không đạt 100% phong độ ..........và xin góp ý HLV A-xê-lót-ti như sau .... trước trận đấu lớn chỉ nên cho cầu thủ tập đánh cờ thư giãn đầu óc, đi massa thư giãn cơ............hạn chế cho cầu thủ đá độ thắng thua bằng nước mía....làm mất sức........nguy hiểm hơn là làm cho cổng động viên hiểu lầm là cầu thủ đi nhậu suốt đêm 2, 3 tăng trước trận đấu....Oan quá hả bác Vua_den????

@Bac Thọ: Bác mua Thuốc Profenid gel 2,5% xoa ngày 3-4 lần sẽ giảm đau ngay...lưu ý không dùng cho vết thương, tổn thương da hở, phụ nữ có thai & cho con bú. Bác yên tâm Bác là người thứ 2 em thí nghiệm lâm sàn

@Sup: Bạn em muốn mua con này, mua ở đâu cho rẻ tí hả Anh Sup? Thanks trước
http://www.tinhte.com/for...t-Nam-voi-gia-12-trieu
<h1>
</h1> <h1>
</h1>

Hạng C
23/4/08
549
0
0
42
www.otosaigon.com

SUBO nói:
vua_den_dui nói:
bác thọ @ em nghĩ là để mai lên sân mình quyết định đội hình .với lại rất cần đội hình đá quen nhau để có lực ngay từ đâu .mục tiêu là không để thua

Bác Vua có đi nhậu không mà chiều nay lên sân đá mệt sớm thế………???Đừng để thể lực xuống chứ, nguy hiểm đấy
đúng là vua_den hôm qua mất nhiều sức . 1 phần vì tối thứ 6 đá máu me quá làm cho thứ 7 không kịp hồi thể lực. thứ 2 là hôm qua đá không hợp cạ nên thành thử phải chạy nhiều hơn mọi khi .....đá bóng là môn thể thao mang tính đồng đội cao mà vua_den đá như 1 thằng điên ....không hiểu đồng đội đá như thế nào và phải chạy ra sao ....chán ..hôm qua là trận đấu thất vọng nhất mà vua_den từng đá ....

Hạng C
23/4/08
549
0
0
42
www.otosaigon.com

star511979 nói:
nguy hiểm hơn là làm cho cổng động viên hiểu lầm là cầu thủ đi nhậu suốt đêm 2, 3 tăng trước trận đấu....Oan quá hả bác Vua_den????
Nghi án hôm qua đội bóng mất 2 phiếu MAT-xa .ban tổ chức đang mở cuộc điều tra ...nghi pham trong nhóm cầu thủ này ...TRIẾT già , VŨ , ĐỊNh , LOng , VUa_den ,BÁC HP 67 , SUP.....tình hình là chưa tìm đúng thủ phạm nhưng với thái độ thi đấu và thể lực đi xuống ngày hôm qua ....ban điều tra thu hẹp phạm vi lại còn VŨ và VUA_den .hai cầu thủ này đá dưới sức mình ....@ vua_den cứ kêu là oan còn VŨ cao chỉ cười ngượng ....các bác nghi ai ?

<h1>
</h1> <h1>
</h1>

Chi Hội Phó MFC
22/7/08
9.671
3.101
113
0908888191
www.amthanhxehoi.com

tình hình là rất tình hình...
hôm qua dù sao cũng là 1 chiến thắng và các bác cũng đá khá vất vả, đá giải thì lúc nào cũng phải thế.
Đội hình hôm qua sắp xếp em thấy cũng khá ổn, nếu nhìn vào từng cầu thủ thì đội mình hơn hẳn đội bạn ( kèo đầu trận em bắt sgf chấp 2 trái,ko bác nào dám bắt với em cả). Nên các bác đỗ lỗi cho bác thọ sắp đội hình em nghĩ cũng đúng nhưng ko đúng. Và 1 điều nữa,trận ko phải sống chết phải thắng và đội bạn cũng khá yếu mà bác tho dưa ra đội hình như thế cũng quá tốt rồi.
Và 1 vần đề nữa,tuy là đá giải nhưng cũng mang đậm chất giải trí vui vẻ là chính nên phải cho anh em ko ít thì nhiều vào sân, chứ vì đá giải ae cùng theo hết mà lại ko cho đá cũng kì (tuy là người ta đá ko duoc hay lắm như bác Thọ :d). Trường hợp bác thọ là 1 vd đềin hình hehehe,làm nhiều...lo nhiều...kiêm đủ thứ hết nhưng chỉ đá đúng được 1p. Vòng bảng thôi nên các bác cứ take easy.
Và đều quan trong nhất là thứ 3 thóc lua đầy đủ cho em là okie, hết chiền rồi

Hạng C
23/4/08
549
0
0
42
www.otosaigon.com

@ bác thọ : em xin lỗi vì đã góp ý có vẻ hơi quá . nhưng thực sự em chẳng có ý là không muốn các bác đá đâu . em chỉ muốn đội bóng ngay từ đầu có lực để anh em không bị mất sức quá nhiều mà thôi. còn sau đó khi đã biết đối thủ của mình ở tầm nào thì việc thay người ra là chuyện bình thường.
@ VŨ nhỏ: em đá là em đá hết mình và góp ý hết mình .việc đá buổi tối với các bác hay là đá giải thì cũng cần phải thế .em nói thật đá bóng mà không máu thắng thì chẳng thú vị gì .như bác vũ nói bên trên thì lần sau em không góp ý nữa vì hoá ra theo bác nghĩ là em không muốn cho các bác khác vào đá .những gì em nói bên trên chẳng bao giờ có ý là không cho các bác có kĩ thuật chưa ổn vào sân đá .mà chỉ muốn là ngay đầu tiên vào trận tạo tâm lý ổn định để anh em khác vào sau sẽ có 1 cái khung ổn để từ đó mà tiến lên .đâu phải ai khi vào đá cũng hay ? quan trọng là đồng đội của mình hiểu mình và gánh vác giúp mình 1 phần thôi chứ cho dù cá nhân bác có giỏi cỡ mấy mà không có đồng đội hiểu ý hỗ trợ thì cũng bó tay cho dù đội bóng người ta có yếu thế nào đi nữa .
@@@@ bác thọ : em xin lỗi bác ...HLV quốc tế còn nhầm nhọt cơ mờ ....bác đã rất nhiệt tình với anh em khi cho anh em đá ké ...hix ..hix...đã hông biết điều còn trách bác ....bó tay cái miệng vua_Den ...1 lần nữa xin lỗi bác .

Hạng C
27/8/04
713
6
18
HCM
mail.viettel.vn

Chúc mừng...hic, mình đi Huế mới về nên chả biết tin gì của đội cả...cho cái lịch thi đấu để hôm nào lên làm vài tấm ảnh phóng sự nhé - chúc anh em vui.

Status
Không mở trả lời sau này.