Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng C
23/4/08
549
0
0
42
www.otosaigon.com
Re:Đội Bóng OFC (OS Football Club) sinh hoạt và trao đổi

Tudia nói:
Chúc mừng...hic, mình đi Huế mới về nên chả biết tin gì của đội cả...cho cái lịch thi đấu để hôm nào lên làm vài tấm ảnh phóng sự nhé - chúc anh em vui.

hay quá !thứ 7 tuần này lúc 14 h ở sân kì hoà .bác lên sân chơi nhé !

Hạng C
14/5/08
773
0
0
53

Vua đen@: Đâu có vấn đề gì??...............anh quen bị chỉ trích rồi..........ở Cty cũng vậy nếu đội hình đá ko tốt là bị các cô cổ động viên và sếp về phê bình liền..............he..he......nhờ vậy mình rút kinh nghiệm.......bóng đá là thế........phải có trận hay trận dở.............trình độ các đội ngang nhau thì hấp dẫn hơn.......:)

Sup confirmed
Hạng D
15/4/08
3.940
34
48
Sài Thành

star511979 nói:
@Sup: Bạn em muốn mua con này, mua ở đâu cho rẻ tí hả Anh Sup? Thanks trước
http://www.tinhte.com/forum/t239927/#6673-VCW-2009:confused:ony-Vaio-W-co-mat-chinh-thuc-tai-Viet-Nam-voi-gia-12-trieu

Xì-ta ơi, hiện đã có giá nhưng chưa có hàng. Nói bạn em đợi thêm đến đầu tháng 9 hàng sẽ có (giá vẫn là 11,99T)
Anh là chiên gia bán sỉ, phải mua lô thì qua anh mới rẻ được :)

Giải năm nay không có ảnh bác Tư tường thuật nên mất tính sinh động "đậy" rùi.
Vậy bác Tư nhanh nhanh lên ghi hình nhá, kẻo lại vô địch mà không có ảnh thì ai tin :)
T7 này cũng phải đi làm . . . chán, chẳng lên sân hò hét được.

Hạng C
23/4/08
549
0
0
42
www.otosaigon.com

Chuthonsgf nói:
Vua đen@: Đâu có vấn đề gì??...............anh quen bị chỉ trích rồi..........ở Cty cũng vậy nếu đội hình đá ko tốt là bị các cô cổ động viên và sếp về phê bình liền..............he..he......nhờ vậy mình rút kinh nghiệm.......bóng đá là thế........phải có trận hay trận dở.............trình độ các đội ngang nhau thì hấp dẫn hơn.......:)
+ cảm ơn bác thọ ....
++bác đừng giận em nha ! hôm bữa em bực mình vì cảm thấy mình đá dưới khả năng rất nhiều , đá mà chạy như 1 thằng điên ở trên sân và không hiểu ý đồng đội, không phối hợp được 1 pha nào với A LÂM và A CƯỜNG KS làm em mất tập trung......
+++ lúc đầu trận chưa đá ,tâm lý anh em ngay từ đầu đã thiếu sự an tâm : Vua-đen, Quy,thái , long , định,VŨ cao , thích ... đứng nói chuyện bảo không biết bác thọ đăng kí quân thế nào ? mấy anh em đá hiểu ý nhau có được đá cùng nhau không ? lúc đó nhìn họ em nói thật là họ rất muốn đá cùng nhau nên em mới chạy lên bảo bác 2 lần là để mấy cậu ấy đá trước ....sau đó em lại nhanh nhẩu chạy xuống nói tí nữa các bác sẽ đá cùng nhau ....long , định , VŨ , thích , thái , quý đá trước .....hix..hix....thôi lần sau em sẽ rút kinh nghiệm hông can thiệp vào ban điều hành .....được đá thế này là vui rồi..... em máu thắng quá ......

Hạng C
23/4/08
549
0
0
42
www.otosaigon.com

http://www.savico.com.vn/store_editor/file/LichThiDau-KetQua-XepHang_Vong2.xls
LỊCh THI ĐẤU VÀ KẾT QUẢ XẾP HẠNG VÒNG 2 GIải bóng đá SAVICO cập nhật trong ngày !
BẢNG A :
+ hiện này đội bóng ta đang đứng đầu bảng A với 6 điểm ( hiệu số bàn thắng là + 3 ) , đứng sau là TOyota đông sài gòn 3 điểm ( hiệu số là + 0 ) .
---->>> đội bóng của chúng ta sẽ nhất bảng nếu như không để thua .
----->>>>đội bóng sẽ nhì bảng nếu để thua quá 3 bàn thắng và đội bạn toyota đông sài gòn thắng đội livovit nhiều hơn 1 bàn .....
Bảng B :
+ford phổ quang đang có cơ hội rất lớn đứng đầu bảng ( họ có 6 điểm và hiệu số + 2 )...nhiều khả năng đội mộc kiến gia sẽ nhì bảng B ( họ có 3 điểm và hiệu số + 5 khá cao ) và chỉ phải gặp đội cuối bảng yếu nhất ....
--------------------------------------------------------
TÂM ĐIỂM : khả năng đội Ford cao thắng sẽ tránh được Ford phổ quang ở lượt tứ kết ( đây là đội bóng mạnh với nhiều cầu thủ chuyên nghiệp ) ....mong đội ford cao thắng có thể bám theo đội ford phổ quang để vào những vòng sau ....tinh thần chiến đấu của ford phổ quang là rất tốt ....anh em bên ta cần học học hỏi .chúc 2 đội tiến sâu trong giải đấu năm nay !
+++ mộc kiến gia là đội bóng có nối chơi HỦY diệt kiểu như TOTENHAM mùa này .....hi vọng BArca ( ford cao thắng ) sẽ làm lên chuyện .....vì barca là đội yếu mà .......hế ...hế......

Last edited by a moderator:
Hạng C
14/5/08
773
0
0
53

Kết Qủa Thi Đấu Loạt Trận như sau:

Bảng A:

ToyoTa Đông Sài Gòn 1-3 Sài Gòn Ford Cao Thắng

Taxi Savico 0 -0 Lidovit

Bảng B:

Sài Gòn Ford Phổ Quang 1 - 0 Cty QLKD Nhà Thành Phố

Mộc Kiến Gia 6 - 0 Khahomex

Bảng C:

Đông Đô Thành 2 - 2 Liên quân SG Ngôi Sao & Bến Thành Savico

Doanh Nhân Sài Gòn (Hủy) Riverside

Bảng D:

Bảo Tường 3 - 0 Văn Phòng Cty Savico

Diginet 2 - 0 Kiểm Định Sài Gòn

Kế Quả Vòng 2:

Bảng A:

Toyota Đông Sài Gỏn 3 - 1 Taxi Savico

Sài Gòn Ford Cao Thắng 1 - 0 Lidovit
Bảng B:

Sài Gòn Ford Phổ Quang 1 - 0 Mộc Kiến Gia

Cty QLKD Nhà Thành Phố 0 - 2 Khahomex

Bảng C:

Đông Đô Thành 2 - 1 Riverside (Middlesbrougth)

Doanh Nhân Sài Gòn Hủy Liên quân SGNS & Bến Thành Savico

Bảng D:

Bảo Tường 3 - 0 Diginet

Văn Phòng Savico 2 - 1 Kiểm Định Sài Gòn

Hạng C
14/5/08
773
0
0
53

các bác để ý thằng Bảo Tường nhé.........nó đá hay phết.....cử 1 em qua xem chân cẳng đối phương ......để tìm ra thủ lỉnh bên đó kèm chết luôn.......

Hạng B2
20/5/09
152
0
0

Nghiên cứu cho kỹ cũng thế thôi, quan trọng là giữ thể lực của miình cho tốt và đá hợp rơ nhau thui..........các bác " nghiên" quá rồi hết " cứu" bi giờ.......

Hạng B2
20/5/09
152
0
0

Thứ bảy này đá tiếp hả bác Thọ,mấy giờ vậy.......chán quá thứ bảy này không biết có lên sân cổ vũ cùng các bác được không.......thôi SUBO chúc các bác may mắn nhé.

Hạng C
23/4/08
549
0
0
42
www.otosaigon.com

SUBO nói:
Thứ bảy này đá tiếp hả bác Thọ,mấy giờ vậy.......chán quá thứ bảy này không biết có lên sân cổ vũ cùng các bác được không.......thôi SUBO chúc các bác may mắn nhé.

thật tiếc nếu không có sự cổ vũ của bác subo......mà bác có em gái hông ? bác kêu em gái lên thay cũng được hông sao đâu .....em chịu

Status
Không mở trả lời sau này.