Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng C
14/5/08
773
0
0
53
Re:Đội Bóng OFC (OS Football Club) sinh hoạt và trao đổi

Đội hình thi đấu cho ngày thứ 7

------------------------------------------Vũ Cao-------------------------------------------

---Long--------------------------------Vua Đen---------------------------------Định---

------------------------Thái------------------------------------Quý-----------------------

--------------------------------------------Huấn-------------------------------------------

>>>>> Đội hình này theo Chuthon nhận xét chỉ tương đối tạm tạm, đồng đều từ 3 tuyến, không được mạnh cho lắm vì khả năng tạo bất ngờ là không có, một khi 1 vài vị trí đá dưới sức là sai làm lại bộc lộ ra nhất là vị trí Vũ Cao không đạt phong độ bằng năm ngoái, và cặp trung vệ Quý và Thái chưa được ăn ý với nhau.

>>>> Dự bị chân sút Cường KS >>> có khả năng gây bất ngờ

Hạng C
14/5/08
773
0
0
53

>>>>> nếu đội hình này không tạo áp lực lên đối phương được thì có lẻ Chuthon phải chấp nhận chơi 1 canh bạc mạo hiểm............ sẽ đôn Thái lên đá cánh trái thay vị trí của Long , Long về đá cặp hậu vệ với Quý........Cường KS sẽ đá tiền đạo cấm thay Vũ Cao...........Vũ Cao lùi về đá vị trí tiền vệ cánh phải để làm bóng cho tuyến trên.........vì Thái cầm bóng và điều phối bóng rất tốt khi tham gia tấn công......có thể tạo ra bất ngờ cũng nên...........

Hạng C
2/10/07
817
4.676
93
57

@Thọ : trước khi xếp đội hình , nhớ tham khảo ý kiến anh em với ( nhất là thành phần nòng cốt của đội )
Đọc bài của bác em cứ tưởng Calisto đang nói chứ không phải chú thòn :D:D

Chi Hội Phó MFC
22/7/08
9.671
3.101
113
0908888191
www.amthanhxehoi.com

ngày mai em đi Phan Thiết dưỡng thương rồi, kô lên ủng hộ các bác được...mong các bác chiến thắng để vào bán kết em xin 1 chân dự bị vậy

Chi Hội Phó MFC
22/7/08
9.671
3.101
113
0908888191
www.amthanhxehoi.com

Undertaker. nói:
sáng giờ chạy đi kiếm tiền để đóng tiền sân, bây giờ mới rãnh để up ds đóng thóc tối qua:

A.Phước 4x ( tuyên dương 1 chầu cafe vì là người đóng sớm nhất :d )
A.Phong 4x
Linh càtưng 4x
A.Cường BSĩ 4x
Qúy + Hoàng 6.5x
Trí 4x
A.Triết + Vũ 8x
TC em đang giữ 3.450.000 vnđ

@bác xăng: bác lo các chú sgf giùm em nhé.

AE phải tuyên dương bác Luân nữa...tuy tối hôm qua bác í ko tham gia nhưng vẫn nhắc nhở em lên sân thu tiền..làm em phải lên sân và bị tái phát chấn thương :D

và nhận của bác Tùng 4x (cái này nhờ bác Thọ nhắc nhở,ko thôi e quên rồi, đưa tiền vào lúc đang ăn chơi, nhớ sao nỗi). TC: 3.850.000VNĐ ( tiền này đóng cho thứ 3 thôi)
Và nhận của bác Thọ 2c (thưởng sgf), tiền này dùng đóng cho thứ 6 thôi

Em đã lấy 5 phiếu thứ 3 ( hết 5 x 525 = 2.625.000), còn lai : 1.225.000 vnđ
và đã lấy 5 phiếu thứ 6 : còn lại : - 625.000 (các bác cố gắng chiến lấy tiền thưởng đóng tiền sân nhé, kô thôi e lên e đè chân lấy tiền đấy)

Tình hình tiền nong là thế, sori vì thông báo trễ với các bác vì tình hình ăn chơi của em và của khách hàng em khá cao nên em kô update kịp thời cho các bác

Xin hết

Bác xăng kiểm dịch giùm em nhé

Chi Hội Phó MFC
22/7/08
9.671
3.101
113
0908888191
www.amthanhxehoi.com

@bác thọ: em với bác làm 5x thôi nhé, em bắt sgf chấp 3/4 nhé.

@ mấy chú sanh viên: thắng trận này ăn phở + hột gà và uống cafe rita nhé mấy chứ, còn thua or hòa mấy đứa mua thuốc sổ cho anh uống nhé :d

Hạng C
14/5/08
773
0
0
53

Undertaker. nói:
@bác thọ: em với bác làm 5x thôi nhé, em bắt sgf chấp 3/4 nhé.

@ mấy chú sanh viên: thắng trận này ăn phở + hột gà và uống cafe rita nhé mấy chứ, còn thua or hòa mấy đứa mua thuốc sổ cho anh uống nhé :d

Nói thế thôi chứ ai dám nằm kèo dưới..........he..he...he........đau tim bỏ mẹ......

Hạng C
23/4/08
549
0
0
42
www.otosaigon.com

chúc đội bóng chiến thắng !
cố gắng lên các bác hôm nay phải làm gỏi đội mộc kiến gia !

Hạng C
14/5/08
773
0
0
53

Xin chúc mừng đội bóng Sài Gòn Ford đã chiến thắng trận đấu quan trọng, vòng đấu loại trực tiếp trước đối thủ khó chịu Mộc Kiến Gia giống như những gì chuyên gia Thon đã dự đoán, phân tích trước trận đấu với tỉ số trong cuộc 2-0...........
....

Hạng C
23/4/08
549
0
0
42
www.otosaigon.com

phải nói rằng đội bạn đã chơi khá tốt ....hàng hậu vệ của họ đá khá tốt .họ có sức khoẻ ,thể hình và chịu khó va chạm mỗi khi cần thiết .hiệp đầu đội mình đá ép sân và có 1 vài cơ hội sút bóng nhưng thủ môn đội bạn phản xạ khá tốt .sang hiệp 2 có những sự thay đổi người khi bác cường KS vào thay QUý .trong 1 tình huống phạt góc khi VUa_den và vũ CAo cùng đè thủ môn đội bạn tạo khoảng trống ngay cột dọc ..nhanh như 1 mũi tên bác CƯỜNG KS đã đấm một cú khá mạnh vào góc trống đập chân thủ môn của đội bạn vào lưới ..1-0 ...Lúc này đứng ngoài đường biên cổ động viên đội nhà vui mừng nhảy hết cả lên . các cầu thủ chạy lại chỗ bác cường KS ăn mừng bàn thắng .sau bàn thắng đội bạn đá như mất phương hướng, các đường lên bóng dễ dàng bị bẻ gẫy .đội bạn từ bỏ nối đá co cụm từ đầu trận để tham gia tấn công. điều đó đã tạo điều kiện để đội mình có nhiều cơ hội phản công nhanh .trong 1 vài tình huống đó .đội bóng của chúng ta có thêm 1 bàn thắng từ pha đấm bóng của thu môn đội bạn khi lao ra cản phá khỏi cầu môn,cú đấm bóng bay tới chân của VŨ cao .bằng 1 pha sử lý khá nhạy cảm và tinh tế vũ cao đã tâng bóng qua đầu thủ môn và toàn bộ hàng hậu vệ để ghi thêm bàn thắng quyết định 2-0 cho đội bóng .sau bàn thắng 2-0 đó đội bóng của chúng ta còn có thêm 2 tình huống sút bóng chạm cột của bác cường KS và vũ cao ...10 phút cuối trận ..bác thọ vào thay định , thích thay long , bác luân thay Vũ cao . và ở 1 tình huống xuống bóng có sự tham gia của a thọ , a cường ks và cuối cùng là a luân đã có 1 cú sút bóng khá tự tin làm cho thu môn của đội bạn choáng váng nhưng rất tiếc lại đứng trong tư thế liệt vị ......trận đấu kết thúc với chiến thắng 2-0 cho đội bóng của chúng ta ....XIN CHÚC MỪNG CHIẾN THẮNG .
p/s: cảm ơn các bác phước ,a triết , a phong , SUbo đã lên sân động viên tinh thần các anh em ...chiến thắng này có công rất lớn của các bác ....
@subo : thấy chưa có nói mà hông tin ....hề hề ...

Last edited by a moderator:
Status
Không mở trả lời sau này.