Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng C
23/4/08
549
0
0
42
www.otosaigon.com
Re:Đội Bóng OFC (OS Football Club) sinh hoạt và trao đổi

khoa nói:
Sắp tới e chuyển hộ khẩu lên Gò Vấp rồi chắc ít có cơ hội đá với ae

gò vấp làm gì mà xa hả bác khoa ui ! không lên đá cùng anh em thì vợ bác chê bác béo ị hổng làm ăn được gì có phải khổ hông ....hị..hị...zot....

Hạng C
14/5/08
773
0
0
53

SGF Phổ Quang gặp Lidovit

Cao Thắng Gặp ??? có Bác nào biết đội nhì bàng bên bảng đội Phổ Quang là đội nào không ?? cho dùm thông tin.

Chi Hội Phó MFC
22/7/08
9.671
3.101
113
0908888191
www.amthanhxehoi.com

hĩ, bác là chủ xị mà bác hông biết thì làm sao em biết...cuối tuần này em đi vi vu rồi, ko có mặt ủng hộ tinh thần các bác được...chúc chiến thắng cho bác thọ vẻ vang hehehe

Hạng C
23/4/08
549
0
0
42
www.otosaigon.com

Chuthonsgf nói:

Cao Thắng Gặp ??? có Bác nào biết đội nhì bàng bên bảng đội Phổ Quang là đội nào không ?? cho dùm thông tin.

có lẽ anh em mình gặp mộc KIẾN GIA ....gặp đội nào cũng được ....vào đến đây thì đội nào cũng có thực lực ....chúc đội bóng lại chiến thắng ....

O.S.P.D
29/8/05
4.115
424
83
51
Arizona

Anh em gìn giữ sức khoẻ nhé

Thắng thua không quan trọng nhng quan trọng là thua như thế nào và thắng phải tâm phuc khau phuc nhe/

Hạng B2
20/5/09
152
0
0

Thắng thua không quan trọng nhưng thắng mới tính hả bác petrol ơi………..ihihih
Trận thua vừa rồi coi như là mình đá cho vui nhưng cố gắng giữ thể lực và đừng chủ quan trước đội bạn……….chơi hết mình và phối hợp nhịp nhàng phải không các bác??

Hạng B2
20/5/09
152
0
0

Chuthonsgf nói:

Ông bầu ơi, bác phải gương mẫu để đội bóng còn noi theo chứ………Subo làm thư ký cho bác rùi, bác đã giảm đi được tí việc rùi thì nhớ quan tâm đến đội bóng chứ ( đi đúng giờ, điểm danh mọi người, xếp đội hình phù hợp,….), bác cứ thế này mọi người buồn bỏ bác mà đi đấy………..heheheeh

Hạng C
23/4/08
549
0
0
42
www.otosaigon.com

SUBO nói:
Chuthonsgf nói:

Ông bầu ơi, bác phải gương mẫu để đội bóng còn noi theo chứ………Subo làm thư ký cho bác rùi, bác đã giảm đi được tí việc rùi thì nhớ quan tâm đến đội bóng chứ ( đi đúng giờ, điểm danh mọi người, xếp đội hình phù hợp,….), bác cứ thế này mọi người buồn bỏ bác mà đi đấy………..heheheeh
hôm tới SUBO lên sân cổ vũ anh em nhá ? vua_den thấy hôm nào bác lên sân là hôm đó thắng ..hôm SUBO không lên sân thấy thua 2-0 .khục ..khục....

Hạng B2
20/5/09
152
0
0

vua_den_dui nói:
SUBO nói:
Chuthonsgf nói:

hôm tới SUBO lên sân cổ vũ anh em nhá ? vua_den thấy hôm nào bác lên sân là hôm đó thắng ..hôm SUBO không lên sân thấy thua 2-0 .khục ..khục....

Không có đâu bác ơi, hôm rồi đá thiếu chân của bác Vua đen nên chú Thòn đá bị lệch pha đấy……..Trận đấu này hy vọng mọi người có mặt đầy đủ để giành chiến thắng vẻ vang chứ phải k bác…….?

Hạng C
23/4/08
549
0
0
42
www.otosaigon.com

SUBO nói:
Không có đâu bác ơi, hôm rồi đá thiếu chân của bác Vua đen nên chú Thòn đá bị lệch pha đấy……..Trận đấu này hy vọng mọi người có mặt đầy đủ để giành chiến thắng vẻ vang chứ phải k bác…….?

vua_den thấy mình đá hoài cùng đội thua vẫn thua ...nhưng mỗi khi có bác lên cỗ vũ thì thấy đội bóng may mắn hơn thì phải .....

Last edited by a moderator:
Status
Không mở trả lời sau này.