Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng C
14/5/08
773
0
0
53
Re:Đội Bóng OFC (OS Football Club) sinh hoạt và trao đổi

Chỉ còn 2 trận đấu nữa là kết thúc 1 mùa giải thi đấu. Ai sẽ là Nhà Vô Địch 2009...????

10/9/09
20
0
0
www.otosaigon.com

bác thọ tung $$$ để làm lóa mắt anh em nhà ! bác chơi cây gậy và củ CÀ RỐT hả ??? hê hê ....cho dù ngày mai có kết quả thế nào thì chúng ta sẽ cố gắng hết sức .....

Hạng B2
20/5/09
152
0
0

Bác vua làm gì mà đổi nick thế….??có em nào ái mộ ah
Chúc đội OS giành thắng lợi………..giải thưởng rất “hoành tá tràng”……….heheh

10/9/09
20
0
0
www.otosaigon.com

chúc mừng đội bóng đá chiến thắng !
trận đấu quá kịch tính
cảm ơn thủ môn huấn đá cứu vớt sự nghiệp thể thao của anh !
hôm này vua_den là người làm anh em đội bóng và cổ động viên có lẽ đi từ thái cực này đến thái cực khác ...ghi bàn gỡ hoà 1-1 ...là người phạm lỗi để đội bạn gỡ hoà 3-3 ....lúc đá pen lại là người đá hỏng ở loạt đá thứ 4 ....đây là ngày đáng nhớ nhất của vua_den ...ngày mà vua_den sẽ không bao giờ quên trong xuốt quá trình tham gia đội bóng từ những ngày đầu tiên ....thật mừng là đội bóng đá tiến thêm 1 bước nữa ..hãy cố lê các bác chiến thắng bảo vệ chức vô địch thôi ....hãy ghi dấu ấn của mình với đội bóng ....

Hạng B2
20/5/09
152
0
0

oto_sg_football_club nói:
chúc mừng đội bóng đá chiến thắng !
trận đấu quá kịch tính
cảm ơn thủ môn huấn đá cứu vớt sự nghiệp thể thao của anh !
hôm này vua_den là người làm anh em đội bóng và cổ động viên có lẽ đi từ thái cực này đến thái cực khác ...ghi bàn gỡ hoà 1-1 ...là người phạm lỗi để đội bạn gỡ hoà 3-3 ....lúc đá pen lại là người đá hỏng ở loạt đá thứ 4 ....đây là ngày đáng nhớ nhất của vua_den ...ngày mà vua_den sẽ không bao giờ quên trong xuốt quá trình tham gia đội bóng từ những ngày đầu tiên ....thật mừng là đội bóng đá tiến thêm 1 bước nữa ..hãy cố lê các bác chiến thắng bảo vệ chức vô địch thôi ....hãy ghi dấu ấn của mình với đội bóng ....

Baùc vua ñen ñöøng buoàn vaø aùy naùy………coù luùc naøy luùc noï maø
Hoâm nay, anh em nhaø mình ñaù hôi maát bình tónh nhöng cuoái cuøng chieán thaéng cuõng thuoäc veà mình ………….hehehe ( Subo cuõng goùp phaàn mang laïi may maén maø)

Hạng B2
20/5/09
152
0
0

Chuùc möøng ñoäi boùng nhaø mình nheù………………..hoài hoäp, lo laéng, baát ngôø………
Ngoài ôû ngoaøi muoán rôùt tim…….vaø cuoái cuøng chieán thaéng vaãn cuûa ta…………….haahahah
Saép ñöôïc ñi du lòch roài

Tập Lái
13/2/09
21
0
0

chúc mừng đội bóng vào đến trận chung kết. kết quả trận kia thế nào rồi các bac, dạo nay bận wa kô lên sân được chúc đội bong chung ta bảo vệ thanh công chức cô địch

O.S.P.D
29/8/05
4.115
424
83
51
Arizona

Chúc mừng tòan thể anh em ÒFC

Hôm nay chúng ta gặp đối thủ mạnh và trận đấu để lại nhiều cảm xúc.....nếu Huấn không ra tay chắc là nhiều bác khó ngủ đây.

Cuối cùng thì may mắn mĩm cười với chúng ta. Petr có liếc ngang liếc dọc thấy đội hình của đối thủ ở trận chung kết chơi rất ấn tượng và thiên về thể lực, cầu thủ 2 biên dốc bóng nhanh chóng mặt rồi bất ngờ ngoặt vào trong dứt điểm. Hy vọng Thái PATO sẽ có cách hóa giải. Hậu vệ còn lại là Hòang hoặc QUý phải bọc lót cho Thái nếu vào tranh chấp.

Hôm nay đối thủ bán kết của chúng ta cũng chọn lối đá áp rát và tiểu xảo, bằng chứng là ta mắc bẫy họ lúc cuối trận, cái này rút kinh nghiệm nhé số 12.....việc gì phải trả đũa, nếu trả đũa lộ thì trọng tài múc liền thôi...kín kín tý.

Nếu đội bạn tranh bóng rát thì cứ rà rà khi nó ập vào từ sau lưng thì la lên rồi gục xuống sân..trọng tài cắt còi thôi...nhưng cũng coi chừng lỡ hắn không cắt còi là bỏ mịa nhé.

Thôi dù sao cũng đã thắng-- có điều vất vả một tí thì lấy 02 chai mới xứng đáng đúng không các bác!!!

cám ơn anh em nhé, chúc cuối tuần vui vẻ và giữ sức

@ALL: nhớ cập nhật tình hình có mặt trong trận CK nhé để tiện sắp xếp đội hình, chắc chắn có ban tổ chức SOI các bác đấm đá bình tĩnh và cẩn thận.

Hôm nay Long làm quả chân trái mình sứong tê, mấy trái Long có bóng rà rà rồi đưa về Thái múc lên làm đối thủ chẳng ăn uống được gì , cánh của Định hơi mờ vì thọt về quả nào cho QUý là thót tim trái đó, hình như hôm ni QUý nó mới đi đâu chơi về các bác nhỉ??!!!!
Hy vọng trận tới anh em lại tưng bừng như Chưa Hề có cuộc chia ly (CÚP) nhé.

5 CHAI ĐANG CHỜ.......

Tập Lái
17/3/09
12
0
0
39

không phải hôm nay em xuất sắc đâu mấy bác.bữa nay anh Hoàng định cướp của em traí pen thu 5 cua em la ko được phải ko các bac.em bị ép lên em mới xuất thần tí hjhj,em thích những trận cân lão thế này lúc chiến thắng như lên mây vậy

Status
Không mở trả lời sau này.