Status
Không mở trả lời sau này.
10/9/09
20
0
0
www.otosaigon.com
Re:Đội Bóng OFC (OS Football Club) sinh hoạt và trao đổi

Undertaker. nói:
CHỦC MỪNG CAC BÁC VÀO CHUNG KẾT.
Triết già mượn nick của vũ

bác triết hả ? hề hề ...không post được ngữa tay quá mượn nick bác vũ hả ....
p/s: bác vũ đi chụp phim sao rồi hả bác ?...bác bảo bác ấy uống thuốc cho nhanh khoẻ để cùng đá chung kết với đội chứ .mấy chục năm mới lại có cơ hội ngàn vàng này đấy ạ!

10/9/09
20
0
0
www.otosaigon.com

Undertaker. nói:
vũ kha hơn rồi.
trận chung kết bác nhớ bình tĩnh hơn nhé. bác làm tui muốn xỉu
vậy cuối tuần này đá được hông bác ? dưỡng chân cẳng cho tốt tốt !

Hạng B2
20/5/09
152
0
0

Trận chung kết này đội hình thế nào Chú Thòn ơi………??( chưa gì đã nghe tin vắng mặt bác over rùi….huuh)
Đã vào đến đây rùi thi 2 nhớ giành chiến thắng nhé các bác………….”đường đến vinh quang” kgông còn xa nữa, mặc dù hơi khó khăn nhưng quyết không nản nhé……

Hạng B2
20/5/09
152
0
0

@hp: bác có phần thưởng gì cho đội bóng không thì treo giải luôn lấy khí thế cho anh em……….hahah

Chi Hội Phó MFC
22/7/08
9.671
3.101
113
0908888191
www.amthanhxehoi.com

tình hình là nhân sự có vẻ căng quá. Đến ck rồi mà em chưa được đá tí nào cả nên ngày nào em cũng nốc 1 đống thuốc để ck ra chạy te te 1 chút.
Hôm qua mình ma thua chắc là đau lắm, đội bán đá penalty cũng tốt ghê làm em cũng hồi hộp quá nhưng chuyện gì đến cũng đến và đội hay hơn đã thắng.
Bác Cường KS vào hiệp 2 là hợp lý nhất, khi đó đội bạn đã mệt thì bác í tha hồ múa. Trận nào cũng có dấu ấn của bác ấy hết...thiệt là ngưỡng mộ quá đeee

Tập Lái
19/2/09
29
0
0

Cám ơn bác triết,rượu anh cho về uống mới có mấy ly mà hậu cần của em khen quá trời luôn haaaaaaaaaaaaaa.Mấy em SV như Vũ Mập,Long,Thích sức khỏe còn nhiều nên nhường cho anh chai rượu cho mình em,giờ uống ráng muốn chết nè.

Anh vũ nhỏ chân cẳng thế nào rồi?Còn trận cuối cùng đó,Thật là xui quá đi,Đám cưới ông anh em ngay ngày 19-20.Để em xin đi rước dâu ở miền tây,Ghé đá xong rồi về .Mà đá lúc mấy giờ vậy mấy bác?

Hạng C
14/5/08
773
0
0
53

Xin Thông báo với đội bóng.

Ngày 19-09-2009 thứ 7 tuần này trận tranh ba tư sẽ đá trước vào lúc 8h30, trận tranh nhất nhì sẽ diễn ra đúng 9h sáng bóng lăn. Vì vậy các anh em chuẩn bị thu xếp có mặt trên sân lúc 8h30 để khởi động và cổ động cho đội Phổ Quang luôn.....

Status
Không mở trả lời sau này.