Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng C
2/10/07
817
4.671
93
57
Re:Đội Bóng OFC (OS Football Club) sinh hoạt và trao đổi

oto_sg_football_club nói:
chúc mừng đội bóng đá chiến thắng !
trận đấu quá kịch tính
cảm ơn thủ môn huấn đá cứu vớt sự nghiệp thể thao của anh !
hôm này vua_den là người làm anh em đội bóng và cổ động viên có lẽ đi từ thái cực này đến thái cực khác ...ghi bàn gỡ hoà 1-1 ...là người phạm lỗi để đội bạn gỡ hoà 3-3 ....lúc đá pen lại là người đá hỏng ở loạt đá thứ 4 ....đây là ngày đáng nhớ nhất của vua_den ...ngày mà vua_den sẽ không bao giờ quên trong xuốt quá trình tham gia đội bóng từ những ngày đầu tiên ....thật mừng là đội bóng đá tiến thêm 1 bước nữa ..hãy cố lê các bác chiến thắng bảo vệ chức vô địch thôi ....hãy ghi dấu ấn của mình với đội bóng ....
Hôm nay Hoàng đá tốt chứ . Nhưng đúng ra Hoàng không nên nhận đá Penalty , khi Hoàng chuẩn bị đá thì anh và Vũ ( Vũ siêu dự bị ) đã nói với nhau là Hoàng đá không vô ,và ......lần đầu tiên anh đoán đúng

Hạng C
2/10/07
817
4.671
93
57

SUBO nói:
Chuùc möøng ñoäi boùng nhaø mình nheù………………..hoài hoäp, lo laéng, baát ngôø………
Ngoài ôû ngoaøi muoán rôùt tim…….vaø cuoái cuøng chieán thaéng vaãn cuûa ta…………….haahahah
Saép ñöôïc ñi du lòch roài

có không ?

Sup confirmed
Hạng D
15/4/08
3.940
34
48
Sài Thành

Hôm qua gần tí nữa là lên sân, y như nói hôm tập T6, có lẽ ở nhà thì AE sẽ thắng, mới gần gần sân thôi mà AE đã vất vả quá ! Vậy mà lên sân chắc mất mịa nó mấy chai rồi :)
Chắc chắn là có giải 2, hoàn thành chỉ tiêu ban đầu. Nhưng cũng như năm ngoái, phải mơ về Cúp vô địch chứ, ai cấm được :)

Cái đà này thì trận CK cũng phải nằm nhà xem cho hên :)

10/9/09
20
0
0
www.otosaigon.com

Hôm qua đá xong về nhà .cảm thấy thanh thản vô cùng mặc dù 2 cái bắp đùi của em đau và mỏi nhừ ...trận đấu hôm qua nói thật là em đã phải đá quá 120% sức ...rất lâu rồi mới được đá với 1 đội bóng đồng đều như vậy .nếu xét ở từng vị trí có thể nói đội của họ có những cầu thủ mạnh hơn nhưng với chiến thuật hợp lý đội bóng của chúng ta đã gây rất nhiều khó khăn cho đội bạn ...
chiến thắng trên loạt đá PEN cho thấy có nhiều bác trong đội bóng có cái đầu rất lạnh.riêng chỉ em là không có ...tiếc thật ....mong sẽ cải thiện được .......

Tập Lái
15/5/08
10
0
0
42
saigonford

petrol nói:
Chúc mừng tòan thể anh em ÒFC

Hôm nay chúng ta gặp đối thủ mạnh và trận đấu để lại nhiều cảm xúc.....nếu Huấn không ra tay chắc là nhiều bác khó ngủ đây.

Cuối cùng thì may mắn mĩm cười với chúng ta. Petr có liếc ngang liếc dọc thấy đội hình của đối thủ ở trận chung kết chơi rất ấn tượng và thiên về thể lực, cầu thủ 2 biên dốc bóng nhanh chóng mặt rồi bất ngờ ngoặt vào trong dứt điểm. Hy vọng Thái PATO sẽ có cách hóa giải. Hậu vệ còn lại là Hòang hoặc QUý phải bọc lót cho Thái nếu vào tranh chấp.

Hôm nay đối thủ bán kết của chúng ta cũng chọn lối đá áp rát và tiểu xảo, bằng chứng là ta mắc bẫy họ lúc cuối trận, cái này rút kinh nghiệm nhé số 12.....việc gì phải trả đũa, nếu trả đũa lộ thì trọng tài múc liền thôi...kín kín tý.

Nếu đội bạn tranh bóng rát thì cứ rà rà khi nó ập vào từ sau lưng thì la lên rồi gục xuống sân..trọng tài cắt còi thôi...nhưng cũng coi chừng lỡ hắn không cắt còi là bỏ mịa nhé.

Thôi dù sao cũng đã thắng-- có điều vất vả một tí thì lấy 02 chai mới xứng đáng đúng không các bác!!!

cám ơn anh em nhé, chúc cuối tuần vui vẻ và giữ sức

@ALL: nhớ cập nhật tình hình có mặt trong trận CK nhé để tiện sắp xếp đội hình, chắc chắn có ban tổ chức SOI các bác đấm đá bình tĩnh và cẩn thận.

Hôm nay Long làm quả chân trái mình sứong tê, mấy trái Long có bóng rà rà rồi đưa về Thái múc lên làm đối thủ chẳng ăn uống được gì , cánh của Định hơi mờ vì thọt về quả nào cho QUý là thót tim trái đó, hình như hôm ni QUý nó mới đi đâu chơi về các bác nhỉ??!!!!
Hy vọng trận tới anh em lại tưng bừng như Chưa Hề có cuộc chia ly (CÚP) nhé.

5 CHAI ĐANG CHỜ.......

Em sinh hoạt điều độ lắm bác xăng ơi
.Trước ngày thì đấu là ko dám đi đêm đâu bác
.Tại hôm qua phong độ em không tốt hihi .Hôm qua vị trí yếu nhất là vị trí của em
. Hy vọng trận trung kết em sẽ thi đấu tốt hơn.Dù sao cũng chúc mừng đội đã bò đến chận trung kết

Hạng C
2/10/07
817
4.671
93
57

QuySGF nói:
Trước ngày thì đấu là ko dám đi đêm đâu bác
Quý không đi đêm , chính xác , vì đi lúc 1-2g sáng :D

Hạng C
2/10/07
817
4.671
93
57

oto_sg_football_club nói:
@bác HP : hôm qua mà đội không vào vòng sau thì có lẽ em là người ân hận nhất

Bình thường thôi Hoàng ơi, các danh thủ trên thế giới thường đá hỏng panalty mà :D

Tập Lái
14/2/09
44
0
0

Có thể nói là em đã rất vui với trận đấu vừi rùi được ghi bàn, hoàn thành quả pen cuối cùng và rất buồn khi không được tham dự trận CK sắp tới. Mong các bác bao tin vui khi em đi thi về nha

Status
Không mở trả lời sau này.