Status
Không mở trả lời sau này.
Sup confirmed
Hạng D
15/4/08
3.940
34
48
Sài Thành
Re:Đội Bóng OFC (OS Football Club) sinh hoạt và trao đổi

@Vuaden: vết thương khá lớn nên BS bắt chụp hình. Nhưng trong cái rủi vẫn có cái may, cuối cùng chỉ khâu lại rồi cho về, không bị xương & gân. Do Trí bị dị ứng thuốc giảm đau nên hơn 11g mới đựơc đem vào khâu. Số dđ của Trí: 0913051403

@phuchung: hôm nào gặp anh gửi lại tiền mua thuốc hôm qua nhé, cám ơn Hưng.

@Daothoat: phải quyết tâm cho bác tốn đạn mới đựơc !

Last edited by a moderator:
Hạng C
27/8/04
713
6
18
HCM
mail.viettel.vn

DAOTHOAT nói:
Em sẽ treo giải 1.000.000 Đ nếu như các bác đoạt chức vô địch .Hứa danh dự luôn chứ ko phải như cái ông  mua cai xe Ford mô hình của OS đâu .
*** Chân thành cảm ơn bác Daothoat nhiều, cả 

đội vẫn mong có bác cùng ra sân - chúc vui.

Hạng C
27/8/04
713
6
18
HCM
mail.viettel.vn

À quên, kiểm lại quân số tý - các bác sanh ziên (Vũ cao, Phuchung117, Định, Long...) đang đá giải nào đó cũng oke - nhưng cố giữ chân cho đến thứ bảy nhé....
@ Incotech, Phuchung117, Kiencuong, Cuongeuro, Chuthoon, Nongdan, Lâm(nick gì khó nhớ quá)....vào đây khích lệ tinh thần anh em tý - mong tin các bác.
@ All, cơ hội đả đến thì ta cố tóm lấy nhé - Luôn luôn chúc đội vô địch.

Chi Hội Phó MFC
22/7/08
9.677
3.105
113
0908888191
www.amthanhxehoi.com

lâu quá kô thấy bác DAOTHOAT, quả này phải cố cho bác tốn lúa mới được. Vậy sáng thứ 7 mời bác lên sân cổ vũ, họp mặt và trao lúa luôn :d.
Hôm qua bác Luân nhắn tin là chú Trí bị chấn thương khá nặng, và theo như lời bác SUP nói thì cũng có chút may mắn nên tạm ổn. Hy vọng bác Trí mau chóng bình phục.
Tóm lại thứ 7 này mình mà thắng thì nhiều lúa lắm đấy, vô địch 3 chai và kiểu gì cũng có 1-2 giải phụ nữa như là Thủ Môn Xuất Chúng :d, và tiền thưởng của các mạnh thường quân như SGF, bác DAOTHOAT. Bác nào treo thưởng nữa kô để ae biết chừng mà ra kèo :d.
@all:phải quyết tâm để kô phải tốn tiền đóng tiền sân

Last edited by a moderator:
Hạng C
14/5/08
773
0
0
53

Tudia@: Em là thành viên tích cực chứ không phải tiêu cực mà bác kêu em vào khích lệ…………..em thường post bài liên tục và có mặt thường xuyên trong các trận đấu từ lúc đội bóng mình mới thành lập đá đến bây giờ ….em chưa bỏ sót trận nào kể cả đi đá giao hữu, ngày lễ…trời mưa ….trời nắng v.v…..vẫn có mặt trên từng cây số…..he…he….Bác không biết đấy thôi.
Sup@: Tình hình em Trí ổn phải không Bác………hôm qua em nhìn thấy vết thương mà em cũng thấy sợ quá……..mong em Trí mau mau lành để quay lại đội tuyển OS.

Hạng B2
21/5/08
160
0
0
otosaigon.com

@Sup: khi nào cũng được mà anh....!Trí khoẻ là vui rôi....!:-D
@ Đaothoat: Không biết tình hình sức khoẻ bác đã ổn chưa...!Thay mặt anh em cám ơn cái giải của bác....!hehehehe...!Thứ 7 mong gặp bác ở Sân Ốc tra phốt kì hoà....!hehehe

Hạng B2
21/5/08
160
0
0
otosaigon.com

@All: Em cũng xin treo giải: Cổ động viên xung nhất...!Hehehehe.....Phần thưởng là 5000 đô.. hehehe!

@thach: anh vừa phải thôi nha....!Thất hứa với em út không......!Thứ 7 nhớ dẫn chị gì em anh lên nha....!hihihihi

@thanhden: Anh cũng lên nha...!Anh em mình ở ngoài sân đá bàn....!kekekeke

Hạng C
23/4/08
549
0
0
42
www.otosaigon.com

Chúc các bác sớm hồi phục để có thể tham gia trận chung kết vào thứ 7 này . em thật vui vì được tham gia đội bóng từ những ngày đâu tiên..một giải đấu chính thức , đó là điều em em mơ ước từ lâu .từ ngày vào sai gòn đến bây giờ đây là đội bong em theo lâu nhất đấy các bác , phải thừa nhận bong đá là môn thể thao luôn cho em sự hứng khởi và thư giãn tốt nhất ,mỗi khi chạm vào trái bong mọi lo lắng của cuộc sống tan biến ,thật vui vì đã được tham gia đội bóng , được gặp các bác mỗi tuần và cùng vui với niềm vui banh bong .cảm ơn các bác đã đến đội bong và cùng chiến đấu như thế này . ở trận đấu tới em sẽ cố gắng đá hết mình .vì có thể đây là giải đấu cuối mà em có thể tham gia .hix hix …rất có thể qua tết em không còn đá cùng các bác nữa rồi ….

Sup confirmed
Hạng D
15/4/08
3.940
34
48
Sài Thành

@Vuaden: sao vậy ? về lại quê nhà yêu dấu hả em ?

Từ đầu giải đến giờ hình như chỉ có 1 trận AE mình được cổ vũ từ bên ngòai (trận thắng ĐĐT 1-0). T7 trận CK hy vọng đội mình sẽ có 1 lượng CĐV đủ để hâm nóng tinh thần chiến đấu của tòan đội.

T6 này cứ lên sân đầy đủ để tập thêm chiến thuật một chút các bác ạ.
Cộng thêm rèn luyện bài penalty, đá phạt hàng rào . . .

Status
Không mở trả lời sau này.