Status
Không mở trả lời sau này.
Sup confirmed
Hạng D
15/4/08
3.940
34
48
Sài Thành
Re:Đội Bóng OFC (OS Football Club) sinh hoạt và trao đổi

Thế là chỉ còn trận CK :)
Trận này đội chịu áp lực sẽ là Savico, chủ nhà nên phải thắng !
Trong khi đó AE mình vô danh làm nên bất ngờ [8D]
Do vậy mình sẽ hơn đội bạn ở sự thoải mái tinh thần.
Trận CK ta sẽ đá không cay cú ăn thua nhưng hết mình.

Chi Hội Phó MFC
22/7/08
9.677
3.105
113
0908888191
www.amthanhxehoi.com

đã 4 năm rồi, bây giờ em mới có được 1 trận chung kết nữa đấy nên trận này chắc chiến cho hết sức luôn quá

Last edited by a moderator:
Hạng C
23/4/08
549
0
0
42
www.otosaigon.com

Anh em ta đã chiến thắng ! đó là kết quả của sự cố gắng của mỗi cá nhân trong 1 tập thể đoàn kết . anh em ta đến với trận đấu này bằng sự thận trọng , biết mình biết người . điều đó đã được phát huy tối đa ở trận đấu vừa qua .khi tất cả những con bài chiến của đội bạn đều đã được anh em ta điểm mặt và cố gắng hạn chế tối đa khả năng của họ . rất lâu rồi em mới lại bị vọp bẻ ,phải thừa nhận cầu thủ số 7 của đội bạn đá và chạy chỗ khá tốt ,ngay cả pha phạm lỗi từ đằng sau với em cũng cho thấy cầu thủ này hay .em đau bắp chân 2,3 ngày hôm này ,nếu thứ 3 này lên sân có lẽ chỉ tập nhẹ cho chân nó dẻo lại .
p/s: Đội bạn nói chung là còn trẻ và tâm lí bị ức chế khi không thể đá đúng theo những gì mà đội bạn đá với các đối thủ trước của họ.Việc vào bóng thô bạo điển hình là tình hu ống của bác vũ ( L ớn ) , v ũ ( SV ) .nh ưng sau hình hu ống đó đội bạn đã không d ám chơi xấu nhiều .trận đấu này em thấy tủ môn của đội bạn bị đau nhưng không dám kêu cũng thấy khổ cho thằng bé ..hê hê ….
@ các bác đá rất tốt ,cảm ơn các bác đã chiến đấu hết mình
1/ c ác b ác ui! sao em sinh hoạt ở diễn đàn này khá lâu rồi mà chưa bao giờ thấy ban điều anh trang www này có bất kì lời động viên hay 1 hình thức chúc gì đó cho các hội viên của mình nhỉ ? thấy ít qua tâm thế , nói thật đến bây giờ em chỉ có biết bác Petrol ,bác HP67,bác tư địa , bác vũ (lớn ) thui hê hê …

Last edited by a moderator:
Sup confirmed
Hạng D
15/4/08
3.940
34
48
Sài Thành

vua_den_dui nói:
c ác b ác ui! sao em sinh hoạt ở diễn đàn này khá lâu rồi mà chưa bao giờ thấy ban điều anh trang www này có bất kì lời động viên hay 1 hình thức chúc gì đó cho các hội viên của mình nhỉ ? thấy ít qua tâm thế , nói thật đến bây giờ em chỉ có biết bác Petrol ,bác HP67,bác tư địa , bác vũ (lớn ) thui hê hê …[/size][/font] [/color][/b]

Tại em mặc áo thì SGF, còn anh thì lại là JBL đó mà [8D]

Hạng C
23/4/08
549
0
0
42
www.otosaigon.com

SUp.com nói:
vua_den_dui nói:
c ác b ác ui! sao em sinh hoạt ở diễn đàn này khá lâu rồi mà chưa bao giờ thấy ban điều anh trang www này có bất kì lời động viên hay 1 hình thức chúc gì đó cho các hội viên của mình nhỉ ? thấy ít qua tâm thế , nói thật đến bây giờ em chỉ có biết bác Petrol ,bác HP67,bác tư địa , bác vũ (lớn ) thui hê hê …[/size][/font] [/color][/b]

Tại em mặc áo thì SGF, còn anh thì lại là JBL đó mà [8D]

Hu hu ….sao không thấy có chút gì gọi là màu cờ sắc áo của OS nhỉ ? từ quần áo đến lời động viên chia sẻ cũng chẳng có ….hê ..hê …bây giờ an hem mình mà có chuyển sang sinh hoạt ở trang www khác có lẽ người ta cũng chẳng biết đâu nhỉ ????

Hạng C
14/5/08
773
0
0
53

Đội bóng anh em mình thắng 4-1…….là đội bóng có thành tích cũng khá tốt…..khi họ vấp ngả trận đầu tiên với DNS1 với tỉ số thua 0-1….có lẻ vì lực chưa tập trung đầy đủ……….sau đó họ đã chuẩn bị lực lượng đầy đủ cho trận chiến thứ 2 với Sài Gòn Ford 1………với hàng tiền vệ và hậu vệ cơ bắp , thể lực nhưng không kém về kỹ thuật……họ đã thắng áp đảo SGF1 4-0……..sau đó thắng tiếp Comford Taxi với tỉ số 7-1 khả định sức mạnh của nhà vô địch…………như dự đoán của mình …rất lo ngại cho anh em khi gặp đội bóng này……nhưng chuyện gì đến cũng sẽ đến…………bốc thăm chia cặp đấu , anh em ta đã gặp đúng đối thủ khó chơi này………nhưng do sự chuẩn bị về tâm lý cũng như sự cảnh giác của anh em ta đã xác định ngay từ đầu đối thủ này……không coi thường đối thủ …….và anh em ta đã đá rất quyết tâm……tranh chấp bóng quyết liệt ngay giữa sân…nhằm hạn chế những đường lên bóng ở hàng tiền vệ cơ động của đội bạn………..và sau thời gian không ghi được bàn thắng đội bạn đã bị ức chế về mặt tâm lý và phải trả giá bằng những đòn phản công của anh em ta…………nhưng phải nói công lớn thuộc về chân sút trẻ đang lên Nguyễn Đình Vũ đã ghi được 2 bàn thắng vào lưới đội bạn bằng nổ lực cá nhân….chứ chưa thấy được sự phối hợp đồng đội…..và tiếp sau đó là đội bạn phải vùng lên tấn công liên tục nhằm tìm kiếm bàn thắng……cuối cùng đội bạn may mắn được hưởng phạt đền do bóng trúng tay hậu vệ………và sau bàn gỡ của đội bạn đang tỉ số 2-1………anh em ta phải chơi tấn công trở lại…………với phương châm lấy tấn công làm phòng thủ, nhằm giảm bớt sức ép của đội bạn cho tuyến hậu vệ………và ông trời thật công bằnh đã trừng phạt đội bạn bằng 1 bàn thắng nữa do công của thủ môn Huấn…..khi có 1 đường phát bóng lên thẳng cầu môn đối phương và thủ môn đội bạn đã phạm sai lầm khi không phán đoán trúng bóng………sau đó trung vệ Huy Hoàng có 1 cú suốt xa…..bóng đi cũng không nguy hiểm lắm nhưng thủ môn đã không được tập trung và 1 phần bị tâm lý sau đường bóng bị để lọt lưới 3-1 ……..đã không bình tỉnh để bóng nằm trong khung thành mặc dù đã chụp bóng ôm trong người……..thế là tỉ số được nâng lên 4-1……….he….he…he……….hẹn gặp đội bóng Văn Phòng Savico tại sân vận động ANFIELD trong trận chung kết (WELL COME TO ANFIELD)………………” YOU ‘LL NEVER WALK ALONE ”.

Hạng C
2/10/07
817
4.686
93
57

Bác Thọ tường thuật trực tiếp hay quá [8D][8D]

Hạng C
27/8/04
713
6
18
HCM
mail.viettel.vn

vua_den_dui nói:
SUp.com nói:
vua_den_dui nói:
c ác b ác ui! sao em sinh hoạt ở diễn đàn này khá lâu rồi mà chưa bao giờ thấy ban điều anh trang www này có bất kì lời động viên hay 1 hình thức chúc  gì đó cho các hội viên của mình nhỉ ? thấy ít qua tâm thế , nói thật đến bây giờ em chỉ có biết bác Petrol ,bác HP67,bác tư địa , bác vũ (lớn ) thui hê hê …[/size][/font] [/color][/b]

Tại em mặc áo thì SGF, còn anh thì lại là JBL đó mà  [8D]  

Hu hu ….sao không thấy có chút gì gọi là màu cờ sắc áo của OS nhỉ ? từ quần áo đến lời động viên chia sẻ cũng chẳng có ….hê ..hê …bây giờ an hem mình mà có chuyển sang sinh hoạt ở trang www khác có lẽ người ta cũng chẳng biết đâu nhỉ ????

Đó cũng chính là lý do mình từ bỏ box nhiếp ảnh OS đó.......chỉ còn cắm dùi ở mảnh nhỏ này thôi.:D

Status
Không mở trả lời sau này.