Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
8/11/06
243
8
18
HCM
Re:Đội Bóng OFC (OS Football Club) sinh hoạt và trao đổi

Dạ, em sẽ nghiêm chỉnh chấp hành...thóc lúa. Hôm nào bác hú em wa đóng liền...""""àh, em chỉ rảnh giờ hành chánh thui nghe..."...hihihihii

Hạng B2
17/2/09
107
0
16

chao cac bac! em la Vu sv,thay may bac len dien dan vui wa troi ma toi bay gio moi dang ky duoc.hen wa.hiihi.

O.S.P.D
29/8/05
4.115
424
83
51
Arizona

Nhớ gõ tiếng Việt có dấu nhe các bạn, nếu không BĐH xóa bài mà không cần báo trước đó

E mới đi đá thuê về phê quá!!!

Hạng C
2/10/07
817
4.686
93
57

petrol nói:
Nhớ gõ tiếng Việt có dấu nhe các bạn, nếu không BĐH xóa bài mà không cần báo trước đó
E mới đi đá thuê về phê quá!!!
Cái này nghi bác Petrol trả tiền cho bên thuê bác quá :D:D

Tập Lái
23/12/08
14
0
0

em cũng nghĩ như Bác HP67, hình như Bác Petrol nằm trong BĐH đúng không Bác Petrol ơi, hihihi

O.S.P.D
29/8/05
4.115
424
83
51
Arizona

Các bác cú nói xấu cho nguoi tot nha

Hạng C
14/5/08
773
0
0
53

Xin thông báo đến các anh em trong túc cầu giáo……….tối mai sẽ có 1 đội bóng bên Cty Toàn Thắng qua đá giao hữu với anh em chúng ta…….đội này cũng không xa lạ gì………đội này từng thắng anh em ta 7-3 ở sân Hoàng Hoa thám trong doang trại quân đội………..và họ cũng thắng đậm đội Sài Gòn Ford 1 với tỉ số không tưởng 15-5…………và họ có nói với em là ngày mai hy vọng bên mình đưa đội hình mạnh nhất ra đá (đội hình tiêu biểu)……..vậy ngày mai anh em cố gắng đá hết mình vì màu cờ sắc áo nhá………..sân Old Transfrot của anh em mình …….lợi thế sân nhà.
Đội hình 1 ra sân ngày mai:
1/Thủ môn : Huấn vắng mặt đây là 1 thiệt thòi lớn của đội hình chúng ta chiếm 30% sức mạnh của đội bóng……….sẽ thay thế bằng thủ môn Hp67 ( Anh Phước).
2/ Hậu vệ: Thái salem (đá thòng), Sup.com ( A Tuấn) đá dập
3/ Tiền vệ : Underthacker ( Vũ nhỏ), tiền vệ cánh trái ( Vũ sinh viên), tiền vệ cánh phải Long (sinh viên)
4/ Tiền đạo: A Triết

Đội hình 2:
1/ Thủ môn : Bác nông dân
2/ Hậu vệ: Tí, Quý SGF
3/ Tiền vệ: Petrol cánh phải, cánh trái Long SV, giữa Phong SGF
4/ Tiền đạo: Chú thòn, Tiệp SGF

Đá thua ra: Nhưng đôi bạn nói đá vậy không đã……đòi chia đôi tiền sân……có nghĩa là đội bạn muốn đá hoài……tiền sân sẽ chia đôi ……đội bạn trả 250 ngàn………….anh em thấy sao?.........hay đá làm 3 đội thua ra ( nếu vậy đội bạn sẽ đóng 170 ngàn……………..anh em mình khỏi phải đóng vì tiền sân của mình mà……..lấy tiền đó ra uống nước mía……..khì…khì… các Bác cho ý kiến nhé.

O.S.P.D
29/8/05
4.115
424
83
51
Arizona

Phê chuẩn, nhớ mua theo dầu Cù là khi đi đá nhé

Sup confirmed
Hạng D
15/4/08
3.940
34
48
Sài Thành

Hôm nay em phải nghỉ làm vì cả vợ & con đều ốm :(
Tiết trời khó chịu quá các bác nhỉ ?
Ngày mai chưa biết có xung trận được không. Dzưng mà không tham gia được thì tiếc quá, tiếc lắm . . . (nhất là nước mía 170K ;))

Hạng B2
17/2/09
107
0
16

ý của anh Thọ hay đấy!nhưng mà em sợ hai đội của mình thua hoài nên đội bạn phải đóng 250k wa!vì họ đá hết buổi mà.hiihihi
vì màu cờ sắc áo em xin đá hết mình(có thể 150% công lực....?) để đòi lại món nợ hôm trước.chúc anh em chiến thắng!

Status
Không mở trả lời sau này.