Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
14/2/09
44
0
0
Re:Đội Bóng OFC (OS Football Club) sinh hoạt và trao đổi

Chúc mừng tất cả các anh em nha hôm nay chúng ta chiến thắng oanh liệt. Mong rằng trận sâu chúng ta giữ được phong độ như hôm nayhiiiii

Hạng D
20/11/08
1.145
74
48

Trận sau đôi bạn sẽ đi đủ đôi hình ...........cố mà giữ 2 thùng beer nhé các pác . :D

LMLS

Hạng C
14/5/08
773
0
0
53

Hôm qua tại sân Kỳ Hòa các Bác đã dành chiến thắng thuyết phục 3-0 trước đội bóng Công ty Toàn Thắng. Nhưng có lẽ do đội bạn chủ quan, nghỉ rằng đã từng thắng SGF1 15-5 sân 7 người và thắng SGF 2 6-3 sân 11 người. Nên họ không chuẩn bị đội hình mạnh nhất…….mà chỉ tung vào vài trụ cột…….thậm chí còn thiếu thủ môn phải mượn quân bên mình………họ không lường trước được đội bóng anh em mình đã từng dành chức vô địch Savico…...đâu phải tay vừa ……..muốn thắng anh em mình trên sân 7 người đâu phải chuyện dễ dàng…….hiiiiiii

HLV Petrol đã cho gọi trở lại thủ môn Đinh Bá Huấn vào đội tuyển……..vì vậy anh em nhập cuộc với thế trận tương đối tự tin…..với đội hình tiêu biểu bao gồm:
Thủ môn: Đinh Bá Huấn
Hậu vệ: Pato (Thái Salem), Sup.com (Bác Tuấn)
Tiền vệ: Đặng Khoa Vũ đá giữa, Định (sinh viên) đá cánh phải, Long (sinh viên) đá cánh trái (phải nói thêm rằng vị trí cánh phải lúc trước thuộc về cầu thủ Bùi Huy Hoàng được mệnh danh là Vandeervac, nhưng do câu lạc bộ Hoàng Anh Gia Lai đã đưa ra mức giá chuyển nhượng cho cầu thủ này khá hấp dẫn, nên Lãnh đạo câu bộ OFC đành phải bán cầu thủ này để lấy số tiền đầu tư chuyện khác, và vị trí cánh phải này đã được thay bằng cầu thủ Hồ Tân Định ……cầu thủ này được đưa lên từ đội trẻ………và chơi khá tốt khi thay thế Bùi Huy Hoàng.
Tiền Đạo trẻ: Vũ (sinh viên) vị trí này lúc trước thuộc về Đặng Khoa Triết……nhưng do vấn đề tuổi tác cộng với chấn thương kéo dài liên tục……nên phong độ không được đảm bảo…nên anh phải nghỉ thi đấu để dưỡng thương 1 thời gian.

Với đội hình tương đối mạnh: Đội bóng OFC nhập cuộc với tinh thần rất tự tinh……….phần lớn thời gian kiểm soát bóng đều thuộc về đội chủ nhà OFC…….dồn ép đối phương về 1 phía……..và chuyện gì đến cũng sẽ đến………từ đường truyền căng ngang của tiền đạo trẻ Vũ SV cho Võ Đại Long (SV) …..và chân sút trẻ này không bỏ lỡ cơ hội ….đã tung ra cú dứt điểm cận thành…………mặc dù thủ môn đội phán đoán chính xác .nhưng do ở cự ly gần cộng thên phần lúng túng trong pha bóng ………….thủ môn đối phương đã để bóng lăn vào goal…..tỉ số 1-0 cho OFC ở phút thứ 7. …………..vì không có thời gian để bình luận chi tiết………nên em rút gọn kết thúc trận đấu OFC đã dành chiến thắng 3-0 trước đội bóng Cty Toàn Thắng. (Long ghi 1 trái, Vũ nhỏ (Underthacker 1 trái, Vũ cao SV ghi 1 trái).

O.S.P.D
29/8/05
4.115
424
83
51
Arizona

Hôm qua đội hình chuẩn của anh em đá vẫn rất nét, kết quả là 4 nho. Đội bạn nhập cuộc không máu nhưng đát rất rát (mới chạy bàn nên mặt đỏ gay mà)

Tuần sau họ hẹn phục thù đó nhé. E chuẩn bị 1 chai (không dám xài) để chung độ đó.
Trận tới đá 20p+20P có trọng tài đàng hòang nhé. Thời gian còn lại anh em đá chơi với nhau. Vì lỡ cáp độ nên e không dám từ chối họ. anh em thông cảm nhé.
Tình hình là đội bạn muốn đá đội hình thưa 1 chụp 5 sút, các bác chơi nổi không???

Chi Hội Phó MFC
22/7/08
9.677
3.105
113
0908888191
www.amthanhxehoi.com

mình là chủ nhà mà bác, 6 đá 1 chụp đi bác (đội bạn ăn ớt rồi, kiểu gì cũng theo). Mình đá 5 kô quen, đá kô lại đâu bác Luân ( ví dụ điển hình là trận thua trước HondaFC)

Hạng C
14/5/08
773
0
0
53

Bác Vú nói đúng…………anh không nên nghe theo lời đội bạn……….sức mình có hạng …….không nên đá 5 người 1 chụp……………đội bạn muốn phục thù thì phải theo lệ làng………còn không miễn bàn……..chắc chắn lần sau nó sẽ tung thắng nakata vào đó ..thằng râu đó để em kèm chết nó…….sức nó ghê lắm đấy……..các Bác mà đá sân lớn là khỏi theo kịp thằng này luôn. ….nó chạy như ngựa…

À quên …….những anh em nào muốn đá giải ở phường của Bác Vũ tổ chức thì mạnh dạn đăng ký ghi rõ họ tên lên đây….và số điện thoại nữa…..để Bác Vũ lập danh sách nhé……….nếu chia làm 2 đội …….thì Bác Vũ phải sắp sao cho đồng đều…….đừng có sắp 1 đội mạnh …1 đội yếu…….vì mình còn được dự bị 6 người nữa mà…..nghĩa là đội 1 ………..6 người đá chính …..6 người dự bị………đội 2 cũng vậy……đừng có bê nguyên nòng cốt vào cùng 1 đội …..thành ra mấy người đá chính ngồi chơi xơi nước……….em không tham gia được vì kẹt giờ đi làm……….nên không đứng ra sắp xếp tổ chức đội hình được………..các Bác tự thu xếp ……hy vọng sẽ lấy chiếc cúp thứ 2 mang về cho OFC……..hiiiiiiiii

Hạng D
20/11/08
1.145
74
48

Pác gi dó cáp kèo hay lám , an dc 4 thùng beer chú ko phai 2 .
Cu theo sỡ trường mình mà chiến đấu thoai....đá 5 ko phai la thuong sách...Mình kèo trên mùh

LMLS

Hạng B2
17/2/09
107
0
16

Tuần sau các bác phải chuẩn bị cho kỷ trước khi vào đá vì đội bạn rất mạnh,hôm wa họ thua mình là vì thiếu quân.Lúc cuối trận em có gặp một số cầu thủ rất hay bên đội bạn,nghe đâu là U21,U17 Bình định đó các bác.
Anh Sup cho biết giờ cụ thể hôm chủ nhật để anh em sắp xếp nha!

O.S.P.D
29/8/05
4.115
424
83
51
Arizona

Up danh sách anh em xem qua nhé
Bổ sung sau

Last edited by a moderator:
Status