Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng C
14/5/08
773
0
0
53
Re:Đội Bóng OFC (OS Football Club) sinh hoạt và trao đổi

HEHEHE nói:
EM ĐỊNH SV ĐÂY.MẤY ANH EM OS RÁNG THU XẾP VỀ QUÊ EM Ở DẦU TIẾNG CHƠI.

Ok ………..duyệt……..các Bác thu xếp giờ giấc làm 1 chuyến du đấu ……quê nhà Định sinh viên …….có sân bóng đấy……………………..em nó lên tiếng mời các Bác lâu lắm rồi………….từ trước tết đến giờ…………thôi thì các Bác dành ít thời gian về quê Định chơi 1 bữa thư giãn…………Hồ Dầu Tiếng cũng không xa lắm…………..phải nhờ Bác Petrol trưởng đoàn lên lịch và chọn ngày giờ rồi…….hiii…….các Bác thấy sao ?

Hạng C
14/5/08
773
0
0
53

Chuẩn bị lấy thêm 1 chai nữa ….chứ sao lại chung…………phải tự tin chiến thắng………hoặc cố gắng thủ hòa Petrol ơi.

Đội hình ra sân đá với công ty Toàn thắng: với sơ đồ như sau : sân 7 người…….vẫn chiến thuật cũ em đưa ra hôm đá giải Savico là hợp lý nhất cho sân 7 người………Sơ đồ .2-3-1 = 2 hậu vệ, 3 tiền vệ, và 1 tiền đạo cấm.

Thủ môn: Đinh Bá Huấn.
Hậu vệ : cánh phải Thái (salem), cánh trái Hồ Tân Định (SV)
Tiền vệ: cánh trái Võ Đại Long (SV), giữa Đặng Khoa Vũ, cánh phải Chuthon
Tiền Đạo : Nguyễn Đình Vũ (SV).

Nếu hàng tiền vệ mất bóng chịu khó lui về càng quét giữa sân ……thì hàng hậu vệ đỡ vất vả……nhưng hàng tiền vệ phải có thể lực tốt.

Hạng B2
17/2/09
107
0
16

mình phải lấy thêm 1chai nữa chứ bác Petrol. ngày mai đội bạn sẽ đá đội hình 5 đá 1 chụp, với đội hình này thì phía OS chúng ta ko wen nên bác Petrol đề nghị với đội bạn mình đá 7 người để kiếm thêm 1 chai nữa mà.hihiihihi
ngày mai các bác cố gắng lấy thêm 1 chai để uống nước mía cho đã.hhiihihihhiiii

Last edited by a moderator:
O.S.P.D
29/8/05
4.115
424
83
51
Arizona

Chắc là đá 7 cho chắc ăn. Dần dần anh em cũng phải tập đá đội hình 6 và 5 nữa thôi.

Hạng C
14/5/08
773
0
0
53

Tối nay các Bác nhớ đi đông đủ……………..đội bóng Công Ty Toàn Thắng đã tập trung lực lượng nòng cốt để chuẩn bị đòi lại món nợ với anh em ta ở trận đấu trước khi họ để thua 3-0.

Em có nghe thông tin của 1 số anh em thông báo lại là ……..đội bạn có 1 số là cầu thủ trong đội tuyển U21 Bình Định……………hiiiiii……..dân Bình Định thì khỏi phải bàn…..võ nghệ đầy mình….các Bác vào bón cẩn thận đấy…..hiiiii

Hạng D
20/11/08
1.145
74
48

Uhm....căng cọt nhỉ, cố lên mấy pác .Đợi tin chiến thắng .

LMLS

Tập Lái
23/12/08
14
0
0

tối nay em định vào sân tái xuất ,chào sân ,nhưng kiểu này thì em không dám rồi, mới đá lại gặp đội bạn chơi rát là chân em tiêu luôn, có lẽ tối nay em lên thăm mấy Bác vậy,chúc đội bóng chiến thắng ấn tượng trong trận đấu tối nay nhé

O.S.P.D
29/8/05
4.115
424
83
51
Arizona

bimbip nói:
tối nay em định vào sân tái xuất ,chào sân ,nhưng kiểu này thì em không dám rồi, mới đá lại gặp đội bạn chơi rát là chân em tiêu luôn, có lẽ tối nay em lên thăm mấy Bác vậy,chúc đội bóng chiến thắng ấn tượng trong trận đấu tối nay nhé

Thôi em, anh can...a còn không dám mon men huống chi. Anh em mình phối 1-2 là vui òi...

Hạng C
14/5/08
773
0
0
53

Trận đấu diễn biến đúng như chuyên gia nhận định…….anh em mình đã thua với tỉ số chung cuộc là 4-1…….đội bạn đã đòi lại món nợ thua 3-0 trước đó.

Đội hình ra sân trong trận đấu hôm qua của OFC với sự thiếu vắng trung vệ thép Thái salem được mệnh danh là Rio Ferdinal của OFC …đây là 1 thiệt thòi lớn cho đội bóng ……..hậu vệ thứ 2 là Sup.com…..cầu thủ này bị chấn thương nhẹ …..nên cũng không có mặt …anh chỉ được tung vào sân ở những phút giữa giờ hiệp 2. Với đội hình bị sứt mẽ cũng như thế trận ko hợp lý đã buộc đội dội bóng OFC phải trả giá…………thay vì đang lợi thế ở trận lượt đi khi thắng đối thủ 3-0. ……….trận lượt về anh em phải chơi chiến thuật phòng thủ phản công……theo như chuyên gia thon đã đưa ra sơ đồ chiến thuật ……2-3-1……phòng thủ phản công….để đội bạn mãi mê tấn công lúc đó đội bạn sẽ dính đòn phản công nhanh…………đằng này ….các Bác cứ ỷ lại trận thắng dễ dàng 3-0 ở lượt đi ….nên đã dâng lên đá đôi công với đội bạn…….nếu ở hiệp 1 ….các Bác đá cầm chừng, chậm rãi 1 tí……….để xem chân cẳng đối phương trước…..ko để bị cuốn theo lối đá nhanh của đội bạn ……đồng thời đá giữ sức…..thì đội bạn khó mà thắng được…..nhưng cũng nói thêm rắng ….đội bạn đã có sự chuẩn bị trước đó khi bố trí đội hình ra sân hợp lý…….lối đá 1 chạm….bật tường nhanh……đã gây không ít khó khăn cho mình………cộng thêm với sư góp mặt của 3 tân binh U21 Bình Định ….nên đội bạn nhập cuộc rất tự tin…..và tuyến tiền vệ của đội bạn đá rất cơ động , lăn xã…..chuyền bóng cũng tốt….tự tin cầm bóng đột phá cũng tốt…….và đội bạn dẫn bàn trước ……….đội bóng mình đã rơi vào thế của họ…….càng dồn lên tấn công nôn nóng gỡ hòa ……thì lại bị dính đòn phản công nhanh của đội bạn…..vị trí cánh trái của Võ Đại Long luôn luôn ở trong tình trạng báo động …..vì đội bạn đã khai thác sơ hở ở cánh này……khi Long thường xuyên dâng cao để tham gia tấn công ……để lại 1 khoảng trống mênh mông…….cộng thêm hậu vệ Thế Vinh thay thế hậu vệ Thái salem còn thiếu kinh nghiệm trong những khâu bộc lót ………nên khu vực trước cầu môn của thủ thành Đinh Bá Huấn luôn đặt trong tình trạng báo động. Với thế trận như thế thua 4-1 là chuyện không nằm ngoài dự đoán. Chuyên gia chuthonsgf đã dự đoán trước. Không ngờ trong đội hình hôm qua của đội bạn lại không thấy ngôi sao NAKATA.

Last edited by a moderator:
Status
Không mở trả lời sau này.