Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
8/11/06
243
8
18
HCM
Re:Đội Bóng OFC (OS Football Club) sinh hoạt và trao đổi

mấy pác Up bự lên sờ em xem....mới được chứ.
Mới thi xong một môn.
Sáng mai thi tiếp.
Tối mai tham gia với anh em........................................
Không đc.
vì mệt....

Sup confirmed
Hạng D
15/4/08
3.940
34
48
Sài Thành

Bác petrol ơi, còn thiếu Trí (em Sup), cậu gì bên cty Vũ Okie và bạn của bác Thái pato nữa. Em nhớ vậy thôi, không biết còn xót ai kg ?

Tập Lái
23/12/08
14
0
0

hôm trước em nghe phong phanh là Bác Petrol đang thanh lọc đội hình , em sợ quá chời luôn, nên lưu ý với Bác ,vậy mà hôm nay không thấy tên Em gì cả ,hichichic, vậy mà hôm trước Bac Petrol nói là ''' các anh không quên em đâu....''', còn chỗ ghế nào dự bị không Bác, cho em xí một ghế.

O.S.P.D
29/8/05
4.115
424
83
51
Arizona

Yên tâm

Petrol sẽ bổ sung danh sáchmà. Chắc chia làm 2 buổi quá. Hơi bị đông.

bimbip, Vinh (bạn Vũ) , bạnThái chưa biết tên,

Cám ơn các anh em đã đóngthóc lúa kịp thời nhé

Vũ Undertake đã trả tiền sân 03tháng, anh em nào chua đóng thì đóng luôn để làm quỹ uóng nước và mua dụng cụ xoa bóp, uông nước, thuê trọng tài nếu có giao hữu.

Thanks all

Hạng B2
21/5/08
160
0
0
otosaigon.com

@Petrol : Em dạo này hơi bận một tí...!Anh cho em ngỉ một thời gian nha..!Khi nào đi lại em xin nộp thóc luôn anh ha...!
Anh em thông cảm cho em.....sinh viên nghèo ham chơi hiếu học...!

Hạng B2
8/11/06
243
8
18
HCM

@phuchung117: "...sinh viên nghèo ham chơi................................................đ......ế..........ch................học" hèhè...

O.S.P.D
29/8/05
4.115
424
83
51
Arizona

Vô tư đi Hưng ơi, khi nào rảnh ta lại ra sân.

Tình hình là sân có thêm ngày thứ 7 cùng giờ nhưg giá rẻ hơn vì ít ai đi đá ngày này. Petrol có đề nghị SGF thành lập 1 đội và book sân này chơi để chia bớt áp lực sân bãi của ngày thứ 3. Bác nào có sức khoẻ thì vẫn tham gia, ưu tiên cho anh em nào đóng thêm thóc cho ngày thú 7 cái này tuỳ thôi nhé.

Hôm qua đi đá phủi, đội bóng mình đá ké họ rủ rê 1 đọi nghe đâu là VCB Bình Thạnh,, moá ơi nó đá như FUTSAL VN vậy đoá, mình toàn chạy xe không vì nó cắt bóng tấn công cực tốt và phối hợp nhóm thì khỏi chê. Đá bóng mà mắt không hề nhìn trái bóng, biết bao giờ đội bóng chúng ta được như thế nhỉ.....hehehe

Tập Lái
14/2/09
44
0
0

Chà.. càng ngày em thấy hội chúng ta càng đông vui ah nha. Đúng như bác Petrol nói: " OS là nơi hội tụ nhiều Tài-Nhân". hiiiii....

Sup confirmed
Hạng D
15/4/08
3.940
34
48
Sài Thành

@ All: độ ngày mai tiêu rồi các bác, chắc Viettravel thấy em rủ "đương kim vô địch Savico" nên chạy dài hay sao ấy :)
Thế là phải chịu đựng đến T3, xin lỗi AE nhé !

Tập Lái
19/2/09
29
0
0

EM ĐỊNH SV ĐÂY.MẤY ANH EM OS RÁNG THU XẾP VỀ QUÊ EM Ở DẦU TIẾNG CHƠI.

Status
Không mở trả lời sau này.