Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng C
14/5/08
773
0
0
53
Re:Đội Bóng OFC (OS Football Club) sinh hoạt và trao đổi

Mình là Fan hâm mộ của Liverpool, sống chết gì cũng phải nằm Liv……….đẳng cấp và sức mạnh của tiền đạo Torres sẽ tạo nên sự khác biệt với MU………..Liverpool đá rất bản Lĩnh……điềm tỉnh………Đã từng kéo quân qua sân nhà Bacelona thắng 2-1…ở trận C1………thắng trên sân nhà Chelsea 1-0 ở giải ngoại hạng Anh…..và gần đây nhất là nghiền nát câu lạc bộ Real Madrid ở đấu trường C1……ngay tại sân nhà Real 1-0 và lượt về trên sân nhà Liv là 4-0………đẳng cấp của Liv đã được chứng minh rõ …..mặc dù đá sân khách nhưng họ vẫn chịu được sức ép từ khán giả rất tốt……….với 3 mũi nhọn Gerard – Torres – Kuyt sẽ khoan thủng bất kỳ hàng phòng ngự nào ….mà Chelsea là 1 trong những hàng phòng tốt nhất thế giới…..sức mạnh và tốc độ như vũ bão của Torres sẽ gây khó khăn cho hàng phòng ngự của MU…..

Last edited by a moderator:
Hạng C
14/5/08
773
0
0
53

Đánh chiếm pháo đài Old TranFrost…………heeeeee

O.S.P.D
29/8/05
4.115
424
83
51
Arizona

Bác Thọ vừa gởi Petrol 4 xị vì cái tội SPAM vô tội vạ, thắng kèo trận LIV và MU....vậy thứ 3 uống SINH TỐ nhe các bác
Thay mặt anh em cám ơn bác Thòn (Spam nữa là tính tiếp)

Tiền quỹ chúng ta còn 1350000 (đã tính luôn 3xị bồi dưỡng của Giải Phường Cây Mít rồi)
Báo cáo các bác nhé

Sup confirmed
Hạng D
15/4/08
3.940
34
48
Sài Thành

Dạo này thớt của mình im tiếng pháo quá :D
Các hảo thủ lên sân cũng thưa thớt, mấy bác tudia/kiencuong/linh/cuongeuro/ . . .. đâu hết cả rồi ? Lo làm mà không chơi là coi chừng đó à nghen.
Tranh thủ ra sân đá không nổi thì "nước mía tiệt tinh . . . " nè [8D]

Hạng C
14/5/08
773
0
0
53

Xin Thông báo………..Đội bóng Cty Toàn Thắng có lên tiếng mời anh em mình đá giao hữu sân 11 người ………….sân cỏ thiệt ….sân gần Đầm Sen rất đẹp…….tiền sân khoảng 1 triệu 6……..chia đội………vậy nếu anh em có muốn đá thì lên tiếng trả lời nhe…….vì đặt sân này rất khó…phải đặt trước 1 tuần…..có gì lấy tiền quỹ ra khoảng 8xi là đá được rồi………nhớ hồi âm có đá hay không để trả lời đội bạn………nếu đá thì chọn sáng ngày chủ nhật …..Cty Toàn Thắng mới đá giao hữu với cty Savico…ăn 3-1.

Sup confirmed
Hạng D
15/4/08
3.940
34
48
Sài Thành

@ Bác Thọ: hay những ai tham gia đá giao hữu thì đóng góp "ti tí", còn thiếu thì mới xin quỹ cho đủ.
Các bác thấy sao ạ ?

Hạng B2
8/11/06
243
8
18
HCM

Hi!
Lâu quá rồi ko tham gia với anh em. Chân em tới giờ vẫn còn đau, chưa đá được. Hy vọng sớm bình phục vào tham gia với các bác.
Chúc các bác vui vẻ.

Status
Không mở trả lời sau này.