Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng C
14/5/08
773
0
0
53
Re:Đội Bóng OFC (OS Football Club) sinh hoạt và trao đổi

Mu và Chelsea đã bất ngờ xảy chân ở sân khách khi bị 2 đội bóng đều mang tên Ham đá bại. Ham + Ham = Tottenham + Fullham. Hiiiiii….đây là cơ hội rất lớn cho Quỹ Đỏ Liverpool chạy đua về đích……..và đúng như dự đoán……Benitti đã không ngần ngại đưa ra đội hình mạnh nhất để đón tiếp Aston Villa tại sân nhà……..phải nói thêm rằng Aston và Everton được các chuyên gia ví như 1 con ngựa Ô của giải năm nay……vì đá rất hay và phong độ rất ổn định…….bằng chứng là họ hiện sếp thứ 5 và thứ 6 trên bảng sếp hạng…….và cũng là 1 trong những đội bóng mà các ông lớn như Chelsea, Arsenal hay MU và Liverpool đều rất ngại khi gặp họ…….nhưng nhìn lại 3 trận gần đây của Aston đã có những dấu hiệu mệt mõi…….hay lối đá của họ đã bị bắt bài…….họ chỉ toàn thua và hòa 3 trận trước khi gặp Liverpool……chứng tỏ phong độ của họ đang đi xuống …….ngược lại Liverpool lại có những chiến thắng Hủy Diệt khi liên tục hạ đo ván các câu lạc bộ sừng sỏ……Real, Mu ở đấu trường C1 và Ngoại Hạng……..Quỷ Đỏ Liv được các tờ báo trong nước và nước ngoài ví như là 1 cổ máy hủy diệt………sẳn sàng nghiền nát bất cứ một vật cản nào ở phía trước để đi tới……..từ những thống kê về cuộc đối đầu giữa Liverpool và Aston Villa…….không khó để nhận ra rằng những trận thắng đều nghiên về Quỷ Đỏ Liv……..và chuyện gì đến cũng đã đến………Quỷ Đỏ Liverpool đã quyết tâm giành trọn 3 điểm khi tiếp đón Asto ngay tại sào huyệt của mình……..cộng thêm phần hương phấn trước trận thắng 4-1 trước MU……..Liverpool đã nhập cuộc rất quyết tâm ……dồn ép đối phương phải chống đỡ liên tục trước những đợt tấn công như vũ bão……..chứ không phải thế trận giống như đá với MU là phòng thủ phản công…….vì đây là sân nhà của Liv. Trước sức ép quá lớn, Aston villa đã không bình tỉnh để lộ ra những khoảng trống chết người và bầy Quỷ đã không từ bỏ cơ hội ghi bàn…..thế trận hoàn toàn thuộc về Liv…….và chiến thắng 5-0 (5 sao) của Liverpool trước Aston càng khẳng định thêm quyết tâm trước đối thủ MU và Chelsea , mục tiêu vô địch của Liv không từ bỏ…….khi chặn đua nước rút vẫn còn vài vòng đấu cho dù MU vẫn còn 1 trận chưa đá…..cố lên Quỷ Đỏ Liverpool………cổ động viên luôn luôn đứng sao lưng các bạn cho dù có bất kỳ chuyện gì sẽ ra đối với các bạn. (YOU ‘ LL NEVER WALK ALONE). Fan Quỷ Đỏ Liverpool.

Hạng C
14/5/08
773
0
0
53

Vô Địch

Hạng B1
13/11/07
75
0
0

SUp.com nói:
Dạo này thớt của mình im tiếng pháo quá :D
Các hảo thủ lên sân cũng thưa thớt, mấy bác tudia/kiencuong/linh/cuongeuro/ . . .. đâu hết cả rồi ? Lo làm mà không chơi là coi chừng đó à nghen.
Tranh thủ ra sân đá không nổi thì "nước mía tiệt tinh . . . " nè [8D]

Dạ báo cáo anh Sup, em có mặt.
Em cũng xin cáo lỗi với các bác vì mấy ngày nay lu bu việc riêng quá nên chưa gặp các bác được.
Em xin cố gắng thu xếp xong công việc để được hội kiến anh em sớm.
Hẹn gặp lại.

Hạng C
14/5/08
773
0
0
53

Dạo này sao lâu quá không thấy các hảo thủ vang bóng 1 thời ghé thăm form bóng đá của anh em mình nhỉ.
1/ Tudia
2/ Vua den dui
3/ Incotech
4/ Khoa
5/ Cuongeuro
6/ FordFalcon
7/ Kiencuong
8/ Shipping
9/ Thanhden
10/ Daothoat
………..còn ai nữa không ta………tổng cộng hết 10 người treo giày….không ra sân đá nữa………….cũng may là lực lượng trẻ (sinh viên) vào kế thừa……..chứ không thôi câu lạc bộ OFC này tan rã chắc…………người đầu tiên sáng lập, mở ra sân chơi này , công lớn chắc thuộc về Undertaker……hy vọng các Bác trên nếu có thời gian quay lại giao lưu với anh em cho vui nhé………10 người trên thành lập 1 đội bóng rồi đấy………đội này quay lại đá thử với đội anh em chúng ta thì tuyệt……….hiii

Chi Hội Phó MFC
22/7/08
9.675
3.104
113
0908888191
www.amthanhxehoi.com

dạ báo cáo bác thọ là vuadenthui về quê cưới vợ, bác đaothoat chấn thương chưa bình phục, bác khoa,incotex nghe đâu đang đầu quân bên xnl. Còn lại là đang đi cày, em đang đào tạo 1 lứa cầu thủ nữa trên Gia Lai, khi nào lứa này đào tẩu, về hưu,chấn thương thì em lại đưa đám kia xuống núi bác ah.
Hy vọng đội mình sẽ mãi mãi ko bị rã đám...rất cần những bác máu như bác thọ,sup,petrol,nongdan,hp67.....

Sup confirmed
Hạng D
15/4/08
3.940
34
48
Sài Thành

Undertaker. nói:
dạ báo cáo bác thọ là vuadenthui về quê cưới vợ, bác đaothoat chấn thương chưa bình phục, bác khoa,incotex nghe đâu đang đầu quân bên xnl. Còn lại là đang đi cày, em đang đào tạo 1 lứa cầu thủ nữa trên Gia Lai, khi nào lứa này đào tẩu, về hưu,chấn thương thì em lại đưa đám kia xuống núi bác ah.
Hy vọng đội mình sẽ mãi mãi ko bị rã đám...rất cần những bác máu như bác thọ,sup,petrol,nongdan,hp67.....
Chấn thương chân trái thì còn chân phải, lỡ chấn thương luôn chân phải thì . . . . còn gì đá nấy [8D]
Ngày nào mấy bác còn "chơi" là súp còn "chơi" à :)

Chi Hội Phó MFC
22/7/08
9.675
3.104
113
0908888191
www.amthanhxehoi.com

SUp.com nói:
Chấn thương chân trái thì còn chân phải, lỡ chấn thương luôn chân phải thì . . . . còn gì đá nấy [8D]
Ngày nào mấy bác còn "chơi" là súp còn "chơi" à :)

ngày nào mấy bác hết chơi thì em thành lập đội khác em chơi tiếp ạ :d

Tập Lái
13/2/09
21
0
0

e muông ae mính vẫn như ngày trước .vui biét máy

Hạng C
14/5/08
773
0
0
53

Các Bác có muốn kiếm tiền không…………….thứ 3 này có 1 đội bóng sinh viên….cháu của anh trong cty , muốn rủ anh em mình đá giao hữu…….em rủ họ đá giao hữu tiền sân chia đôi…….họ nói bên nào đá thua thì trả luôn tiền sân……vậy anh em có muốn kiếm 500 ngàn để uống sinh tố không thì …phải cố gắng thắng….còn nếu thua thì xem như mời họ đá miễn phí 1 bữa…..heee…….đá khoảng 40 phút……mỗi hiệp 20 phút……..nếu có muốn đá thì thông báo cho biết để em hẹn người ta lên……….

Status
Không mở trả lời sau này.