Status
Không mở trả lời sau này.
Sup confirmed
Hạng D
15/4/08
3.940
34
48
Sài Thành
Re:Đội Bóng OFC (OS Football Club) sinh hoạt và trao đổi

SV hả bác Thọ ? Chắc vậy mời đá miễn phí luôn cho phẻ :D
Nói vậy chứ đội mình cũng quá trời SV, chưa biết ai "mạnh" hơn à nha !

Hạng C
14/5/08
773
0
0
53

sao ko thấy hồi âm vậy kìa?

Hạng B1
14/5/08
62
0
0
44
vnn.vn

Hi ! Còn e nữa bác à . Hôm nào đội bóng của e lên giao lưu với các bác nhé.

Hạng B1
14/5/08
62
0
0
44
vnn.vn

Chuthonsgf nói:
Dạo này sao lâu quá không thấy các hảo thủ vang bóng 1 thời ghé thăm form bóng đá của anh em mình nhỉ.
1/ Tudia
2/ Vua den dui
3/ Incotech
4/ Khoa
5/ Cuongeuro
6/ FordFalcon
7/ Kiencuong
8/ Shipping
9/ Thanhden
10/ Daothoat
………..còn ai nữa không ta………tổng cộng hết 10 người treo giày….không ra sân đá nữa………….cũng may là lực lượng trẻ (sinh viên) vào kế thừa……..chứ không thôi câu lạc bộ OFC này tan rã chắc…………người đầu tiên sáng lập, mở ra sân chơi này , công lớn chắc thuộc về Undertaker……hy vọng các Bác trên nếu có thời gian quay lại giao lưu với anh em cho vui nhé………10 người trên thành lập 1 đội bóng rồi đấy………đội này quay lại đá thử với đội anh em chúng ta thì tuyệt……….hiii
Hi ! Còn e nữa bác à . Hôm nào đội bóng của e lên giao lưu với các bác nhé

O.S.P.D
29/8/05
4.115
424
83
51
Arizona

Dạo này Thạch đi đâu mất tiêu vậy chú, làm ăn thế nào rồi báo cáo để anh em mừng chứ

Mai lại ra sân òi các anh em ơi. Ta lại chiến với nhau cho vui thôi, rủ rê thêm nhiều anh em ngồi dự bị quá nhiều cũng kỳ.

Ah ngày mai xem cái thằng Ku gì đó bảo là bạn anh Thòn , thì các bác mời lịch sự nó qua sân kế bên đá nha.

Chi Hội Phó MFC
22/7/08
9.675
3.104
113
0908888191
www.amthanhxehoi.com

em đang cáp kèo đá với đội Văn Phòng Hải Quan, nếu đưiợc thì sáng chủ nhật tuần sau đá ở sân Phú Nhuận, 11 người, cỏ thiên nhiên tạo. Khi nào cáp được em sẽ confirm với các bác.
Đội này có rất nhiều hảo thủ của HQ hồi xưa, em có đá chung với đội này 1 lần, cứ dốc bóng cho e chạy thí bà luôn :)

Hạng C
14/5/08
773
0
0
53

Anh em nhà bác sỹ tối qua lặn đâu mất tiêu………..không thấy ra sân đá nhỉ?.............điện thoại thì khóa máy………….hôm qua đá sướng quá………hiii

À còn vụ tác chiến quê nhà Định sinh viên……có ai lên kế hoạch gì chưa nhỉ?
-Một số Bác thì yêu cầu ở lại 1 đêm mai về………..nhưng lại có 1 số Bác không đi qua đêm được vì còn bận gia đình………vậy không biết tính sau đây các Bác cho ý kiến……..nếu ai muốn đi ở lại 1 đêm thì post lên cho biết………còn ai muốn sáng đi chiều về thì cũng post lên luôn….để biết số lượng để còn sắp xếp.

Định nó về quê chuẩn bị để đón các Bác rồi.

Hạng B2
21/5/08
160
0
0
otosaigon.com

Em thấy sáng đi chiều về là hợp lý...!Thay vì đầu năm anh em mình chưa off.chuyến này tiện thể làm luôn đi....!
@all: Anh em cho ý kiến đê......!

Hạng B1
14/5/08
62
0
0
44
vnn.vn

petrol nói:
Dạo này Thạch đi đâu mất tiêu vậy chú, làm ăn thế nào rồi báo cáo để anh em mừng chứ

E về thăm trông xưởng cho a trai ở Tiền Giang làm ăn cũng thuận lợi cuối tuần e cũng thường về SG hôm nào có dịp ra sân cùng e a nhé .Chúc ae dồi vào sức khỏe.

Hạng B1
14/5/08
62
0
0
44
vnn.vn

petrol nói:
E về thăm trông xưởng cho a trai ở Tiền Giang làm ăn cũng thuận lợi cuối tuần e cũng thường về SG hôm nào có dịp ra sân cùng e a nhé .Chúc a e dồi vào sức khỏe.

Status
Không mở trả lời sau này.