Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng C
23/4/08
549
0
0
42
www.otosaigon.com
Re:Đội Bóng OFC (OS Football Club) sinh hoạt và trao đổi

ạc ạc quỷ đỏ của bác thọ thua tan tác .....hi hi hi ...em chào các bác lâu quá em không lên được mạng ,không vào thăm hỏi các bác ...hu hu ...HÔM nay cho em gửi lời hỏi thăm sức khoẻ đến toàn đội bóng nhé ! em ở wuê vẫn thỉnh thoẳng đưa quân Nhà Hàng ra tỉ thí với nhau ( em phát hiện được mấy nhân tài bóng đá trong nhà hàng nhưng rất tiếc ở xa lên không thể du đấu cùng đội OFC nhà mình )....nếu có dịp nào đấy ( bác nào có về Tp HAI DƯƠNG công tác thì ghé quán gia đình em nhé ! NHÀ HÀNG Gà Tươi 123 <<<) .em nhớ các bác quá hu hu hu hu ...........

Hạng C
14/5/08
773
0
0
53

Ồ chào Vua đen………chắc bây giờ thành đầu bếp rồi hả……..hiiiii……………anh nghe cái tên Nhà hàng là anh khoái rồi…….heeee…..chưa ăn mà đã thấy ngon……..nhà hàng “ Gà Tươi”……heeee. có dịp làm món gà của Vua đen nhé.

Sup confirmed
Hạng D
15/4/08
3.940
34
48
Sài Thành

Dạo này công việc của ai cũng bận bịu nhiều hay sao ấy mà thớt hơi hơi "thưa thớt" ;)
Cáp kèo nhanh nhanh các bác để lâu quá tinh thần chiến đấu lụi tàn :D
@ Vuaden: à té ra là em về quê "mần gà" [8D], vừa vừa thôi để mai mốt còn "sút" được nhé :D
@ Tho: trình bình luận của bác ngày một tăng, có việc part-time cho bác ở đài truyền hình rùi [8D]

O.S.P.D
29/8/05
4.115
424
83
51
Arizona

vua_den_dui nói:
ạc ạc quỷ đỏ của bác thọ thua tan tác .....hi hi hi ...em chào các bác lâu quá em không lên được mạng ,không vào thăm hỏi các bác ...hu hu ...HÔM nay cho em gửi lời hỏi thăm sức khoẻ đến toàn đội bóng nhé ! em ở wuê vẫn thỉnh thoẳng đưa quân Nhà Hàng ra tỉ thí với nhau ( em phát hiện được mấy nhân tài bóng đá trong nhà hàng nhưng rất tiếc ở xa lên không thể du đấu cùng đội OFC nhà mình )....nếu có dịp nào đấy ( bác nào có về Tp HAI DƯƠNG công tác thì ghé quán gia đình em nhé ! NHÀ HÀNG Gà Tươi 123 <<<) .em nhớ các bác quá hu hu hu hu ...........

Chắc tháng 5 này anh ra HD thăm chú Hòan đó nha, nói trước chứ chua chắc, cũng tùy thuộc vào tình hình sức khỏe và tâm trạng của sếp a nữa.

Nếu có dịp là ZỌT ngay. Chúc e nhiều sức khỏe.

O.S.P.D
29/8/05
4.115
424
83
51
Arizona

@ÂLL

Được tin danh thủ CUONGEURO của đội bóng chúng ta sẽ chính thức lên xe HOA vào tuần tới, do điều kịện xa xôi, anh em ta không thể cùng nhau cụng ly, vậy mượn tạm nơi đây để anh em đội bóng làng cùng nâng ly qua IN TẸT LÉT để chúc mừng hạnh phúc 2 bạn CUONGEURO+CUONGEURO nữ nhé các bác......

CHÚC MỪNG CHÚC MỪNG!!!

Sup confirmed
Hạng D
15/4/08
3.940
34
48
Sài Thành

@ CuongEuro: té ra lặn mất tăm là đi lo cái dzụ lày :D
Đời người mấy khi em nhể (1 lần thui nhé, đủ mệt rồi)
Chúc mừng chúc mừng

Xong rồi bây giờ

Chi Hội Phó MFC
22/7/08
9.675
3.104
113
0908888191
www.amthanhxehoi.com

Chà, mới ngày nào tung tăng chạy đá banh, bây giờ bác Cường chuẩn bị đá sân nhỏ rồi nhỉ, xin chúc mừng bác .
@all: mấy hôm nay bác Tín bên hội SV - TB cứ rủ đội mình đá hoài nhưng bác ấy toàn đá ban ngày, em có liên lạc sân để lấy 1 trận thứ 5-6 để đá với bác í nhưng sân kín mít hết, 20h30 cũng không có nên em đành hẹn tuần sau vậy

Hạng C
14/5/08
773
0
0
53

C1 ĐÊM NAY Bet gì?...........lượt đi Liverpool thua 1-3………………Basa thắng Bayer 4-0…………………. Vilareal hòa Arsenal 1-1…………….MU hòa Porto 2-2……..????

Hạng C
14/5/08
773
0
0
53

..............Lampard hãy đợi đấy...........
Liverpool +1/4 and Over 2.1/4 Big Bet​

Last edited by a moderator:
O.S.P.D
29/8/05
4.115
424
83
51
Arizona

@chuthòn: Li vơ Phun của chú thua vỡ trận ròi kìa, Chen Ki vào BK nhé

tháng 4 này móm hén