Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
20/11/08
1.145
74
48
Re:Đội Bóng OFC (OS Football Club) sinh hoạt và trao đổi

@ Chuthong dạo này có đá sân lớn 11 nguòi ko ??? Nếu co đá cho mình ké môt chân hậu vệ nhé . PM mình số fone , thks

LMLS

Hạng C
14/5/08
773
0
0
53

Anh LuuManh_ Lich Su:……..gia nhập vào hội football của tụi em đê…….mai mốt có giải anh em mình đá với nhau mới ăn ý được………..em thấy anh đá bên kia họ không cùng đẳng cấp với anh…….không lên chân mà còn xuống phong độ nữa là khác…..hiiiii

Hạng D
20/11/08
1.145
74
48

Ẹc đá cho vui mùh...he` he` he` . Mùh cai sân ben dó đá lượm banh quải chè đâu luôn .
Thòi gian đá thì ko bao lau ...chu yếu là lượm banh ko hà .
Để vài bữa nua qua đá cho vui nhé .

LMLS

Hạng C
14/5/08
773
0
0
53

Dạo này sao Forum vắng vẻ thế……..heeee………thông báo các Bác là em đang đề xuất lên Sếp xin tài trợ đồng phục và tiền thuê sân trong 1 tháng cho đội bóng 61A Cao Thắng dợt…………màu áo em đang đặt là câu lạc bộ Bacelona kiểu mới…….1 bên màu xanh đậm và 1 bên màu đỏ đậm………có logo bên hông tay áo……có gì anh em mình kéo qua đá thêm được ngày thứ 6……………..em định tính như vậy ……….nếu giả sử Vũ tìm được sân ngày thứ 6 vào 7 giờ tối……anh em mình đóng thêm với đội 61A Cao Thắng đặt sân 2 tháng luôn (Cao thắng đóng 1 tháng, anh em mình đóng 1 tháng)…. Các Bác thấy sao……nếu được nhớ hồi âm lại để em còn tính đường khác……giả sử ko có ngày thứ sáu thì đá vào thứ 7….có chịu ko?......khoảng 4h hoặc 5h chiều thứ 7 thì đẹp…chỉ sợ nhiều anh em kẹt giờ này.

Hạng C
14/5/08
773
0
0
53

Đây là màu áo Bác Sa .....

Hạng C
14/5/08
773
0
0
53

Hiiiii ……VN đươ6c quyền đăng cai AFF cốp rồi các Bác ơi…….vậy thì sướng quá…..vừa bán được vé……vừa thu được tiền du lịch của khách nước ngoài….mà cái quan trọng là đội tuyển được đá trên sân nhà có cơ hội vào sâu trong giải hơn…heee…….Chảo Lửa Mỹ Đình đi dễ khó về……khì..khì..

Hạng C
14/5/08
773
0
0
53

Đã Vô Địch 2008

Hạng C
14/5/08
773
0
0
53

Hôm qua còn khoảng 10 phút………2 bên đá nước mía …….cuối cùng ko được uống nước mía vì tỉ số FT 3-3 …..khì..khì..khì….trong vòng có 10 phút mà nổ tài…..hiiiiii

Hạng C
16/1/08
812
1.030
93
16
Chợ Quán :-(
blog.360.yahoo.com

Thông báo với các bác là bác Thái sau 2 chầu sương sương với iem và nhóm bạn trên đường về gặp TNGT bị CTSN. Hiện đang nằm ở Chợ Rấy, hic ... :(

Hạng C
14/5/08
773
0
0
53

Tội nghiệp Bác Thái thế…………..sao có đội nón bảo hiểm mà lại bị chấn thương sọ não nhỉ………..xuôi thế………….……Bác Incotech sao ko khuyên bạn để uống quá chén vậy ? …….không làm chủ được chạy xe nguy hiểm lắm…………không nên để bạn mình uống quên cả lối về……... Thế là vắng 1 trung vệ thép nữa rồi………khi nào có ai đi thăm Bác Thái thì hẹn lên đây anh em đi chung luôn nhe. Bác Incotech có gì theo dõi tình trạng của Thái………..post lên đây cho anh em nắm tình hình nhe……..

Status
Không mở trả lời sau này.