Status
Không mở trả lời sau này.
O.S.P.D
29/8/05
4.115
424
83
51
Arizona
Re:Đội Bóng OFC (OS Football Club) sinh hoạt và trao đổi

Thế bác NHƠN cập nhạt dùm bệnh tình của THÁI PATO cái nhe

ĐẺ ANH EM CÒN THĂM HỎI

THANKS

Sup confirmed
Hạng D
15/4/08
3.940
34
48
Sài Thành

Hèn gì hổm rày không thấy Pato lên sân.
Có ai đi thăm hú em một tiếng với nhé.

O.S.P.D
29/8/05
4.115
424
83
51
Arizona

Inco ơi cho vài thông tin về Thái đi, anh em đang hỏi nè. Nhập viện khi nào, khoa nào ở đâu bác nhỉ. Sao mà có mũ bảo hiểm rồi mà vẫn tèo là sao vậy ta

Hạng C
16/1/08
812
1.030
93
16
Chợ Quán :-(
blog.360.yahoo.com

Tình hình là đã ổn roài, không đến nỗi như chẩn đoán ban đầu :D, hiện nay bác ấy đã về nhà an dưỡng cho ngày ra sân với các bác. ;)

Hạng C
14/5/08
773
0
0
53

Hoan hô.........WellCome Bác Thái trở lại đội hình .....heee

Hạng C
14/5/08
773
0
0
53

Xin thông báo đến toàn thể anh em túc cầu giáo………….em Huấn của chúng ta (thủ môn số 1) đã về quê để chuẩn bị lên xe hoa…………..heeee…..chưa gì đã bắt chước anh Cuongero rồi…..heee…..Xin gửi lời chúc “Trăm Năm Hạnh Phúc” đến anh Cuongero ………. Huấn……rất mong anh Cuongero và Huấn thu xếp xong……quay lại với đội bóng OFC trong thời gian sớm nhé.

Hạng C
14/5/08
773
0
0
53

Bác incotech nếu có thời gian thì quay lại giao lưu với đội bóng nhé Bác.

Hạng C
27/8/04
713
6
18
HCM
mail.viettel.vn

incotech nói:
Tình hình là đã ổn roài, không đến nỗi như chẩn đoán ban đầu :D, hiện nay bác ấy đã về nhà an dưỡng cho ngày ra sân với các bác. ;)

- Rất mừng là bác Thái đả không quá nặng như lo lắng của anh em, chúc bác ấy mau bình phục.
- @ All, dạo này không tham gia đá bóng cùng anh em được nhưng vẫn theo dõi tình hình của đội, chúc anh em vui nhé.

Hạng C
14/5/08
773
0
0
53

Hôm qua đội bóng saigon Ford 1 rủ đá giao hữu………..cuối cùng lên sân chỉ có 3 người chuthon, Vũ cao, Thích (sv)….thêm 1 người bạn của Vũ cao……..phải mượn quân bên đó………tỉ số trong cuộc 5-2 hiiiiii………..mình thua Phổ Quang…..chán các Bác quá……hứa lên cuối cùng chỉ có vài ngoe……em có hẹn đội bóng Phổ Quang thứ 3 tuần tới qua đá trận lượt về…trên sân anh em mình……vì họ mời đội bóng mình , bây giờ mình mời lại……với lại anh em mình đá với nhau hoài cũng chán…. Có đội khác đá xung hơn……..đội bóng PQ dạo này đá biết rơ nhịp nhàng …….không có đá cá nhân như anh em mình…..đội hình củ họ vừa được bổ sung 3 tân binh mới đá rất tốt. Hy vọng trận lượt về này phải tiếp đãi khách cho tốt nhé…..tặng mỗi em 1 quả mang về làm quà.

Hạng C
14/5/08
773
0
0
53

Ai gia……….lâu lắm mới thấy Bác Tudia vào Forum……..heeeee……..có gì mới thì vào phổ biến cho anh em biết thông tin nhé Bác Tư. hiiiii

Status
Không mở trả lời sau này.