Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng C
14/5/08
773
0
0
53
Re:Đội Bóng OFC (OS Football Club) sinh hoạt và trao đổi

Sau chuỗi ngày sóng gió với 10 trận không biết đến mùi chiến thắng, Dortmund bỗng chợt trở mình với liên tiếp 4 chiến thắng, qua đó đưa mình lên vị trí thứ 7, vượt qua cả nhà “vô địch mùa đông” Hoffenheim trên BXH. Trong số 4 chiến thắng đó, đáng kể nhất là trận thắng trước đội đầu bảng Hertha Berlin ngay tại sân khách với tỷ số 1-3. Tiếp tục đà chiến thắng, cuối tuần này, Dortmund sẽ tiếp đón vị khách khá “rắn” là Hamburger, đội bóng đang xếp thứ 3 tại Bundesliga. Tại lượt đi, với lợi thế sân nhà Hamburger đã giành thắng lợi 2-1 trước Dortmund. Tuy nhiên, cục diện đã ít nhiều thay đổi, ngoài yếu tố sân nhà, Dortmund đang vô cùng thoải mái về tâm lý, thêm vào đó họ được nghỉ ngơi 1 tuần trước khi bước vào trận chiến, khác hẳn với đội khách đang phải oằn mình với mật độ thi đấu 3 trận/tuần. Lấy sức nhàn đấu lại quân địch mệt mỏi, Dortmund đang nắm trong tay nhiều lợi thế. Liệu họ có thể tận dụng được điều này để làm nên một chiến thắng?
DORTMUND give 0.25
SHOWHAND

Last edited by a moderator:
Hạng C
14/5/08
773
0
0
53

FT: Dormund Win 2-0
Congratulation....hehehe

Hạng C
14/5/08
773
0
0
53

Xin thông báo với anh em đội bóng là chúng ta sắp có 1 trận đấu giao hữu với đội bóng lão tướng tại sân quân khu 7, sân lớn 11 người. Nghe sếp nói là mời được đội bóng bên trường nằng khiếu nghiệp vụ đá giao hữu, toàn là các danh thủ nhưng đã có tuổi……….tiền sân 2 triệu mấy sếp trả. Đội hình thi đấu sẽ là lực lượng OFC kết hợp với đội hình Phổ Quang nhập lại….ai mệt thì thay ra……sân lớn các Bác tha hồ chạy, tung hoành cho sướng nhé. Sẽ thông báo cụ thể giờ giấc sau. Thanks.[/b]

Hạng D
20/11/08
1.145
74
48

Nhó cho minh ké 1 tí mồ hôi nhé pác , thks

LMLS

Hạng C
14/5/08
773
0
0
53

ok, để khi nào cáp được kèo, e sẽ thông báo

Hạng C
14/5/08
773
0
0
53

Luumanh _Lichsu@: Chủ nhật vừa rồi đá sân lớn 11 người sân Phú Thọ, gọi điện cho anh ko được. Đá được 15 phút em nào cũng há mồm thở gấp……..trời thì nắng cháy da………kiếm người thay ko có ai để thay. Hiiiiii….đá sân lớn mới biết sức người có hạn ….hiiiii

Hạng B2
21/5/08
160
0
0
otosaigon.com

@Thai Salem:
Anh có sao không vậy...!!!??Lên được diễn đàn thì thông báo một tiếng cho anh em yên tâm nha...!
[8|][8|]
Đương không...!Vô sân đưa tui "Hốt" không chịu..!Ra ngoài cho xe người ta "hốt"...!Hehe...!Dưỡng lẹ rồi vô sân nha cha nội...![8D][8D]

Hạng B2
21/5/08
160
0
0
otosaigon.com

@Chuthongf: Vụ QK7 Cho em một chân với nha anh..!Lên 3kg nên thấy yếu quá...!hihi

Hạng D
20/11/08
1.145
74
48

Chuthonsgf nói:
Luumanh _Lichsu@: Chủ nhật vừa rồi đá sân lớn 11 người sân Phú Thọ, gọi điện cho anh ko được. Đá được 15 phút em nào cũng há mồm thở gấp……..trời thì nắng cháy da………kiếm người thay ko có ai để thay. Hiiiiii….đá sân lớn mới biết sức người có hạn ….hiiiii

--------
Hix đang thèm đá sân lón muon chít luôn , PM cho mình số fone nhé . Thks

LMLS

Tập Lái
19/2/09
29
0
0

"Đúng thật là trong cái rũi nó có cái...xui"
Hixhix...hết a Thái bây giờ tới Long (sv) không biết đi đâu mà phải nhập viện,giờ phải vể quê an dưỡng. Em nghi là hết tủy rùi, vào xì phố lẹ đi nha anh em gốp tiền cho đi châm tủy hehehe.

Status
Không mở trả lời sau này.