Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng C
14/5/08
773
0
0
53
Re:Đội Bóng OFC (OS Football Club) THU LÚA VỀ !!!!!

Olympiakos không đem đến Việt Nam thành phần mạnh nhất, nhưng Calisto vẫn giữ nguyên quan điểm, đây là đối thủ rất mạnh, vượt trội so với tuyển Việt Nam. Đấu với đối thủ trên tầm nhưng đội tuyển chỉ có thể đưa ra sân 5 cầu thủ từng đóng vai trò quan trọng trong chiếc Cup AFF hồi cuối năm 2008, theo Calisto, đó là khó khăn rất lớn mà ông đang phải đối mặt. “Phước Tứ, Việt Cường, Tần Tài, Công Vinh, Việt Thắng, tôi chỉ có thể dùng 5 cầu thủ này ở trận đấu với Olympiakos, bởi Minh Phương đã phải chia tay vì chấn thương và mới nhất là hậu vệ Quang Cường, tôi buộc phải trả cậu ta về CLB vì lý do sức khỏe. Dĩ nhiên tôi có thể đưa ra sân Thành Lương nhưng các bạn nên nhớ, cậu ấy không thi đấu từ bán kết AFF Cup 2008. Thật khó để giải quyết vấn đề này bởi các cầu thủ mới cần có thời gian để hiểu nhau”.
Không biết thua mấy không đây…..heeee…..các Bác nhớ đón xem 7h30…….kèo này khó nhai rồi…..hiiiii……….tự ra kèo luôn……..Olympiackos chấp Tuyển VN -1.1/4 lựa ………tài xỉu 2.3/4 lựa ……..có Bác nào bắt không?....heee……..…đùa vui tí.

O.S.P.D
29/8/05
4.115
424
83
51
Arizona

Bắt tỉ số Tài 6 trái đó chú Thòn

Hạng B1
5/8/06
99
12
18
45

Cảm ơn các Anh đã cho em gia nhập OFC.
@chuthonsgf: Anh Thọ cho em 1 suất CN, 7h30 em sẽ có mặt
@petrol: A Luân cho em bổ sung vào danh sách đội bóng nha Anh. CN gặp Anh em sẽ góp thóc.

Sup confirmed
Hạng D
15/4/08
3.940
34
48
Sài Thành

star511979 nói:
Cảm ơn các Anh đã cho em gia nhập OFC.
@chuthonsgf: Anh Thọ cho em 1 suất CN, 7h30 em sẽ có mặt
@petrol: A Luân cho em bổ sung vào danh sách đội bóng nha Anh. CN gặp Anh em sẽ góp thóc.
Trận ra mắt sân nhỏ thấy Tùng đá HV & TV đều được, kỳ này thử giò sân lớn rồi xếp vị trí luôn :)
@ ChúThòn ơi, VN thắng rồi kìa ! Thế kỳ này cánh vạc đậu hay bay :D

Hạng D
20/11/08
1.145
74
48

Cn tuần này minh ko đá dc , chân lai bi đau nữa rồi . Xui quá đi mất .

LMLS

Hạng C
14/5/08
773
0
0
53

Đề nghị HLV Petrol và Sốp. com thu nạp em Tùng………….hiiiii…….tương lai Tùng sẽ thế vị trí của Tiền vệ (Vua đen đũi) ở Hải Dương……..Tùng đá có lối đá giống Vua Đen đấy.

Hạng C
14/5/08
773
0
0
53

Danh sách bổ sung:
Anh Luumanh_Lichsu không đi được vì bị chấn thương chân
Tùng sinh viên có tham gia
Nguyễn Văn Linh có tham gia.

Hạng C
14/5/08
773
0
0
53

Võ Đại Long đăng ký 1 xuất ngày Chủ Nhật

Chi Hội Phó MFC
22/7/08
9.675
3.104
113
0908888191
www.amthanhxehoi.com

tình hình là em đã nộp 6chai 5 xin và 81 ly để lấy sân thứ 3. Bác Thọ xem bên SGF cần lấy Hoá Đon gì thì lấy nhé, thêm 10%. Thứ 6 thì phải đợi kinh phí để nó thi công xong cái sân, khi nào có em nó ưu tiên alo mình trước ( vì đá dở nhưng được cái đóng tiền đều ):D
Báo cáo hết.

Hạng C
23/4/08
549
0
0
42
www.otosaigon.com

Chuthonsgf nói:
Đề nghị HLV Petrol và Sốp. com thu nạp em Tùng………….hiiiii…….tương lai Tùng sẽ thế vị trí của Tiền vệ (Vua đen đũi) ở Hải Dương……..Tùng đá có lối đá giống Vua Đen đấy.
em mà vào bác biết chân em ....^^! bác thọ ui đáng lẽ 15/5 này em vào rồi nhưng nhà em có chút việc lên em không vào được . hi hi hi .... em đang định mở 1 quán cafe bóng đá ở hai dương ( có hấp dẫn không bác ? ^0^ khà khà ....
p/s: cho em gửi lời hỏi thăm các anh trong đội bóng nhé ! mong ớm gặp lại 1 ngày gần nhất ..........

Status
Không mở trả lời sau này.